Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku!

Polisi: Maandamano ya Novemba 26 marufuku!

Huyo Kova ametumia Al-sababu kuzuia maandamano! Kaazi kwel kwel!?
 
Kama ni maandamano ya kwenye mtandao wa JF hapo pasi na shaka mtafanikiwa kwa more than 100%. Lakin kama ni maandamano ya barabarani basi hapo hamtafanikiwa kwa hata negative zero per cent.

Lakin tuchukulie hichi ni kipimo cha kuonyesha ni wanafiki kiasi gani?
 
Sijaona source ya habari hii ila Fidel Casto anatufundisha kuwa "Binadamu anapoamua kwa dhati kudai mabadiliko basi hakuna kuta za jela wala upanga wa mauti wowote unaweza kumzuia" Polisi watz wanahitaji demonstration kuwa raia hawa wapole nao wamechoka na udhalimu wa vyombo vya dola na serikali nzima hivyo wanauwezo wa kudai haki mpaka kiikaeleweka
 
mimi nadhani labda serikali ndiyo Al shaabab yenyewe kwa sababu haingii akilini wananchi wanaruhusiwa kukusanyika misikitini ,makanisani , uwanja wa taifa, kwenye makongamano mbalimbali bila kuwa na tishio la al shaabab ila linapokuja suala la kuandamana kupinga mambo fulanifulani ya serikali ya CCM basi issue ya tishio la al shaabab linakuja...! Siku ya uhuru wa Tanzania nataka kusikia hawa mbwa wanaojiita polisi watatoa tamko gani kuhusu kukusanyika pamoja!
 
Hata ile mechi ya Simba na Yanga haikuwa na tishio lolote...so KOVA acha kutumika!!
 
FJM
Sentensi yako ikiboreshwa ni nzuri, "9 December 2011 vinginevyo kila mzazi afikirie mara mbili kabla mwanao hajaenda uwanja wa Taifa"
Hawa watawala waliolewa Madaraka Tz...!? Hivi Al shabaab watakuwepo tu watu wanaokosoa serikali wakikusanyika au kuandamana???? Mikutano mingapi inafanyika kwa uslama bila hata ulinzi wa hao Polisi- wanasiasa??? Kama siyo siasa chafu hizi na zenye rafu, na kwa vile issue ni mkusanyiko wa watu , na kwa kuwa Sherehe za Uhuru (Dec 9) ni zenye mwelekeo huo huo wa watu kukusanyika ama kutembea kwa kundi/makundi, Hivyo basi nataka Serikali
  1. itamke mapema kwamba Sherehe za Uhuru hazitafanyika kwa sababu hizi hizi za kuzuia maandamano.
  2. Pamoja nayo, Jeshi la wananchi, Polisi watamke kuwa wameshindwa kufanya kazi yake ya kulinda watanzania ama na mali zao. Kwa nini tuishi kwa vitisho? Kwa nini wajiwajibike, je wanakili kuwa huu ni kushindwa kutekeleza moja ya majukumu yake muhimu?
  3. Najua kwa kiasi utendaji kazi wa majeshi yetu, lakini, Habari za kutokea mashambulio ya Al-shabaab zinafahamika kwa Jeshi la Polisi pekee au hata JW, kama JW wanafahamu wao kwa nini hawajatoa tahadhari yoyote wa wananchi?
  4. Kama kweli siyo visingizio, Mimi kama mtanzania siwezi kuishi kwa mashaka hivyo navitaka vyombo vyote/majeshi yafanye kazi zao ipasavyo kuwaondoa hao wanaoitwa Al-shabaab la sivyo hizo ni propanganda za kuminya haki za watanzania hata kama siiyo wote.
  5. Kivuli hiki kibomolewe, Serikali/Polisi wasivamie maandamano, KUUA watu katika maandamano kwa kisingizio cha Al-shaabab. Polisi na serikali mtawajibika kwa kuua Raia, lasima kutoa ushaidi wa kina endapo mtaua mtu katika maandamano kwa kisingizio cha Alshaabab. You have to prove beyond doubt!:embarassed2::embarassed2:
 
Sijawai sikia serikali hii ya Tanzania hisiyopenda kufanya kazi.
Hipo tu kwa hisia na kuwaragai watu na tishio la alshabab.
Himeonyesha jinsi gani hatuna ulinzi hapa kwetu,kama ndo hivyo tuajiri masai watulinde.
Hiii inakela mpo tu kazi kuvuaa magwanga.
Woga huu alshabab awajatupiga mkwara JE wakitupiga mkwara natumaini wote na Rais wetu tutajifungia kabatini.
Jiulize alichosema pinda bungeni wakati anafunga kikao cha bunge kilichopita kuhusu hali ya amani.
 
Sijaona source ya habari hii ila Fidel Casto anatufundisha kuwa "Binadamu anapoamua kwa dhati kudai mabadiliko basi hakuna kuta za jela wala upanga wa mauti wowote unaweza kumzuia" Polisi watz wanahitaji demonstration kuwa raia hawa wapole nao wamechoka na udhalimu wa vyombo vya dola na serikali nzima hivyo wanauwezo wa kudai haki mpaka kiikaeleweka
Demonstration si ilikuwa Mbeya, kama Polisi hawajajifunza wakae tayari kuona kasheshe hilo la maandamano nchi nzima ya Tanganyika. Lakini kama hawatagusa watu maana Watanzania wanao uwezo wa kujilinda wenyewe na kufanikisha azima yao ya maandamano!!!!!!!!!!
POLISI WACHA WATU WAANDAMANE WA EXHAUST MALENGO YAO PERIOD!!!!!!!!!!!

 
Amiri Jeshi mkuu Dr Dr Dr Dr Dr Jakaya Kikwete atutangazie rasmi kuwa nchi iko katika tishio la ughaidi hivyo watu wachukue tahadhari wasikusanyike kama kwenye harusi, mpira, maandamano na shuguli yoyote inayohusisha watu zaidi ya watano. Bila hivyo tutaandamana at our own risk polisi watuache tu wasitupige mabomu, mabomu wawapige Al Shabaab
 
Hii umetoa kichwani au umeambiwa na ''wazee wako''?
Kama ni maandamano ya kwenye mtandao wa JF hapo pasi na shaka mtafanikiwa kwa more than 100%. Lakin kama ni maandamano ya barabarani basi hapo hamtafanikiwa kwa hata negative zero per cent.

Lakin tuchukulie hichi ni kipimo cha kuonyesha ni wanafiki kiasi gani?
 
Kama hali ndio ipo hivyo inabidi soko la kariakoo lifungwe. Pia mashindano ya CECAFA yasimamishwe. Vinginevyo polisi wanatekeleza maagizo ya CCM
 
Kitendo cha kuzuia maandama ni cha ukiukaji wa haki ya kikatiba.
Al Shabaab kama watakuja kwenye maandamano basi njoo uwakamate. Maana ni msomali gani anayelilia katiba ya Tanzania?
Siku hiyo kuna matamasha mawili makubwa, moja wanakuja wamarekani, namshauri kova alifute kwa usalama wa wageni na wa Tz.

Pia ikumbukwe kuwa hii sio mara ya kwanza kwa Kova kuzuia maandamano ya amani kwa kisingizio cha Al Shabab.

Nchi ikichafuka, Kova atakuwa mgeni wa nani?
 
Sijui kwanini tunatanguliza kusema tuna mani na demokrasia ya kweli wakati si kweli .polisi wanatumiwa na serikali kuwanyima wananchi haki yao ya msingi ya kuandamana ,kwenda popote ,kufanya lolote,kuimba chochote,kukesha popote,kutetea chochote ili mradi hawavunji sheria za mahali,watu au katiba ya nchi fulani.siku za mwisho za utawala dhalimu wa kidikiteta zaja .wasiotenda haki hawataki mabadiliko kamwe ,wanajaribu kupindisha reli kama mistari
 
Ukitoka tu nyumbani kwako ujue unakwenda kuswekwa Lupango. Acha mpango wa kuandamana bali tafuta njia mbadala ya kufikisha madai yako
 
Back
Top Bottom