Polepole na udhalilishaji wa wabunge wa CHADEMA

Polepole na udhalilishaji wa wabunge wa CHADEMA

Huwa wanaelewa wakiwa washachelewa,Bashiru yuko jela ile ile aliyokuwa akiwafunga na kuwauwa wanaomkosoa.
Nimeamini kabisa ukiwa ndani ya ccm akili zako zinafungwa minyororo
 
wapi ule umoja wa wanawake bungeni ulioundwa kipindi cha mama Makinda,nafikiri mwenyekiti wao sijui ni G.kabaka,wamshughulikie huyu chakubanga naona anapitiliza sasa kwa madaraka ya kulevya
Shida ni kuwa matusi, kejeli na udhalili unapoelekezwa upinzani umoja hauna maana. Na ni kwa sababu ya party caucus. Jambo likielekezwa upinzani kwao ni sherehe
 
Mkurya wa dar alipewa teuzi kama shukrani baada ya kuwatukana upinzani waliomlea.Ndio ujue nani yuko nyuma yao.
Huyo mkurya anatesa tu kwa hii miezi iliyobakia kwenda kwenye 2020 maana hakuna atakaye watazama tena hao wahamiaji haramu
 
Inatia hasira sana kwa watanzania na kusababisha vifua kujaa hewa ya sumu
Shida ni kuwa matusi, kejeli na udhalili unapoelekezwa upinzani umoja hauna maana. Na ni kwa sababu ya party caucus. Jambo likielekezwa upinzani kwao ni sherehe
 
Nani kakwambia kuwa ni dhambi mume na mkewe au mama watoto wake wote kuwa wabunge ni kosa la kisheria au kijinai?
Margate sitta yupo bungeni hadi sasa na Samuel sitta alikuwa ni mbunge pia mbona hatukusikia matusi kama hayo?
Huoni dhambi kwa sababu imefanyika upande uliopo.. Si ajabu huelewi hata mambo ya conflict of interest.. Unajionea sawa tu!

Haya mambo yanafanywa na CCM tunayekemea. Nyie ambao tulitarajia mtajitofautisha nao, mnafanya yale yale halafu mkihojiwa mnakuja na utetezi dhaifu. Mbaya zaidi mnahalalisha kosa kwa kosa.

Haya. Hakuna tatizo. Yaishe!
 
Wkt Mbunge wa Ccm mdada Bonnah alipewa talaka na mumewe baada ya namna gani vp,nako huku Joyce Mkya akizalishwa na Mh. Mbowe na ubunge wa viti maalumu juu.

Hizo ndio siasa za Ccm vs Cdm.
 
Mbona hujawahi kukemea au kuhoji uwepo wa bulembo bungeni pamoja na binti yake?au ni kwakuwa yupo ccm?
Huoni dhambi kwa sababu imefanyika upande uliopo.. Si ajabu huelewi hata mambo ya conflict of interest.. Unajionea sawa tu!

Haya mambo yanafanywa na CCM tunayekemea. Nyie ambao tulitarajia mtajitofautisha nao, mnafanya yale yale halafu mkihojiwa mnakuja na utetezi dhaifu. Mbaya zaidi mnahalalisha kosa kwa kosa.

Haya. Hakuna tatizo. Yaishe!
 
Mbona umemsahau Angela kuwa naye anahamishwa wizara kibao kwa sababu ya kuzalishwa?
Wkt Mbunge wa Ccm mdada Bonnah alipewa talaka na mumewe baada ya namna gani vp,nako huku Joyce Mkya akizalishwa na Mh. Mbowe na ubunge wa viti maalumu juu.

Hizo ndio siasa za Ccm vs Cdm.
 
Huyo mkurya anatesa tu kwa hii miezi iliyobakia kwenda kwenye 2020 maana hakuna atakaye watazama tena hao wahamiaji haramu
Atarudi fani yake ya kutembeza yai za kyepe.Sijui za ulabu atatoa wapi
 
Sina hata cha ku-compain maana CCM na Chadema wote wakifika kwny masuala ya Penzi/Ngono wanafanana akili zao 100%.
Mbona umemsahau Angela kuwa naye anahamishwa wizara kibao kwa sababu ya kuzalishwa?
 
Ila kwa sasa atakuwa ame advance maana atakuwa anabeba zile trei za mayai kwa kutumia pikipiki badala ya baiskeli
Atarudi fani yake ya kutembeza yai za kyepe.Sijui za ulabu atatoa wapi
 
Huu ujumbe wako ni vema ukamfikia polepole popote pale alipo
Sina hata cha ku-compain maana CCM na Chadema wote wakifika kwny masuala ya Penzi/Ngono wanafanana akili zao 100%.
 
Back
Top Bottom