Polepole Kapteni Komba, JK akijuaaaaa!!!!

Polepole Kapteni Komba, JK akijuaaaaa!!!!

297146_2385598368042_1104571727_n.jpg
Umeona alipoiweka hiyo maiki, hapo alikuwa anamwambia ukinikubali mrembo hutajuta, unaiona saizi ya hii maiki? iko hivyo hivyo sio kama yule anayekugusa gusa. Usiogope body mambo yote yapo kwenye injini.
 
Umeona alipoiweka hiyo maiki, hapo alikuwa anamwambia ukinikubali mrembo hutajuta, unaiona saizi ya hii maiki? iko hivyo hivyo sio kama yule anayekugusa gusa. Usiogope body mambo yote yapo kwenye injini.

Jamaa na hilo litumbo tumbo hata nikimkuta na wife sitaabiki maana najua work done ni zero.
 
mtoto mashallah lakini jamani....wakubwa wabafaidi na kodi zetu, yaani huyu jamaa misauti ntu inampa kibli?
 
Umeona alipoiweka hiyo maiki, hapo alikuwa anamwambia ukinikubali mrembo hutajuta, unaiona saizi ya hii maiki? iko hivyo hivyo sio kama yule anayekugusa gusa. Usiogope body mambo yote yapo kwenye injini.

tobaaaaaaaaa huo mkono mbona upo sehemu mbayaaaaaa
 
Ninachoona hapa ni kuwa binti pamoja na urembo wake lakini sura inaanza kuzeeka,au ni kweli binti mdogo akitoka na wazee wanamuambukiza uzee wao..??Hakuwa hivi ati huyu wakati anatoka na Wanawake na Maendeleo..
 
Ninachoona hapa ni kuwa binti pamoja na urembo wake lakini sura inaanza kuzeeka,au ni kweli binti mdogo akitoka na wazee wanamuambukiza uzee wao..??Hakuwa hivi ati huyu wakati anatoka na Wanawake na Maendeleo..
Hiyo ndiyo kushney yakheeeeee. Kwisha ambukizwa uzee baada ya muda si mrefu ataanza kuanguka anguka.
 
Ukiwa mwanasi-hasa wa magambas unakubali kufanyiwa chochote mahali popote ili mradi tu uendelee kubaki kwenye nafasi yako. Thubutu mtu ashike paja la mke wangu hadharani namna hiyo! Atachinjwa mtu! Oooh, kama unadhani natania njoo huku Maneromango ujaribu uone cha moto
 
huyu jamaa sijui anaweza hata mambo?kwa maana tumbo ilo bi balaa...
 
Komba ukitaka kujua jamaa anakisasi yaani hata nyimbo za babu Seya hazipigwi redioni shauri yako!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom