MK254
JF-Expert Member
- May 11, 2013
- 33,574
- 53,613
- Thread starter
- #21
una akili nyepesi sana
na huo mfano wako kila siku una utoaga ukijua kwamba utaeleweka.
sikia nikwambie hizo akili zako bado sana
maana unakurupukaga sana
Hehehe mwaka wa pili bado mnaandika andika, mlikurupuka humu na nyuzi za kutaka kutuonyesha kiama cha Ukraine, ukweli hata mimi nusra niwaamini, ila walichofanyiwa na hako kataifa ka Ukraine, itaandikwa na kusomwa kenye vitabu vyote vya historia, kubalini mtume wenu Putin ni hovyo....