Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

Polisi: Upelelezi wa Lwakatare umekamilika

nadhani mahakama ya ccm itafanya juu chini iliaonekane kuwa anamakosa ili wapate cha kuongea kwenye chaguzi zijazo

ndugu kumbuka penye ukweli uongo ujitenga.
 
Kesi hii itaondoka na Mwigulu nchemba, anapenda umaarufu kwa njia chafu lakini katu hatofanikiwa
 
Mkuu, aksante kwa ujumbe wako.

Lazima CHADEMA wajifunze kufanya siasa safi na siyo kutumia maumivu ya binadamu kwa mtaji wa kisiasa
Hata mtoto wa darasa la kwanza anajua kazi ya kung'o watu kucha na meno ni kazi ya CCM wakisaidiwa na vyombo vya dola.

Leo hii hata mtoto wa chekeche anajua kuwa Mwangosi aliuwawa na maccm!

Ovyo kabisa hawa watu na chama chao!
 
Tunategemea haki itatendeka na lwakatare na ludovick watawataja wenzao ili kukomesha kabisa ugaidi hapa nchini

Watatajwa wengi tu wakiwemo 1. Mwigulu 2. Said Mwema 3. Nchimbi 4. Kamuhanda 5. R.Ighondu
 
Kesi zingine ni ngumu sana. Kwani upepelelezi kuhusu Mjengwa unaendeleaje.
 
Lema akishinda kesi mahakama nzuri, akishitakiwa Lwakatare mahakama ya ccm, mie nadhani tunakosea, acheni Mahakama ifanye kazi yake UONGO na UKWELI utajulikana.
Join Date : 21st April 2013Posts : 23Rep Power : 305Likes Received2Likes Given1Karibu JF ndugu naona wengi mmejiunga mwaka huu kwa kazi maalum kwa maagizo ya NAPE.
 
CCM mmejichimbia kaburi kubwa sana la 2015, hili la Lwakatare mshinde msishinde mnadedi tu
 
Hii segere sijui itaishaje, maana watu wamegundua kuna mchezo wa kisiasa nje kinachoitwa ugaidi.
 
Hata mtoto wa darasa la kwanza anajua kazi ya kung'o watu kucha na meno ni kazi ya CCM wakisaidiwa na vyombo vya dola.

Leo hii hata mtoto wa chekeche anajua kuwa Mwangosi aliuwawa na maccm!

Ovyo kabisa hawa watu na chama chao!
Huhitaji kuwa na wasi wasi kama hukuwa katika kundi la Lwakatare under CHADEMA mobilizing plan. Just sit and watch the Lwakatare movie in the court room.
 
Chama cha matatizo/magamba,/maizi/mashetani. Chama chenye kila aina ya uovu nchini,chama cha watu wasiojielewa.kwanza nawauliza,kwanini mafisadi wa tanzania wanaficha hela zao nje hivi atakayekufa kweli anaweza kuzipata zile hela zake,angalia sarkozi rais aliyepita kamfanya nini ghadaffi!!
Kwanini hizi hela msiwekeze nchini ili hata ukifa bila ushahidi ziwanufaishe watanzania watakokuwa wanafanya kazi sehemu mlizowekeza? Nawambia hizo hela bana kwa namna yeyote hata muue watu kwa staili gani watoto wanaozaliwa wataichukua hela hizo na watoto wenu wanatishi maisha ya wasi wasi sana ,kwani wataonekana maaduni kwenye jamii.nyie si mnaona uswiss mbali wekeni,marekani sio marafiki kama hawatozichukua hela zenu basi watazirudisha nawambieni.nchi inakufa masikini na nyie hizo hela mnawekea koo zenu hiyo sio hela yenu hela ya nchi, acha nianze michakato yangu kwanza,
 
Chama cha matatizo/magamba,/maizi/mashetani. Chama chenye kila aina ya uovu nchini,chama cha watu wasiojielewa.kwanza nawauliza,kwanini mafisadi wa tanzania wanaficha hela zao nje hivi atakayekufa kweli anaweza kuzipata zile hela zake,angalia sarkozi rais aliyepita kamfanya nini ghadaffi!!
Kwanini hizi hela msiwekeze nchini ili hata ukifa bila ushahidi ziwanufaishe watanzania watakokuwa wanafanya kazi sehemu mlizowekeza? Nawambia hizo hela bana kwa namna yeyote hata muue watu kwa staili gani watoto wanaozaliwa wataichukua hela hizo na watoto wenu wanatishi maisha ya wasi wasi sana ,kwani wataonekana maaduni kwenye jamii.nyie si mnaona uswiss mbali wekeni,marekani sio marafiki kama hawatozichukua hela zenu basi watazirudisha nawambieni.nchi inakufa masikini na nyie hizo hela mnawekea koo zenu hiyo sio hela yenu hela ya nchi, acha nianze michakato yangu kwanza,
Kajitambue kwanza ili upate angalau mwanga katika ufahamu wako.

Siyo kila mtu au Mtanzania aliyeweka kipato chake kwenye benki za Switzerland au sehemu yoyote ile duniani ni FISADI. Hili ni janga la Taifa kuwa na watu kama wewe ambao mnalishwa na kumeza maneno ya kijinga kijinga kama haya na baadhi ya wanasiasa uchwara.

Fanya kazi kwa bidii na maarifa ili pia uweze kuwekeza kipato chako sehemu yoyote ile duniani. IT'S FREE WORLD.
 
Ukilipanga upya jina la Mwigulu Nchemba unapata "CHEWING LUMUMBA" wewe kweli unaitafuna Lumumba tena labda bila hata wewe mwenyewe kujua
Nini sasa hiki ulichoandika kama siyo kuonyesha myopic ya kiwango cha juu.

Mwigulu Nchemba ni kiboko yenu. Mtachonga sana.
 
Ahsante sana Mkuu. Kesi ya Dr Ulimboka hadi leo wanajaribu kuizima kimya kimya, kesi ya mabilioni ya Uswiss tangu June mwaka jana wanaruka huku na kule katika jitihada za kuizima kimya kimya. Dr Slaa miaka michache iliyopita alitegewa vinasa sauti chumbani kwake kule Dodoma wakati akihudhuria kikao cha bajeti kule Dodoma na polisi magamba wakadai wanachunguza hadi leo hakuna taarifa yoyote. Polisi magamba wanazidi kuonyesha kila kukicha jinsi wanavyofanya utendaji wao kama vile ni kitengo kingine cha chama cha mafisadi.

Mwenye akili timamu anaelewa nini kinaendelea katika kesi hii ya Lwakatare, ni magaidi, mataahira na wasioitakia mema nchi yetu ndio hawaelewi kile kinachojiri. Haki ya Watanzania haiko mbali kupatikana wanachoweza kufanya magamba ni kuichelewesha tu lakini haki hiyo ni lazima ipatikane maana Watanzania walio wengi wameanza kuelewa adui mkubwa wa maendeleo ya nchi yetu ni CCM.



Ingekua Polisi wa Tanzania wanafanya Upelelezi wa kesi zote haraka,........kama walivyo fanya hii ya Lwakatare,basi hata huko Magereza Mahabusu wasingekuepo!!

Ndani ya mwezi mmoja Upelelezi umekamilika! Vipi Kesi ya Polisi waliomuua Mwandishi wa habari Marehemu DAUDI MWANGOSI! Huku ushahidi ukiwa Wazi? na kuhusu waliomteka na Kumtesa Dk,Ulimboka bado tu Upelelezi haujakamilika!!

Polisi wa Tanzania huwa wako Kisiasa zaidi, nimemuona Mjinga mmoja akielezea kwamba kesi hiyo Upelelezi wake upo tayari, nilitamani ingekua nipo hapo Nimchape kwanza Vibao viwili vya Nguvu!!

Polisi kwa Kutumiwa na Kina MWIGULU MZINZI, kupora haki na Demokrasia kwa Maslahi ya CCM, wanadhani wao wataendelea Kutawala milele na Kwamba wanaweza kuzuia Mageuzi nchi hii!

Moto wa Mabadiliko uliowashwa na CDM kamwe hautazimwa kwa Propaganda na Giliba za Ccm na Wake zao Polisi!!

Enzi za Ndio Mzee zilishapita, watu wamejua haki zao! Labda polisi wamesahau kwamba hapo nyuma ilikua ukimwambia mtu hata Nisindikize Polisi nikakate hata tu Rb,asingekuelewa!
Mwambie leo mtu twende Tukachome moto kituo cha polisi, kama hujasikia akikuambia ngoja nikalete Mafuta ya taa!!

Watu wameondokewa na Uoga na sababu ya haya yote ni kuchoka kutungiwa kesi na kunyanyaswa!!!

Amani ya nchi hii ipo Mashakani kutoweka,sababu ya polisi kutofanya kazi kwa Mujibu wa sheria na badala yake wanatumikia ccm kwa kukubali kufanya kila wanaloambiwa hata kama ni kuua ili tu CCM iendelee kutunyonya!!

Ole wenu Polisi na CCM maana yaja siku ambayo Hakuna Jiwe litakalo salia juu ya Jiwe!!

MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!
MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!
 
Kama jalada la kesi limeenda kwa DPP, kesi hii ndiyo itakayotupa picha kama DPP yupo huru, au anafanya kazi mwa maelekezo ya Ikulu.

Tunajua kuwa DPP aliapa kuilinda katiba, sasa kama ibara ya 13 ya katiba yetu ya JMT, inasema hairuhusiwi kabisa kufanya ubaguzi eakati wa kutekeleza sheria sasa kama tukio la kutekwa Ulimboka, DPP huyo huyo alimfungulia shitaka la jinai ya kawaida yule mkenya, mtuhumiwa wa Kova, iweje hili tukio la kufikirika la Lwakatare, poliCCM, wakomalie kuwa ni tukio la kigaidi??!!
 
Ingekua Polisi wa Tanzania wanafanya Upelelezi wa kesi zote haraka,........kama walivyo fanya hii ya Lwakatare,basi hata huko Magereza Mahabusu wasingekuepo!!

Ndani ya mwezi mmoja Upelelezi umekamilika! Vipi Kesi ya Polisi waliomuua Mwandishi wa habari Marehemu DAUDI MWANGOSI! Huku ushahidi ukiwa Wazi? na kuhusu waliomteka na Kumtesa Dk,Ulimboka bado tu Upelelezi haujakamilika!!

Polisi wa Tanzania huwa wako Kisiasa zaidi, nimemuona Mjinga mmoja akielezea kwamba kesi hiyo Upelelezi wake upo tayari, nilitamani ingekua nipo hapo Nimchape kwanza Vibao viwili vya Nguvu!!

Polisi kwa Kutumiwa na Kina MWIGULU MZINZI, kupora haki na Demokrasia kwa Maslahi ya CCM, wanadhani wao wataendelea Kutawala milele na Kwamba wanaweza kuzuia Mageuzi nchi hii!

Moto wa Mabadiliko uliowashwa na CDM kamwe hautazimwa kwa Propaganda na Giliba za Ccm na Wake zao Polisi!!

Enzi za Ndio Mzee zilishapita, watu wamejua haki zao! Labda polisi wamesahau kwamba hapo nyuma ilikua ukimwambia mtu hata Nisindikize Polisi nikakate hata tu Rb,asingekuelewa!
Mwambie leo mtu twende Tukachome moto kituo cha polisi, kama hujasikia akikuambia ngoja nikalete Mafuta ya taa!!

Watu wameondokewa na Uoga na sababu ya haya yote ni kuchoka kutungiwa kesi na kunyanyaswa!!!

Amani ya nchi hii ipo Mashakani kutoweka,sababu ya polisi kutofanya kazi kwa Mujibu wa sheria na badala yake wanatumikia ccm kwa kukubali kufanya kila wanaloambiwa hata kama ni kuua ili tu CCM iendelee kutunyonya!!

Ole wenu Polisi na CCM maana yaja siku ambayo Hakuna Jiwe litakalo salia juu ya Jiwe!!

MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!
MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!

Mtashaaa mwaka huu.
 
Back
Top Bottom