mcTobby
JF-Expert Member
- Feb 16, 2018
- 7,789
- 22,445
Ukiachana na SAGA za kundi mtandao na arithmetic equation ya Nida+Inec +ccm, kuna kitu polepole atakuwa anakifahamu kuhusu shambulio la TAL2017. Itoshe kusema kwamba nimemsikiliza BETWEEN THE LINES , kwa jinsi anavyogusiagusia kwa juu juu Chadema, ni kama kuna kitu kinamkaba koo kuhusu shambulio lile.. ofcourse hata kama hakuhusika kwa namna moja au nyingine katika ku orchestrate shambulio lile ila kuna "a,b,c,d fulani au. Clues anazijua sema ndio hivyo... GUILTY, GUILTY, GUILTY.
Ukiwa balozi ,,automatically wewe ni jasusi per se(sorry to say this) kuna vitu utavijua tu ndani ya mifumo kwenye "mhimili ule". Na hata kama hauna background ya kitengoni kabla ya kuteuliwa na kutumwa kwenye "Station " , lazima utakalishwa vikaoni na kitengo kupeana orientation za hapa na pale.. hata kama polepole yupo humu atadhibitisha hili...
Naamini kuna vitu au kitu anakijua kuhusu lile shambulio. Watu watakunyima chakula lakini sio maneno.
Ukiwa balozi ,,automatically wewe ni jasusi per se(sorry to say this) kuna vitu utavijua tu ndani ya mifumo kwenye "mhimili ule". Na hata kama hauna background ya kitengoni kabla ya kuteuliwa na kutumwa kwenye "Station " , lazima utakalishwa vikaoni na kitengo kupeana orientation za hapa na pale.. hata kama polepole yupo humu atadhibitisha hili...
Naamini kuna vitu au kitu anakijua kuhusu lile shambulio. Watu watakunyima chakula lakini sio maneno.