Polepole anaongea kisomi sana, CCM msikurupuke kumjibu

Polepole anaongea kisomi sana, CCM msikurupuke kumjibu

Kama mtu ameamua kukaa kwenye njia sahihi unataka umuue?
Tunahitaji wengine wengi kama Polepole kukaa upande sahihi na tutawapokea wananchi...
Unauhakika gani kwamba kaamua kukaa njia sahihi ndipo wanamageuzi mnapofail hapo..... Ni kipi alichokiongea polepole ambacho ni kipya na hakijawahi kuongelewa???
 
Yale mambo yenu ya kutegemea waropokaji kumjibu Humphrey Polepole, CCM acheni...

Huyu mwamba anaongea kisomi Sana, kiasi kwamba hata wale "Spin doctors" wenu wanapaswa kurudi darasani ili waweze kupimana ubavu na huyu mwamba.
Ogopa mtu ambaye kila kitu anajote kwenye kinoti book sehemu nilikuwa na boss wangu huyo type za polepole oyaa sio poa huwa wana akili na kujua kupangilia mambo kwa point sana.
 
Kwamba Serikali inaweka ruzuku... Sawa, sisi tunashindwa nini kuweka ruzuku...

Kwa mfano kwenye gesi bila ya kuweka faida ya muuzaji wa mwisho, bei halisi mpaka mtungi unafika kwa mtumiaji ni shilingi ngapi?

Kuna wakati bei ya mafuta nchi nyingine zinazotuzunguka yalikuwa chini kuliko hapa wakati mafuta hayo yanapitishwa kwenye nchi yetu.

Au nenda tunduma uone bei ya sukari toka nchi jirani ilivyo chini ukilinganisha na ya hapa kwetu.

Kuna mahali tunapigwa.
Watanzania wanapigwa kwenye maeneo mengi sana kwa manufaa ya kikundi kidogo sana kisicho na ubinadamu hata kidogo.
 
Ila nyumbu bwana, wanafurahisha sana. Narudia, hakuna kazi rahisi kama kukamata trust ya nyumbu na Kisha, ukitaka, kujipigia tone tone swaaafi kabisa!!
 
True

Sasa serikali ya ccm unakuta inamtuma mwijaku au stevenyerere ajibu si AIBU hiyo🤣🤣🤣🤣🤣
🫣🫣🫣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Mafuru na chiki😜😜😜😜✌️✌️✌️😂✌️
 
Amesisitiza mtungi wa gesi shilingi 2000 ya Kitanzania kwa mwezi!..ova
 
Unauhakika gani kwamba kaamua kukaa njia sahihi ndipo wanamageuzi mnapofail hapo..... Ni kipi alichokiongea polepole ambacho ni kipya na hakijawahi kuongelewa???
Kuwa kipya au cha zamani siyo hoja .. je ni cha kweli?
 
True

Sasa serikali ya ccm unakuta inamtuma mwijaku au stevenyerere ajibu si AIBU hiyo🤣🤣🤣🤣🤣
Yaani na jana eti yule kirundu wa CCM Dar mume/mke wa Hawa Bananga naye anawajibu Polepole na Gwajima! Hiyo akili ya kujibu vichwa vyenye akili sijui anaitoa wapi?
Wanadhani akili ya kujua aina za pombe ndio akili tuwezayo kuipima na kina polepole?
Wajibizane wao kwa wao maana ni ngumbaru
 
Yaani na jana eti yule kirundu wa CCM Dar mume/mke wa Hawa Bananga naye anawajibu Polepole na Gwajima! Hiyo akili ya kujibu vichwa vyenye akili sijui anaitoa wapi?
Wanadhani akili ya kujua aina za pombe ndio akili tuwezayo kuipima na kina polepole?
Wajibizane wao kwa wao maana ni ngumbaru
Hakika wanaachane na watu wenye akili kubwa
 
Leo kahutubia tena?
Kamjibu muandishi wa habari muandamizi ambaye chanzo chake cha taarifa ni google, Kaelezea kuhusu gharama za LPG gas ya kilo 10 bei yake Ina karibia 2,000 elfu mbili kumbe tunalipia gesi mara 30 zaidi kwasababu viongozi wetu wana akili sana kuliko wananchi wote

Atahutubia j5 saa tatu usiku kesho kutwa weka bundle la mb Mapema
 
Huyu Polepole ndio anatakiwa kuitwa JASUSI BOBEZI na sio wale majasusi uchwara wasiotaka kustaafu licha ya uguluguja walionao.

MAGULUGUJA SUGU yamegoma kustaafu huku yakijaribu kupambana na MAJASUSI BOBEZI yenye nguvu na uhodari.

Ngoja nirudi Tanganyika mtanitambua, wahuni wote mtanyooka kama rula.

We chiembe na propaganda zako dhaifu uanze kujipanga.
Ukirudi mtie dole Chiembe na mwashambwa
 
Yale mambo yenu ya kutegemea waropokaji kumjibu Humphrey Polepole, CCM acheni...

Huyu mwamba anaongea kisomi Sana, kiasi kwamba hata wale "Spin doctors" wenu wanapaswa kurudi darasani ili waweze kupimana ubavu na huyu mwamba.
hakuna usomi wowote. angekuwa proffesor sawa. sasa ana kibachelor tena cha gpa ya 2.4. Ndo maana wasomi wamempuuza. wamemwachia akina mwijaku wamjibu mana ndo size yake
 
hakuna usomi wowote. angekuwa proffesor sawa. sasa ana kibachelor tena cha gpa ya 2.4. Ndo maana wasomi wamempuuza. wamemwachia akina mwijaku wamjibu mana ndo size yake
Ndiyo tatizo lenu CCM, huwa uwezo wenu wa kuchanganua mambo. Hakuna mahali nimesema Polepole ni msomi bali nimesema anaelezea mambo yake kisomi.

Sasa awe msomi ama lah! Hilo ni jambo jingine... Usomi haupimwi kwa GPA. Hebu weka hapa GPA ya Plato na Socrates tuone zilikuwaje?

Unajua kwa sasa mtu mwenye ushawishi duniani ni Mtume Mohamed (SAW)? Unajua kuwa alikuwa hajui kusoma ama kuandika?
 
Ndiyo tatizo lenu CCM, huwa uwezo wenu wa kuchanganua mambo. Hakuna mahali nimesema Polepole ni msomi bali nimesema anaelezea mambo yake kisomi.

Sasa awe msomi ama lah! Hilo ni jambo jingine... Usomi haupimwi kwa GPA. Hebu weka hapa GPA ya Plato na Socrates tuone zilikuwaje?

Unajua kwa sasa mtu mwenye ushawishi duniani ni Mtume Mohamed (SAW)? Unajua kuwa alikuwa hajui kusoma ama kuandika?
mwenye ushawishi ni Yesu aliyekufa na kufufuka siyo Mohamad aliyekufa mazima
 
Back
Top Bottom