please help


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
Nisaidieni jamani jinsi ya kutoa lyke kwa wenzangu, Yani nimetoa lyke mbili tu na sijui nilifanyafanyaje
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,694
Likes
455
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,694 455 180

duuuh!! afadhali maana nilishtuka
nilidhani umepiga cha arusha tena!!
ngoja waje wakupe darsa!!


 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,216
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,216 214 160
Kutoa lyke au like..!
kutoa au kuweka?!

Au mimi ndo sijakuelewa
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,004
Likes
6,168
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,004 6,168 280
Unatumia simu?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nisaidieni jamani jinsi ya kutoa lyke????? kwa wenzangu, Yani nimetoa lyke???? mbili tu na sijui nilifanyafanyaje
Hapo kwenye ulizo ulimaanisha nini????

Tuanzie kwanza hapo..
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Nisaidieni jamani jinsi ya kutoa lyke kwa wenzangu, Yani nimetoa lyke mbili tu na sijui nilifanyafanyaje
Gusa hapo kwenye maneno itatokea kitu hiki. "reply Quote Mult Like Share More" gusa 'like'
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,834
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,834 5,196 280
hata mimi nataka...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,004
Likes
6,168
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,004 6,168 280
wakati umelog in, pale juu kuna neno touch lifungue. Version itabadilika na kuleta maneno mengine mengi, shuka chini hadi upate neno linalosomeka full site bonyeza hapo pia. Itabadilisha tena na kufungua version ya desktop, tafuta New posts then utakayoifurahia fungua na kuisoma. Mwishoni mwa hiyo post utakuta neno Like ukibonyeza ikimaliza conection tayari umesha like, samahani kwa mpangilio mbovu mimi sio mwalimu.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Gusa hapo kwenye maneno itatokea kitu hiki. "reply Quote Mult Like Share More" gusa 'like'
kwa cm hatapata mimi pia niliwah kujaribu nikashindwa.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Alivyoelekeza Mtoto halali na hela ndiyo usahihi as if yo're Mobile user .
Btw amesahau tu kuwapa hints , kwamba Mob. User ukijichanganya huko Desktop Mb (bundle) inaliwa kama randa za mbao kisha uzimwagie petroli then uzitie kiberiti.
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,004
Likes
6,168
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,004 6,168 280
Alivyoelekeza Mtoto halali na hela ndiyo usahihi as if yo're Mobile user .
Btw amesahau tu kuwapa hints , kwamba Mob. User ukijichanganya huko Desktop Mb (bundle) inaliwa kama randa za mbao kisha uzimwagie petroli then uzitie kiberiti.
Judgement natumia simu, ndio maana nikipata ka nafasi popote kama net ipo poa najimwaga humu. Asante kwa angalizo ulilompa la bundle, kama ni mvivu wa kununua aachane na hizo like.
 
Last edited by a moderator:
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
wakati umelog in, pale juu kuna neno touch lifungue. Version itabadilika na kuleta maneno mengine mengi, shuka chini hadi upate neno linalosomeka full site bonyeza hapo pia. Itabadilisha tena na kufungua version ya desktop, tafuta New posts then utakayoifurahia fungua na kuisoma. Mwishoni mwa hiyo post utakuta neno Like ukibonyeza ikimaliza conection tayari umesha like, samahani kwa mpangilio mbovu mimi sio mwalimu.
Asante sana tajaribu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
Alivyoelekeza Mtoto halali na hela ndiyo usahihi as if yo're Mobile user .
Btw amesahau tu kuwapa hints , kwamba Mob. User ukijichanganya huko Desktop Mb (bundle) inaliwa kama randa za mbao kisha uzimwagie petroli then uzitie kiberiti.
Hahahaaaaa
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Asante sana tajaribu
Hebu jaribu , kisha ulete majibu !
Huo ndiyo wajibu! Unapotaraji kutibu!
Walianza Bibi na Babu !
Pindi yalipo wasibu !
Hawakua na aibu!
Kuuliza utaratibu!
Btw bila kwenda Desktop hata avatar za Members huwezi kuzijua .
Utakutana na vitu vingi , kama Notification , kutambua Member aliekula ban , kuelewa full statiscs details kuwahusu Jf's members .
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
Hebu jaribu , kisha ulete majibu !
Huo ndiyo wajibu! Unapotaraji kutibu!
Walianza Bibi na Babu !
Pindi yalipo wasibu !
Hawakua na aibu!
Kuuliza utaratibu!
Btw bila kwenda Desktop hata avatar za Members huwezi kuzijua .
Utakutana na vitu vingi , kama Notification , kutambua Member aliekula ban , kuelewa full statiscs details kuwahusu Jf's members .
Hahahaaaaa Mkuu Judgement kumbe kwenye kughani mashairi yenye tungo murua nawe umo!!

Asanteni kwa msaada at least nimeweza kutoa Like kadhaa japo kwa shida, spidi ni ndogo na process ni ndefu kidogo
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
Nilijua unataka mchango wa ndoa.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
Judgement natumia simu, ndio maana nikipata ka nafasi popote kama net ipo poa najimwaga humu. Asante kwa angalizo ulilompa la bundle, kama ni mvivu wa kununua aachane na hizo like.
Ndugu mtoto halali na hela nashukuru kwa msaada na mwongozo at least nimeweza kwa kiasi fulani
 

Forum statistics

Threads 1,250,597
Members 481,419
Posts 29,738,417