cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,072
- 200,846
Wameshea pisi na Abdul?? WoiiiiiihAlivyoanza kunyanganyana wanawake na mtoto wa raisi, nilijua hatobaki. Yani hajui ata kula na kipofu
Wameshea pisi na Abdul?? WoiiiiiihAlivyoanza kunyanganyana wanawake na mtoto wa raisi, nilijua hatobaki. Yani hajui ata kula na kipofu
Huyu hata hakukaa ofisini, mda wote yuko Bennett na Rais hadi Kero, khaaaa.Kawaida hiyo nafasi ni ya kukaa ofisini si kurandaranda na Rais kama ADC
Wewe kataa kwenda Ubalozi.
Danganya unataka kuendesha biashara zako binafsi (utaeleza ni biashara gani).
Danganya pia kuwa unauguliwa na kaka yako.
Ukiweza, wambie siafu (chawa) wako kuwa umeamua kujiuzulu.
View attachment 3523795
Tangu umefika ofisi kuu, umesababisha ujinga mwingi sana nchini. Umeumiza wengi. Kibri kilitamalaki!
Uliwadanganya wengi kuwa wewe ndo unaendesha mfumo - kiko wapi?
Na wote uliokuwa ukiwahonga tutawaanika. Na pesa ulizoficha Dubai zitafikiwa!
Kila mmoja atachanganyikiwa kwa wakati wake
View attachment 3523797
Ahaaaaa wabongo bwana,,,huyo Ikulu hatoki kapewa cheo cha ubalozi ili awe Katibu Mkuu Kiongozi,,tunza hii post
Ahaaaaa wabongo bwana,,,huyo Ikulu hatoki kapewa cheo cha ubalozi ili awe Katibu Mkuu Kiongozi,,tunza hii post
Katibu Mkuu Kiongozi unafikiri ofisi yake ipo wapi?Kuwa Katibu Mkuu Kiongozi na Ikulu hatoki
Kwani Katibu mkuu kiongozi, na Katibu Myeka wa Rais, nani yuko juu zaidi??Ahaaaaa wabongo bwana,,,huyo Ikulu hatoki kapewa cheo cha ubalozi ili awe Katibu Mkuu Kiongozi,,tunza hii post
IkuluKatibu Mkuu Kiongozi unafikiri ofisi yake ipo wapi?
Katibu Mkuu KiongoziKwani Katibu mkuu kiongozi, na Katibu Myeka wa Rais, nani yuko juu zaidi??
Katibu Myeka yeye kazi zake haswa ni KUSIMAMIA itifaki za RaisKwani Katibu mkuu kiongozi, na Katibu Myeka wa Rais, nani yuko juu zaidi??
Yasemekana ni kibe10 cha mamaa🙈🙈🙈🙈sa sijui wameachana au zile kashfa za kutoka na Kajala,mshanganga umechukiaaaAhaaaaa wabongo bwana,,,huyo Ikulu hatoki kapewa cheo cha ubalozi ili awe Katibu Mkuu Kiongozi,,tunza hii post
YaaniiiJF ni kibokoooo, Haijawahi shindwa kitu. Lol
Ndio story zilizopo niliwahi skia na mtu "tiis"mmojaHuyu fala alikua anamzonga huyu maza mpaka nikahisi huwa anamdinya nini!
Hilo sijui ila nasikia kala mpunga wa wabunge wengi ili wapewe magari yenye plate namba W. Pole yake kijana wa ki SomaliWameshea pisi na Abdul?? Woiiiiiih
Swali la kizushiKwasababu tuna watu smart wachache ndio maana ukishine kidogo unaonekana kwa haraka.
Nilivyokuwa mdogo nilikuwa nafikiri Mrisho mpoto ana akili sana na anaweza kuwa Rais, little did i know ! 😏
Niombee msininange ,tafadhali niko chini ya miguu yenu, maisha aya, Dunia simama nishuke mie nimekoma, hii inakumbusha wakati Diwani anapigwa chini , mambo mengi kwa washikaji yalienda sivyo ,mipango ilivulugika sana ,siwezi mengine andika hapaMasikini Stivu Mengele
💯Kwa sasa Urais ni mchezo, hasa ukisukuma kete zako vizuri ndani ya Veggies.
😂😂😂😂😂
😅😭💔Swali la kizushi
Katika marais wetu, nani mwingine ni alma mater wa Ivy league university?