Polepole sasa hivi kazi yake ni moja tu ni kuichafua CCMTuwe tu wakweli.
Polepole anatafuta tu kick.
Mnaotegemea CCM itatikisika kwa porojo za Polepole mnajidanganya.
Kwa CCM ,Polepole ni debe tupu,litapiga kelele ila usiku wake utafika litalala.
Ataibuka mwingine,mtampaparikia ila mwisho nae atanyamaza.
Yu wapi jasusi la mbinguni?
Mpina je?
Yu wapi @,britanica na tabiri zake za kitapeli.Mara July zis July zat?
Hamna lolote la maana zaidi MANENO MATUPU!!
Msipoteze muda na bando zenu kwa Polepole.Muda sio mrefu nae atachoka atanyamaza.Polepole hana tofauti na Lucas Mwashambwa.Wabwabwajaji!
CCM hatutishwi na maneno yenu kwani tushawazoea kwa kuchongoa midomo ila usiku lazima mlale.
Wakuitikisa CCM bado hajazaliwa.Endeleeni na maneno yenu sisi vyetu ni vitendo.HARAMBEE MMEIONA HAMJAIONA?!
CCM Hoiyeeeeee😃
Wanajidanganya!,Wakati babu zako wanavutwa na minyororo madini kuchukuliwa na wakoloni Mungu alichukua hatua gani??
Kule gaza Mungu kachukua hatua gani?
Mungu alishawapa akili mnapopatwa na majanga mtumie akili zenu kuyatatua
Kama mnaona mnateseka chukueni hatua acheni kusingizia eti Mungu atachukua hatua.
Mbona hata yeye amesema kuwa ameamua kusema ukweli regardless? Watanzania mna shida sana. Kwani kusema ukweli ni dhambi? Mmezoea unafki mpaka mnadhani kuwa mtu hawezi kuwa mkweli japo hapati reward yoyote.Tatizo watu wanaichukulia poa CCM.
Aliyesema dunia ni mviringo aliadhibiwa lakini baada ya miaka mingi ikaja kugundulika kuwa alisema ukweli. Wakati mwingine mtu unaweza kuamua kusema ukweli hata kama huleti impact yoyote.Halafu kinabadilika kipi?
Nakumbuka hata yule jamaa alisema anaweza ongoza malaika🤭Wanajidanganya!,
Hakuna Mungu wakuitoa CCM madarakani.
Kwakuwa nyie ni ccm bubu na viziwi acheni awakere huenda mkapona ububu na ukiziwi kwa maslahi ya taifa.Tuwe tu wakweli.
Polepole anatafuta tu kick.
Mnaotegemea CCM itatikisika kwa porojo za Polepole mnajidanganya.
Kwa CCM ,Polepole ni debe tupu,litapiga kelele ila usiku wake utafika litalala.
Ataibuka mwingine,mtampaparikia ila mwisho nae atanyamaza.
Yu wapi jasusi la mbinguni?
Mpina je?
Yu wapi @,britanica na tabiri zake za kitapeli.Mara July zis July zat?
Hamna lolote la maana zaidi MANENO MATUPU!!
Msipoteze muda na bando zenu kwa Polepole.Muda sio mrefu nae atachoka atanyamaza.Polepole hana tofauti na Lucas Mwashambwa.Wabwabwajaji!
CCM hatutishwi na maneno yenu kwani tushawazoea kwa kuchongoa midomo ila usiku lazima mlale.
Wakuitikisa CCM bado hajazaliwa.Endeleeni na maneno yenu sisi vyetu ni vitendo.HARAMBEE MMEIONA HAMJAIONA?!
CCM Hoiyeeeeee😃
hizi Mada xakee ndio mnampa kichwa apotezeweeTuwe tu wakweli.
Polepole anatafuta tu kick.
Mnaotegemea CCM itatikisika kwa porojo za Polepole mnajidanganya.
Kwa CCM ,Polepole ni debe tupu,litapiga kelele ila usiku wake utafika litalala.
Ataibuka mwingine,mtampaparikia ila mwisho nae atanyamaza.
Yu wapi jasusi la mbinguni?
Mpina je?
Yu wapi @,britanica na tabiri zake za kitapeli.Mara July zis July zat?
Hamna lolote la maana zaidi MANENO MATUPU!!
Msipoteze muda na bando zenu kwa Polepole.Muda sio mrefu nae atachoka atanyamaza.Polepole hana tofauti na Lucas Mwashambwa.Wabwabwajaji!
CCM hatutishwi na maneno yenu kwani tushawazoea kwa kuchongoa midomo ila usiku lazima mlale.
Wakuitikisa CCM bado hajazaliwa.Endeleeni na maneno yenu sisi vyetu ni vitendo.HARAMBEE MMEIONA HAMJAIONA?!
CCM Hoiyeeeeee😃
Umeweza lini kuyapotezea maji,ili ule tu,lazima maji yahusike,uongoo??hizi Mada xakee ndio mnampa kichwa apotezewee
Ni kweli atanyamaza, ila atakuwa ameweka ukweli hadharani.Tuwe tu wakweli.
Polepole anatafuta tu kick.
Mnaotegemea CCM itatikisika kwa porojo za Polepole mnajidanganya.
Kwa CCM ,Polepole ni debe tupu,litapiga kelele ila usiku wake utafika litalala.
Ataibuka mwingine,mtampaparikia ila mwisho nae atanyamaza.
Yu wapi jasusi la mbinguni?
Mpina je?
Yu wapi @,britanica na tabiri zake za kitapeli.Mara July zis July zat?
Hamna lolote la maana zaidi MANENO MATUPU!!
Msipoteze muda na bando zenu kwa Polepole.Muda sio mrefu nae atachoka atanyamaza.Polepole hana tofauti na Lucas Mwashambwa.Wabwabwajaji!
CCM hatutishwi na maneno yenu kwani tushawazoea kwa kuchongoa midomo ila usiku lazima mlale.
Wakuitikisa CCM bado hajazaliwa.Endeleeni na maneno yenu sisi vyetu ni vitendo.HARAMBEE MMEIONA HAMJAIONA?!
CCM Hoiyeeeeee😃
Hapo ni sawa na jogoo mkubwa kapulizwa na upepo mwingi wakati anakimbia ulekeo wa upepo.Ni kweli atanyamaza, ila atakuwa ameweka ukweli hadharani.
Kakukeraaaa ?Tuwe tu wakweli.
Polepole anatafuta tu kick.
Mnaotegemea CCM itatikisika kwa porojo za Polepole mnajidanganya.
Kwa CCM ,Polepole ni debe tupu,litapiga kelele ila usiku wake utafika litalala.
Ataibuka mwingine,mtampaparikia ila mwisho nae atanyamaza.
Yu wapi jasusi la mbinguni?
Mpina je?
Yu wapi @,britanica na tabiri zake za kitapeli.Mara July zis July zat?
Hamna lolote la maana zaidi MANENO MATUPU!!
Msipoteze muda na bando zenu kwa Polepole.Muda sio mrefu nae atachoka atanyamaza.Polepole hana tofauti na Lucas Mwashambwa.Wabwabwajaji!
CCM hatutishwi na maneno yenu kwani tushawazoea kwa kuchongoa midomo ila usiku lazima mlale.
Wakuitikisa CCM bado hajazaliwa.Endeleeni na maneno yenu sisi vyetu ni vitendo.HARAMBEE MMEIONA HAMJAIONA?!
CCM Hoiyeeeeee😃