Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Ingekua Polisi wa Tanzania wanafanya Upelelezi wa kesi zote haraka,........kama walivyo fanya hii ya Lwakatare,basi hata huko Magereza Mahabusu wasingekuepo!!

Ndani ya mwezi mmoja Upelelezi umekamilika! Vipi Kesi ya Polisi waliomuua Mwandishi wa habari Marehemu DAUDI MWANGOSI! Huku ushahidi ukiwa Wazi? na kuhusu waliomteka na Kumtesa Dk,Ulimboka bado tu Upelelezi haujakamilika!!

Polisi wa Tanzania huwa wako Kisiasa zaidi, nimemuona Mjinga mmoja akielezea kwamba kesi hiyo Upelelezi wake upo tayari, nilitamani ingekua nipo hapo Nimchape kwanza Vibao viwili vya Nguvu!!

Polisi kwa Kutumiwa na Kina MWIGULU MZINZI, kupora haki na Demokrasia kwa Maslahi ya CCM, wanadhani wao wataendelea Kutawala milele na Kwamba wanaweza kuzuia Mageuzi nchi hii!

Moto wa Mabadiliko uliowashwa na CDM kamwe hautazimwa kwa Propaganda na Giliba za Ccm na Wake zao Polisi!!

Enzi za Ndio Mzee zilishapita, watu wamejua haki zao! Labda polisi wamesahau kwamba hapo nyuma ilikua ukimwambia mtu hata Nisindikize Polisi nikakate hata tu Rb,asingekuelewa!
Mwambie leo mtu twende Tukachome moto kituo cha polisi, kama hujasikia akikuambia ngoja nikalete Mafuta ya taa!!

Watu wameondokewa na Uoga na sababu ya haya yote ni kuchoka kutungiwa kesi na kunyanyaswa!!!

Amani ya nchi hii ipo Mashakani kutoweka,sababu ya polisi kutofanya kazi kwa Mujibu wa sheria na badala yake wanatumikia ccm kwa kukubali kufanya kila wanaloambiwa hata kama ni kuua ili tu CCM iendelee kutunyonya!!

Ole wenu Polisi na CCM maana yaja siku ambayo Hakuna Jiwe litakalo salia juu ya Jiwe!!

MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!
MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!
 
Kesi binafsi ya Lwakatare na Ludovick ambayo chadema wanajitahidi kuifanya kesi ya chama ili wananchi wawaonee huruma kuwa chama chao kimeshtakiwa.
Zemarcopolo kwani mwingulu aliposema ana mkanda unaonesha viongozi wa chadema wakipanga mauaji alikuwa na maana gani? Vitu vingine ni kutumia akili, usiwe vuvuzela kila wakati.haya nenda lumumba ukachukue shs 7000 ukale...
 
Tunategemea haki itatendeka na lwakatare na ludovick watawataja wenzao ili kukomesha kabisa ugaidi hapa nchini
 
Mkuu, kitakachofuata ni DPP kuwalinda CCM kwa kisingizio kuwa ushahidi hautoshelezi na hivyo kesi hiyo itakuja kufutwa siku za mbeleni.

Hatua ya kupeleka faili kwa DPP ni kutimiza wajibu tu ila ukweli ni kwamba hii kesi serikali ya CCM teyari imeshindwa kabla hata kesi haijafika mbali.

CCM hili wameshaligundua na sasa wanatafuta pa kutokea na mtu pekee wa kuwaokoa ni DPP.

Subirini muone hamna kesi hapa!

Subirini muone
 
source star tvuchunguzi wa kesi ya rwakatale imedaiwa faili lake umekamilika na jarada lake kwenda kwa dpp
watashindana lakini hawatashinda lzm siku ya mwisho tumwaibishe shetani kwani tulianza na mungu tutamaliza na mungu. Hayo magamba ikiwezekana 2014 yasifike kabisa hayawezi kushindana na nguvu ya mungu kamwe kwa hila za kifisadi na kigaidi.
 
Mkuu, kitakachofuata ni DPP kuwalinda CCM kwa kisingizio kuwa ushahidi hautoshelezi na hivyo kesi hiyo itakuja kufutwa siku za mbeleni.

Hatua ya kupeleka faili kwa DPP ni kutimiza wajibu tu ila ukweli ni kwamba hii kesi serikali ya CCM teyari imeshindwa kabla hata kesi haijafika mbali.

CCM hili wameshaligundua na sasa wanatafuta pa kutokea na mtu pekee wa kuwaokoa ni DPP.

Subirini muone hamna kesi hapa!

kwa maneno aliyokua anaongea nchemba bungeni anjipa uhakika sana, nahisi kesi kama itakuwepo.
 
Tutapambana Mahakamani , haitapita hata masaa mawili kesi itakuwa imeisha ! Hakuna uongo wowote uliowahi kuushinda ukweli .
 
Subirini muone
Mkuu endeleza tu na siasa zako za kipuuzi kama hujaibukia 'The Hague'. Mchungaji Mtikila alimuita Kikwete Gaidi na mahakama ikabariki hilo kwa Mtikila kushinda ile kesi.Kwa hiyo kwa mujibu wa mahakama Kikwete ni gaidi namba moja Tanzania, sasa na wewe endelea tu kutumika uone mwisho wako utakuwaje.Wako wapi akina Tylor, Gadafi, Mubarak waliotawala enzi na enzi sembuse wewe uliyeibukia huko maporini hata decade ya madaraka huna
 
Hakiyanani kwa hii kesi lazima lwakatare pamoja na viongozi wengine wa Chadema waende na maji . Atakayebisha aje hapa tuwekeane dau .
 
Kumbe wakati anashtakiwa kulikuwa hakuna mafaili na kashitakiwa na nani maake leo hii ndio tunaambiwa mafaili yako kwa DPP na kama nijuavyo mie kama faili likikabidhiwa kwa DPP ndio analisoma na kuona kama linakidhi matakwa ya kisheria kumfikisha mlengwa Mahakamani au la lakini hapa pamekaa sivyo ndivyo!!Hebu nisaidieni mie wajameni!!!
 
Kubalini ukweli kuwa siasa za ushindani zimewashinda!

Propaganda mnazotumia ndio zinazidi kuwapelka kuzimu au kwa maneno mengine, zinawatoa wodini na kuwapeleka ICU na mkiziendekeza zitawafikisha mortuary!
Mashaka yanakuwepo kwa kuwa Polisi wanasema kuwa upelelezi umekamilika wakati hawajasema kuwa wamemhoji Mwigulu amabaye anasema ana ushahidi mzito wa kesi hiyo. Au ni mwenzao katika kupanga hilo tukio nini? Mbona......! Ah! Nilikuwa naota ndoto!
 
Nadhani mahakama ya ccm itafanya juu chini iliaonekane kuwa anamakosa ili wapate cha kuongea kwenye chaguzi zijazo

Lema akishinda kesi mahakama nzuri, akishitakiwa Lwakatare mahakama ya ccm, mie nadhani tunakosea, acheni Mahakama ifanye kazi yake UONGO na UKWELI utajulikana.
 
haki lazima itendeke mahakama siyo ya ccm wala ya chadema kikubwa mahakama wasipepese macho ili kuondoa tabia hizi za uharifu zilizogubika taifa letu kwa sasa.
 
Mashaka yanakuwepo kwa kuwa Polisi wanasema kuwa upelelezi umekamilika wakati hawajasema kuwa wamemhoji Mwigulu amabaye anasema ana ushahidi mzito wa kesi hiyo. Au ni mwenzao katika kupanga hilo tukio nini? Mbona......! Ah! Nilikuwa naota ndoto!

mkuu we na mwigulu anakunyima usingizi sana ila tuiachie mahakama itende haki.
 
kwa mtazamo wangu kesi ipo na ukweli utawekwa wazi na mahakama yetu mbichi na mbivu zitakuwa wazi.
 
Back
Top Bottom