Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku!

Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku!

Maandamano yaliyotaka yafanywe na asasi zisizo za kiserikali kudai marekebisho ya mswada wa katiba yamekwaa kisiki kikuu cha alshababu, Mpaka nawasilisha nikuwa kutokana na Tishio la alshabab hakutakuwepo kwani ni gharama na kazi kubwa kuhakikisha usalama katika maandamano yao.

Atakaye andamana kukutana na nguvu ya dola.


Naomba kuwasilisha


My Take:

Mbona mkuu wa kaya alikaa na wazee

Hilo kila mmoja alilijua. Ni lazima polisi wangepiga marufuku, hawawezi kuruhusu maandamano nchi nzima. Kwani wanaharakati walitegemea yatapata kibali? Nitashangaa kama hayatafanyika eti kwa vile yamepigwa marufuku na polisi. Hivi Nyerere alivyokuwa akipigania uhuru wa nchi hii alikuwa akipewa kibali na polisi au serikali ya kikoloni? Maandamano yatakayokuwa na tija ni yale ambayo hayataruhusiwa na serikali. Maandamano yanayopewa kibali cha polisi huwa kama mchezo wa kuigiza lakini hayana impact yeyote.
 
Kama kuna mtu ana utaratibu wa maandamano ya nchi nzima airushe hapa, hachaneni na KOVA maana ni Kibaraka wa CCM! Leteni ratiba ya Kila sehemu ambako maandamano yatakuwa. Mimi niko huku kigoma, sijui naanzia wapi? Haya ndo mambo ya msingi ya kudiscuss na si akina KOVA, wao wameshiba , sisi tuna kiu na njaa ya tanzania yenye neema kwa wote na si kwa magamba waliokithiri kutunyonya na kutoa vitisho vya AL sababu kupitia kwa KOVA. Shame on them! Rusha utaratibu wakuu, tuko pamoja!

anza kuwa organize jamaa wa Kigoma na mpange maandamano yenu, na sisi yetu tunayapanga huku
 
hana lolote kibaraka wa vibaka aliyeshndwa kuwakamata na kujikuta akideal na wez wa cmu kule k.koo na manzese so maandamano yetu ya katiba yanamuhusu nini wasitafute kisingizio cha al-shabab wakat wenyewe hao kupitia kwa mwiz mwngne wa pen ambaye ndo bos wa wizara ya ulinz katumbia tucwe na wasi kwan wamejizatiti mipakan hvyo simuelewi au hata masikio yake yana makengeza kama macho
 
wewe askari gani anaogopa changamoto hao el shabaab wanataka maandamano ya amani ya watz yanawahusu nn hawa askari hawatufahi kama askari badala ya kuhakikisha ulinzi yeye anaogopa!!!!
 
watanzania tuseme basi! Bora kuawa na al shabab kuliko kukokotwa kwa maslahi ya wachache. Uvumilivu una mwisho.
 
Inaponishangaza hii nchi utasema hao polisi hawana shida, wakati wao ndio wa kwanza kutuomba hela ya chai, Mungu hebu wasaidie hawa watu wafunguke vichwa vyao jamani wenyewe wanaona sifa!
 
Nauliza Arusha yanaanzia wapi? habari za polisi kuzuia maandamano haina mashiko!

hata waje na vifaru tutaandamana!
 
Nauliza Arusha yanaanzia wapi? habari za polisi kuzuia maandamano haina mashiko!hata waje na vifaru tutaandamana!
Mkuu hata mimi nasubiri kujua maandamano Arusha yataanzia wapi na kambi itakuwa wapi?
 
Tarehe 26/11/2011 ,Jeshi la polis Limeruhusu Maandamano ya Kuchangia Mradi wa Kutoa sumu na Chuo Cha Maadili Unao Ongozwa na askofu Gammanywa wa Wapo Radio uliopo Mtaa wa Loliondo Kurasini!!!Taarifa kutoka kituoa Cha Wapo Radio zinahamasisha Wananchi kuhudhuria Maandamano hayo ambayo yanalenga kuchangisha 500m. Mtangazaji amesisitiza watu wengi wahudhurie na kwamba mgeni rasimi atakuwa Waziri Mkuu Mizengo Pinda ambaye anafungua mradi huo baada ya Rais Jakaya Kikwete kutembelea Mda mfupi baada ya kusimikwa urais. Jambo la kushangaza Jeshi la polis limepinga marufuku maandamano ya Kupinga Mswaada jumamosi kwa sababu za Al shababu lakini wameruhusu maandamano kwa Askofu Gammanywa wa Loliondo
 
Jamani Jumamosi tujitokeze tuache kulalamika kwenye keyboard tu vingine tukaa kimya tusubiri CCM siku wakiamua kutu Cameroon labda ndiyo tutashituka...
 
hawa police niaje wamekuwa wa******ge kiivyo? sasa tunasema tutaandamana na hao alshabibi alshabab siku hiyo ndio tutakuwa sisi. Huyu KOVU ameanza kuchanganyikiwa nn? alshabab wanaonekana pindi yanapotangazwa maandamano tu? na kama wapo basi huyo kovu na police wote ni ma*****ma walikuwa wapi mpaka hao alshabab wakaingia nchini?
 
Maandamano yaliyotaka yafanywe na asasi zisizo za kiserikali kudai marekebisho ya mswada wa katiba yamekwaa kisiki kikuu cha alshababu, Mpaka nawasilisha nikuwa kutokana na Tishio la alshabab hakutakuwepo kwani ni gharama na kazi kubwa kuhakikisha usalama katika maandamano yao.

Atakaye andamana kukutana na nguvu ya dola.


Naomba kuwasilisha


My Take:

Mbona mkuu wa kaya alikaa na wazee

nashangaa watu wanapojifanya hawajui kwamba hakuna jeshi lililofanikiwa kudhibiti nguvu ya umma, tazama Misri, libya sio kwamba jeshi lao ni dhaifu. Wananchi wakiamua ndivyo inavyokuwa. Amani ya nchi yetu inategemea sana busara ya majeshi yetu katika kutekeleza wajibu wao. Chonde chonde jeshi la polisi msije mkawa chanzo cha vurugu badala ya kulinda amani.
 
Wakuu,
Babu yangu Mwenyezi Mungu amrehemu aliwahi kuniambia siku moja kuwa: muoambae janga humkuta la kumkuta. Sasa huyu kova kila kunapotokea maandamano dhidi ya serikali kunakuwa na tishio la 'kugushi' la Alshabab kutoka kwa polisi.

Hivyo basi, kama Alshabab wakiamua kushambulia sehemu ya nchi yetu nina imani kwa asilimia fulani kwa vijana wa sasa wa usalama wa taifa ambao tunakunywa nao na wakilewa wanajinadi wao ndio wao sijui nini sijui nini.
Naomba litokee tukio moja tu la Alshabab ili nione Kova na wanaintelijensia wapate kufanya kazi na sio kuzuia maandamano kwa kisingizio cha Alshabab.
Wasalam.
 
Kuendelea kuwasikiliza hawa polisi ni janga lingine kwa taifa....nasubiri tamko la Jukwaa la katiba,nadhani ifikie kipindi tuwe na maamuzi magumu.Mashindano ya CHALENJI yanaanza naomba tuhairishe kwanza....
 
kwa hiyo hakutakuwapo sherehe za uhuru??......NCHI HII VIONGOZI WAHUNI WANANCHI MABWEGE NA KM VP TUALIKE VIJNA WA MBEYA WATUFUNDISHE KUDAI HAKI KWA NGUVU YA UMMA BILA KUJALI RISASI ZA POLISI AMBAO WAMEKOSA KAZI NA SIRAHA ZIMEKOSA KAZI NA WENGINE HAWANA MAZOEZI YA KUUA WATZ WENZAO. TWENDENI WOTE TUITIKISE SE
RI

Serikali na hasa huyu Kova watuhakikishie usalama wa watoto wetu tarehe 9 December 2011 vinginevyo kila mzazi afikirie mara mbili kabla mwanao hajaenda uwanja wa Taifa.
 
Sababu za AlShababu ni danganya toto hamna lo lote. Hamna kichwa wala mkia.
 
Kuendelea kuwasikiliza hawa polisi ni janga lingine kwa taifa....nasubiri tamko la Jukwaa la katiba,nadhani ifikie kipindi tuwe na maamuzi magumu.Mashindano ya CHALENJI yanaanza naomba tuhairishe kwanza....

Hivi nyie mpo dunia gani? Hakuna maandamano jumamosi, tena Deus Kibamba amesema hawataki kumwaga damu ya Mtanzania hata mmoja na akawalaani wanasiasa wote wa upinzani wanaotaka kumwaga damu. Mbaya zaidi wameimbishwa nyimbo na Chagonja kama watoto wa chekechea

Source: Channel 10 leo
 
Back
Top Bottom