Polepole na udhalilishaji wa wabunge wa CHADEMA

Polepole na udhalilishaji wa wabunge wa CHADEMA

Nani kakwambia kuwa ni dhambi mume na mkewe au mama watoto wake wote kuwa wabunge ni kosa la kisheria au kijinai?
Margate sitta yupo bungeni hadi sasa na Samuel sitta alikuwa ni mbunge pia mbona hatukusikia matusi kama hayo?
Me sitetei upande wowote mkuu. Nasema tu tatizo la rushwa ya ngono ni serious sana na tusiwe wepesi kulikataa kwa sababu linawagusa tunaowashabikia..

Mfano.. Mahusiano ya Mrema na Anatropia ni siri?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Pole Pole anakoelekea sasa amepitiliza.
Haiwagusi CHADEMA,bali wabunge wanawake.
Wakilinyamazia hili wabunge wote kwa ujumla wao,watakuwa wamepungukiwa pakubwa sana vichwani
Wakati mwingine ni sahihi kuacha kuweka malumbano na mtu ambae hampo kwenye the same wave length, there is no way mtaelewana eapecially when one is insane
 
Anapaswa awe na adabu maana watu wakianza kuvichua yao, hapatakali. Angengkuwa mpinzani ndiye kasema hivyo, MAABUSE INGEMUHUSU. Ila wao wanajiona wako sawa tu kutoa hayo matusi.
NI Tatizo la walio wa chama dhaifu. Tumaini lao ni kulindwa na polisi, tiss na jwtz. Hatuwashangai wana tabia za mtoto aliedekezwa.
 
Hii kashfa ni ya muda mrefu sana.. Nadhani ina kaukweli fulani hivi.. Tatizo CDM hawapendi kusemwa. Wao wanajiona wapo perfect kwenye kila kitu.. Sio sahihi!

Kuna Wabunge wa Viti Maalum wengi wamo kwenye mahusiano na viongozi waandamizi wa chama mpaka wengine kuzaa nao.

Polepole anawasaidia muepukane na hii rushwa ya ngono enyi wanawake. Anachokosea ni kudhani CCM hakuwezi kuwepo tabia hii.. Sio sahihi!
Bulembo ni mbunge na binti yake pia ni mbunge kwanini hatujasema huyo binti katumia ngono kuupata huo ubunge?
Mwambieni polepole ajuwe kuwa yupo kwenye nyumba ya vioo asichokoze vita ya kurushiana mawe na adui zake
 
NI Tatizo la walio wa chama dhaifu. Tumaini lao ni kulindwa na polisi, tiss na jwtz. Hatuwashangai wana tabia za mtoto aliedekezwa.
Kuna siku mbeleko itachanika kama sudan
 
Me sitetei upande wowote mkuu. Nasema tu tatizo la rushwa ya ngono ni serious sana na tusiwe wepesi kulikataa kwa sababu linawagusa tunaowashabikia..

Mfano.. Mahusiano ya Mrema na Anatropia ni siri?
Unajua shida ya humu ndani tuna watu wanaongozwa na mihemko na sio tafakuri, kuna upande umeguswa ngoja uone reaction yake mkuu!
 
Hapo yule kada bosi wa kubangua korosho hapo uvaa miwani ya mbao kama ajasikia vile,kauli za uchochezi si ndio hizo,au hadi zifanywe na wasio makada.
 
Ina maana anakubali polepole awadhalilishe hata shangazi zetu na yeye
Hapo yule kada bosi wa kubangua korosho hapo uvaa miwani ya mbao kama ajasikia vile,kauli za uchochezi si ndio hizo,au hadi zifanywe na wasio makada.
 
nadhani itakuwa ni utaratibu kwenye chama chao maana huwezi sema kitu ambacho hakijua ko anadhani wote ndio utaratibu wao au kenyewe kameliwa kupata nafasi ile hiki kibabu vp
 
Lugha ya mtu umhukumu ina maana hata yeye aliupata uteuzi aliyo nao kwa njia hizo
Amesema wabunge, sasa kwani yeye ni mbunge! Besides, kwani anaongea uongo?
 
Back
Top Bottom