misasa
JF-Expert Member
- Feb 5, 2014
- 17,847
- 14,684
Halafu ni mzee wa Scotland anasemaga alikuwepo kule 😄 🤣Watanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Halafu ni mzee wa Scotland anasemaga alikuwepo kule 😄 🤣Watanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Huyu hata hakukaa ofisini, mda wote yuko Bennett na Rais hadi Kero, khaaaa.
Wameshakuwa marais 6 sasa hivi, Hebu tupe rank ya smartest to the dumbest😅ðŸ˜ðŸ’”
Not necessarily wakawa Alma mater wa Ivy leagues university, Ila baadhi walikuwa na ubongo mzuri na exposure nzuri.
Ili nitekwe ufurahi.Wameshakuwa marais 6 sasa hivi, Hebu tupe rank ya smartest to the dumbest
Umelewa sasa ? siyo kila tetesi ni umbeya. kiko wapiWatanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Ndio yeyeHuyo jamaa SI ndio kwao pale Morogoro mji mpya?
Smart kwenye nini boss?wivu tu the guy is very smart
Yameshatimia Mkuu.Watanzania ujinga ninkama kopo na funiko,sasa uzi gani huu umekaa kimbea mbea hauna fact
Kumbe kuna watanzania bado giza kiasi hiki pole sanaAhaaaaa wabongo bwana,,,huyo Ikulu hatoki kapewa cheo cha ubalozi ili awe Katibu Mkuu Kiongozi,,tunza hii post
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dawati la doria mitandaoni
Atakua na hiyo tabia sugu, maana amepiga hata mke wa Dr.Jana.....bWameshea pisi na Abdul?? Woiiiiiih
Wewe kataa kwenda Ubalozi.
Danganya unataka kuendesha biashara zako binafsi (utaeleza ni biashara gani).
Danganya pia kuwa unauguliwa na kaka yako.
Ukiweza, wambie siafu (chawa) wako kuwa umeamua kujiuzulu.
View attachment 3523795
Tangu umefika ofisi kuu, umesababisha ujinga mwingi sana nchini. Umeumiza wengi. Kibri kilitamalaki!
Uliwadanganya wengi kuwa wewe ndo unaendesha mfumo - kiko wapi?
Na wote uliokuwa ukiwahonga tutawaanika. Na pesa ulizoficha Dubai zitafikiwa!
Kila mmoja atachanganyikiwa kwa wakati wake
View attachment 3523797
Kimemlamba vipi wakati ubalozi ni mkubwa kuliko alipokuwa? Mi pia simpendi ila mnashangiliaga ujinga.Wewe kataa kwenda Ubalozi.
Danganya unataka kuendesha biashara zako binafsi (utaeleza ni biashara gani).
Danganya pia kuwa unauguliwa na kaka yako.
Ukiweza, wambie siafu (chawa) wako kuwa umeamua kujiuzulu.
View attachment 3523795
Tangu umefika ofisi kuu, umesababisha ujinga mwingi sana nchini. Umeumiza wengi. Kibri kilitamalaki!
Uliwadanganya wengi kuwa wewe ndo unaendesha mfumo - kiko wapi?
Na wote uliokuwa ukiwahonga tutawaanika. Na pesa ulizoficha Dubai zitafikiwa!
Kila mmoja atachanganyikiwa kwa wakati wake
View attachment 3523797
Nimeamua kunyanyua miguu na mikono yote,bJF ni zaidi ya cyclopedia.Ndio yeye
Ubalozi una ukubwa gani?? In terms of pesa???Kimemlamba vipi wakati ubalozi ni mkubwa kuliko alipokuwa? Mi pia simpendi ila mnashangiliaga ujinga.