Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

mie napingana na wewe japo nataka haki itendeke ila kwa vile hili swala liko kisiasa sana,daima amini lolote baya linaweza tokea na magazeti yakaandika kwa week nzima,ccm inataka kufunga lwakatare ili kutimiza walichokianzisha<UGAIDI> na hii turufu ndio watakayo piga kelele nayo in 2014-kabla hawajaja na kubwa zaidi 2015.

Niwaombe tu watanzania wenzangu,hili neno ugaidi lickieni tu kwenye vyombo vya habari,tucje ombea likatokea kama wanavyotaka ccm kwani hakuna atakae pona si ccm wala cdm wote tutaumia tena wengine wataka kuwa wanaccm,acha niteme mate kabisa,ccm hawana sera waka mikakati yakushinda nguvu ya chadema zaidi ya hira na umafia
 
Kumbe kesi ilifunguliwa before upelelezi kukamilika?

hivi mara ngapi umesikia mtuhumiwa anarudishwa rumande na kesi yake haijasikilizwa kutokana na upelelezi kutokamilika. ni jambo la kawaida sana kwenye mchakato wa mashitaka
 
mie napingana na wewe japo nataka haki itendeke ila kwa vile hili swala liko kisiasa sana,daima amini lolote baya linaweza tokea na magazeti yakaandika kwa week nzima,ccm inataka kufunga lwakatare ili kutimiza walichokianzisha<UGAIDI> na hii turufu ndio watakayo piga kelele nayo in 2014-kabla hawajaja na kubwa zaidi 2015.

Niwaombe tu watanzania wenzangu,hili neno ugaidi lickieni tu kwenye vyombo vya habari,tucje ombea likatokea kama wanavyotaka ccm kwani hakuna atakae pona si ccm wala cdm wote tutaumia tena wengine wataka kuwa wanaccm,acha niteme mate kabisa,ccm hawana sera waka mikakati yakushinda nguvu ya chadema zaidi ya hira na umafia

mkuu, rejea ile video ya lwakatare. cdm wote wanakubali kuwa ni genuine. wewe unahangaika nini? iache mahakama ifanye kazi yake
 
Jeshi la polisi limesema uchunguzi wa kuhusu ugaidi wa mwanachama wa chadema Ndg. Lwakatare. Sasa jaladi limeshakabidhiwa kwa mkurugenzi wa mashtaka

Je! Haki itatendeka katika usikilizwaji/uendeshwaji wa kesi hii?
Source: star tv habari usiku


tunategemea nguvu ya mungu yote tunamuachia mungu baba muweza wa yote
 
Sikulaumu huenda hujui kweli,upelelezi huwa unachukua muda mrefu sana hata hivyo huu umewahi sana maana hili ligaidi nahisi ndo lilitaka kutekeleza ile ahadi ya Arusha kua nchi isitawalike tena.Mi nilizani baada ya kauli ile wana pakukimbilia kumbe wapo tu.

Mkuu siyo tatizo lako, nahisi hii inatokana either kuwa na akili za kushikiliwa au ndo matatizo ya kusoma shule za kata; Tangu lini uliona mtuhumiwa anafikishwa mahakamani kabla uchunguzi haujakamilika? Endapo poliCCM walikuwa hawajakamilisha uchunguzi kwa nini walimpeleka kamanda Lwakatare mahakamani? walikuwa na haraka gani ?

Mkuu ni vyema ukafahamu ya kuwa ukweli una tabia ya kuchelewa, lakini huwezi kuuzuia kufika pale ulipo kusudiwa. Let us wait for the court's results.
 
CCM ni watu hatari sana,ogopa mtu anacheza na maisha ya mtu kisiasa,ipo siku watu watawapandia ukouko juu,nawachukia sana ccm,najiuliza kesi ya Mwangosi,Dr Ulimboka zimeishia wapi jamani why these people ar so cruel.,wahusika wametajwa na Dr achilia mbali wale waliohusika kumua Mwangosi ambao walionekana live..
 
There is no too late when is nothing to be late and not all slant can be accommodated.

Mr.Nchemba is here to stay and teach CHADEMA chauvinist a political lesson

Based on your post it is probable that, you are having the close relationship with the devil along with the blindness problem.
 
Mie nahangaika kama unavyohangaika ww mkuu...kuna haja gani ya naibu katibu mkuu wa chama chako kuanza kuwinda watu kwa ujira wa tsh elfu50? kisa madaraka? kwa hyo wanashindana na katibu mkuu wake,huyu anawinda wanyama mwingine anawinda binadamu,huu ni ujinga kama sio utahira..
 
kinachonukia ni ushindi tu hapa..subiri uone tutakavyowaburuza Kisutu.Lwakatare usikate tamaa..Ludovic hata ukijiua tu hukohuko,uraiani tutakumaliza tu.
 
Hii kesi mbaya, kama kuna aliyedhaamini mpaambaano basi ni balaa.
 
Back
Top Bottom