Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Si dhani kama hilo suala lilikuwa na cha kupeleleza wao watekeleze walichokusudia tu.
 
Walau hawakuchunguza miaka mitatu. Manake hao nao ni janga lingine la taifa!
 
Kubalini ukweli kuwa siasa za ushindani zimewashinda!

Propaganda mnazotumia ndio zinazidi kuwapelka kuzimu au kwa maneno mengine, zinawatoa wodini na kuwapeleka ICU na mkiziendekeza zitawafikisha mortuary!
Analysis ya uhakika hii, nimeipenda sana na ndio ukweli wenyewe kwa asilimia 100, ingawa ukweli huo mchungu, wanaCCM aka magamba, hawatapenda kuumeza!!
 
Mkuu endeleza tu na siasa zako za kipuuzi kama hujaibukia 'The Hague'. Mchungaji Mtikila alimuita Kikwete Gaidi na mahakama ikabariki hilo kwa Mtikila kushinda ile kesi.Kwa hiyo kwa mujibu wa mahakama Kikwete ni gaidi namba moja Tanzania, sasa na wewe endelea tu kutumika uone mwisho wako utakuwaje.Wako wapi akina Tylor, Gadafi, Mubarak waliotawala enzi na enzi sembuse wewe uliyeibukia huko maporini hata decade ya madaraka huna
mwigulu
we ni kijana mdogo kwenye siasa mambo yako ya ukada propaganda zinakumaliza kama ndani ya ccm unaonekana bingwa kwa propaganda zako mitaani wanakushangaa wananchi wanataka maisha bora sio ushahidi wa video vipo vyombo vya usalama acha vifanye kazi we umekuwa msemaji juu ya video ?unaharibu public image ya chama wananchi wanaelewa kuliko unavyozani na wanajua
hz ni story mwigulu we bado kijana usiharibu future yako tulia jenga taifa alafu jua haki/kweli hushinda yote
 
Hakiyanani kwa hii kesi lazima lwakatare pamoja na viongozi wengine wa Chadema waende na maji . Atakayebisha aje hapa tuwekeane dau .

Lakini sio CHADEMA kwenda na maji....kwetu tulichagua Diwani aliyewekwa mahabusu kwa kisingizio cha kupitiliza muda wa kampeni...
 
maccm bwana kila wanapojaribu kufanya hujuma zao wanagundulika mapema..... wakienda mkoani mpaka waende na diamond ili aweze kuwajazia watu kweli ccm mmeisha laza.
 
Subirini muone
Kijana inaonekana huwezi siasa za kistaharabu. Siasa sio uhuni au fitna, jifunze kujenga hoja zenye ushawishi kwa wananchi na sio kulazimishia hoja kwa kupayukapayuka. Kama hoja yako ina mantiki hata usipopayuka itaeleweka tu. Jifunze kujenga hoja zenye ushawishi toka kwa Filikunjombe na Mpina wa chama chako.Wanasiasa wa aina yako ndio mnaofanya siasa ionekane ni mchezo mchafu na wakihuni. Inaonekana wewe huwezi survive ndani ya CCM bila siasa chafu na za ghirba!! Trust me you can't survive politically beyond JK's Chairmanship.

Siasa ni science, jenga utaratibu wa kujifunza siasa toka kwa wanasiasa mahiri nchini na duniani, usijitungie siasa zako za kibabaishaji na majitaka na kuzipandikiza kwenye siasa za nchi. Ingawa vyuo vyetu ni vya kata ila kwa style ya siasa unazozifanya hukuhitaji kabisa kufika chuo kikuu maana hoja zako hazina tofauti kabisa na hoja zinazojengwa na Livingstone Lusinde ambaye kimsingi ni Darasa la Saba, unatudhalilisha sana wasomi.

Wewe ni kiongozi mkubwa kwenye chama tawala, tulitegemea uwe kinara wa kutueleza wananchi mtatutatulia vipi kero na matatizo ya muda mrefu yanayoliandama taifa kama wizi wa rasilimali, ufisadi, ubovu wa huduma za afya, elimu n.k. Siasa zako za ghirba hazitupi majibu ya matatizo haya yanayotukabili, hii tunaitafsiri kuwa CCM ipo kwa ajili ya kutawala na sio kuhudumia wananchi. Serikali ya CCM inatakiwa ijikite katika kuwatumikia wananchi na sio kuitumikia CCM na mafisadi na kukandamizi haki za binadamu kama mnavyofanya sasa.
 
DPP wewe, Mwanasheria wewe, Shahidi wewe, Mpelelezi wewe, Msemaji wa Police wewe, Hakimu wewe -- ndugu yangu kulikoni?

kaka watu wengine wameshajiona ni miungu yaani wanatoa hukumu hata pasipo takiwa
 
Si dhani kama hilo suala lilikuwa na cha kupeleleza wao watekeleze walichokusudia tu.
Mahakamani pagumu sana kaka, kama ushahidi hautojitosheleza hakuna kitachofanyika maana hakimu hata kama kapewa rushwa, ni lazma ushahidi uweze kuconnects dots zote bila kuacha shaka lolote. Mahakama kuu inaweza toa hukumu ya kibabaishaji ila mahakama ya rufaa itasikiliza tena hoja na kufanya maamuzi.

Hata kama mahakama ya rufaa pia itahukumu kibabaishaji, bado kuna mahakama ya wananchi ambayo ndiyo kubwa zaidi. Babu Seya na wanae walihukumiwa kwa ubakaji kwa style ya ajabuajabu na ushahidi wa kuokoteza, mpaka leo wananchi wanaamini wameonewa na kezi ile imefanya serikali ipoteze credibility ktk masuala ya haki za binadamu, ndivyo itavyokuwa hata kwa Lwakatare.

CCM na serikali yake inaweza ikaforce kumfunga Lwakatare ila wananchi watajua tu kuwa hukumu yake ilikuwa ni kinyume na haki na hapo ndipo CCM watakapokuwa wamejipapambanua dhahiri kama wakiukaji wa haki za binadamu, suala hili tutalielezea vizuri sana kwa wananchi na litatupa credits zaidi na litawapaka matope CCM zaidi.

Mpaka sasa hivi kumeshajitokeza irregularities nyingi katika kesi hii, jambo linaloashiria kuwa wameshapanga kugawana vazi la Lwakatare ila kinachohangaikiwa sasa hivi ni nani achukue kipande gani cha vazi hilo.
 
Kwenye hii movie naona kama sterling anakaribia kufa, sasa sijui ni kweli au anazuga tu
 
Jalada lazima lirudi na kibali cha kuwashitaki na viongozi waliomtuma haswaa ngoma inogile
 
Ah mwigu...! Nakumbuka enzi nikicheza mpira,nikiona game linakuwa gumu lazima nijisalimishe kwa refa kuomba ahuweni walau awabane opponents. Elimu unayo mwigu...mbona fake zenu za kitoto sana mnazocheza.?
 
Kesi binafsi ya Lwakatare na Ludovick ambayo chadema wanajitahidi kuifanya kesi ya chama ili wananchi wawaonee huruma kuwa chama chao kimeshtakiwa.

Imekuwa kesi binafsi tena baada ya kuonekana imeanza kuwageuka?? Mbona mwenzako Mwigulu anaihusisha na Chadema?
 
One day you'll wake up from this reverie when it's too late. You'll learn not be dismissive of other people's opinion
There is no too late when is nothing to be late and not all slant can be accommodated.

Mr.Nchemba is here to stay and teach CHADEMA chauvinist a political lesson
 
Back
Top Bottom