Polepole Kapteni Komba, JK akijuaaaaa!!!!

Polepole Kapteni Komba, JK akijuaaaaa!!!!

Huyu mama anavidole vizuri..ila hapa naona walikuwa wanaongea sera za Chama na wala hamna transimission yoyote ya information to both sides,,
 
Ngoja wampeleke Komba alikokuwa Lipumba na ambako yuko Babu Seya na mwanaye!!! Ukimchukua mtu wake, kisasia chake ni kibaya!!! Tena ambaye wameshare familia!!! Kaa mbali mzee wa kitambi. Hope baada ya matibabu nje wamepunguza mafuta hutasinzia tena Bungeni!!

mkuu Zogwale, ina maana kesi ya Liyumba ilikuwa ni kisasi cha bwana mkubwa?
 
Last edited by a moderator:
Yaani mchina na hizi kamera zenye simu! Tutaanza kutembea na grill ama miiba, manake ukiguswa tu wameshamulika!
 
297146_2385598368042_1104571727_n.jpg

  • h a y a w a h u s u !!!!
 
duuh mzee inabidi akumbuke kisa cha waliomtangulia na wakafanya kama anayotaka kuyafanya...! laa sivyo.. atanyea debe.. baba toa mkono uo fasta.. kabla shetani halijamkwea huyo mama na kukufanya uimbe wimbo wa malovee nayeye mkiwa wawili kwa sehemu ya siri..!
 
kama kifusi cha Tanroad...viti vitatu vitatu...
 
wanawake na maendeleo fanyani kazi kwa juhudi zote yelele kina mama yelele wanawake.
 
Nasi,tutoe kwanza Boriti katika macho yetu; kabla kumwambia atoe Kibanzi Komredi Komba,tukijua kabla wanadamu kujua tunachotaka kutenda wakati wote;Mungu anajua tangu moyoni ! Kwa nini haogope,JK akijua badala ya kumwogopa Muumba wake aonaye ya sirini ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom