Polepole anaongea kisomi sana, CCM msikurupuke kumjibu

Polepole anaongea kisomi sana, CCM msikurupuke kumjibu

Kuna kitu ananichanganya hapa -- kwanini hataji ni ruzuku?
Kwamba Serikali inaweka ruzuku... Sawa, sisi tunashindwa nini kuweka ruzuku...

Kwa mfano kwenye gesi bila ya kuweka faida ya muuzaji wa mwisho, bei halisi mpaka mtungi unafika kwa mtumiaji ni shilingi ngapi?

Kuna wakati bei ya mafuta nchi nyingine zinazotuzunguka yalikuwa chini kuliko hapa wakati mafuta hayo yanapitishwa kwenye nchi yetu.

Au nenda tunduma uone bei ya sukari toka nchi jirani ilivyo chini ukilinganisha na ya hapa kwetu.

Kuna mahali tunapigwa.
 
Kwann hapa Tanzania hawatoi hiyo ruzuku ili mtunhi wa kilo 30 uizwe sh. 500 (mia tano)?
Kama polepole anatoa tahadhari kwamba tunapigwa , basi ni lazima tuhakikishe pia nayeye hatupigi

Kama kuna ruzuku ya serikali ,kitendo cha kutotaja kunaleta ukakasi .

Sijapinga nasisi kupewa ruzuku mtungi uuzwe 500 mkuu, kwa sababu sio kila bidhaa serikali inauwezo wa kutia ruzuku
 
Kama polepole anatoa tahadhari kwamba tunapigwa , basi ni lazima tuhakikishe pia nayeye hatupigi

Kama kuna ruzuku ya serikali ,kitendo cha kutotaja kunaleta ukakasi .

Sijapinga nasisi kupewa ruzuku mtungi uuzwe 500 mkuu, kwa sababu sio kila bidhaa serikali inauwezo wa kutia ruzuku
Key word ni "kama". Hakikisha hiyo "kama" kama ni kweli au la.
 
Yale mambo yenu ya kutegemea waropokaji kumjibu Humphrey Polepole, CCM acheni...

Huyu mwamba anaongea kisomi Sana, kiasi kwamba hata wale "Spin doctors" wenu wanapaswa kurudi darasani ili waweze kupimana ubavu na huyu mwamba.
KATAA WAHUNI, OKOA TANGANYIKA.✍️📌
 
Kama polepole anatoa tahadhari kwamba tunapigwa , basi ni lazima tuhakikishe pia nayeye hatupigi

Kama kuna ruzuku ya serikali ,kitendo cha kutotaja kunaleta ukakasi .

Sijapinga nasisi kupewa ruzuku mtungi uuzwe 500 mkuu, kwa sababu sio kila bidhaa serikali inauwezo wa kutia ruzuku
Bidhaa gani muhimu hapa Tanzania ambayo Serikali inaweka ruzuku. Kwenye maelezo yake kaeleza vizuri sana. Msikilize kwa makini hakuna kitu ameficha.

Aliposema Cuba ni nchi ya kishoshalisti wanaojua mifumo ya kisiasa ya Dunia wanajua jinsi washoshalisti wanavyoweka ruzuku kwenye mambo mengi.
 
Yale mambo yenu ya kutegemea waropokaji kumjibu Humphrey Polepole, CCM acheni...

Huyu mwamba anaongea kisomi Sana, kiasi kwamba hata wale "Spin doctors" wenu wanapaswa kurudi darasani ili waweze kupimana ubavu na huyu mwamba.

Nampongeza Slowslow. Naomba sababu ana evidence, na anaongea anachokijua, asiache kuweka kwenye maandishi.

Watoto na wajukuu zetu wajue. Halafu wataamua kwa haki.

Imempendeza Mwenyezi Mungu kumaliza haya mambo ya mtandao na ulaghai wake.

Ila haitoshi....yaliyopo yaandikwe kwa ajili yetu na vizazi vyetu.

Tanzania, haitatengeneza Rothschild family, ambayo iliitetemesha Europe miaka ile. Ikapelekea kuleta anti semintism
 
CHADEMA mamlaka na madaraka hayagawiwi kimizengwe kama huko kwenu CCM.

Hata hivyo siyo hoja ya bandiko hili.
Hahaha viongozi wote wake zao walikuwa wabunge wa viti maalumu mpaka dda yake Lissu.
 
Kwamba Serikali inaweka ruzuku... Sawa, sisi tunashindwa nini kuweka ruzuku...

Kwa mfano kwenye gesi bila ya kuweka faida ya muuzaji wa mwisho, bei halisi mpaka mtungi unafika kwa mtumiaji ni shilingi ngapi?

Kuna wakati bei ya mafuta nchi nyingine zinazotuzunguka yalikuwa chini kuliko hapa wakati mafuta hayo yanapitishwa kwenye nchi yetu.

Au nenda tunduma uone bei ya sukari toka nchi jirani ilivyo chini ukilinganisha na ya hapa kwetu.

Kuna mahali tunapigwa.
Nachopingana naye ni kutotaja kwamba serikali ya cuba inaweza ruzuku kwenye gesi, kitendo cha kutotaja ni dalili za nia ovu kama anavyo eleza wanamtandao wanavyozitumia.


Suala la kwamba tunapigwa hili lipo wazi, ila tuangalie kwa makini tusije tolewa kwa mkoloni mjerumani tukakabidhiwa kwa mkoloni muingereza

Nachotolea mfano ni kwamba ni sawa aseme iran petrol lita haifiki shilingi mia mbili , alafu asitaje ruzuku


Au nakabia juu sana? Maana mimi bado nipo 50/50 sana kwenye kumuunga mkono huyu m-cuba 😁
 
Watanzania tuna shida mahali...... Sitashangaa siku MUSUKUMA akikengeuka akasifiwa kwa Dokta yake.
Kama mtu ameamua kukaa kwenye njia sahihi unataka umuue?
Tunahitaji wengine wengi kama Polepole kukaa upande sahihi na tutawapokea wananchi...
 
Ukitafakari Cuba ilivyo chini ya vikwazo toka 1960s, halafu kwenye matibabu na huduma zingine wapo vizuri unashangaa sana...
Tunawazidi rasilimali, ardhi yenye rutuba n.k..
Cuba ingekuwa kama Tanzania ilikuwa ni habari nyingine...

Lakini badala yake watoto wa wakubwa wanaendesha gari ambayo hata maraisi wa Ulaya hawana...
 
Shetani alikuwa malaika mkuu.....lkn Sasa ni shetani na wala haitwi malaika mkuu.

Paulo alikuwa muuaji akiitwa Sauli......lkn aliishia kuwa mtume mwenye kuandika nyaraka nyingi sana.

Usitusumbue na misimamo yako
Na kwa stail hii mnataka kushoka dola
 
Bidhaa gani muhimu hapa Tanzania ambayo Serikali inaweka ruzuku. Kwenye maelezo yake kaeleza vizuri sana. Msikilize kwa makini hakuna kitu ameficha.

Aliposema Cuba ni nchi ya kishoshalisti wanaojua mifumo ya kisiasa ya Dunia wanajua jinsi washoshalisti wanavyoweka ruzuku kwenye mambo mengi.
Ngoja ntairudia tena
 
Back
Top Bottom