Polepole anakera, anaboa, anajivunjia heshima. Akae kimya sasa!

Polepole anakera, anaboa, anajivunjia heshima. Akae kimya sasa!

Dunia uwanja wa fujo kila mwenye ngoma yake acheze ipasuke. Anacheza ya kwake nawe cheza ya kwako. Simple.
 
Mtu ambaye hana impact yoyote ni wa kumuignore haina haja ya kumuanzishia uzi
 
Sitaki kuamini na utumishi wote ulionao unatetea CCM...nimenyong'onyea
My dear sitetei CCM nimeongea ukweli tu kuwa Polepole hawezi kuzuia chochote kilichopangwa na ccm.

Polepole kama analo lenye manufaa alibwage tujue moja na sio kutulambisha lambisha kwa maringo na ndio hapo anaponiboa na kunikera.Sina subra sipendi kusubirishwa subirishwa😃
 
My dear sitetei CCM nimeongea ukweli tu kuwa Polepole hawezi kuzuia chochote kilichopangwa na ccm.

Polepole kama analo lenye manufaa alibwage tujue moja na sio kutulambisha lambisha kwa maringo na ndio hapo anaponiboa na kunikera.Sina subra sipendi kusubirishwa subirishwa😃
Umepewa au bado?
 
Back
Top Bottom