Kushindwa kufanya tendo. Naombeni msaada wanaume wenzangu

Kushindwa kufanya tendo. Naombeni msaada wanaume wenzangu

bairam

Member
Joined
Sep 1, 2025
Posts
45
Reaction score
99
Hellow wanandugu jamaa.

Nina changamoto kwenye suala la kufanya mapenzi, yani nikianza tu huwa nahitaji kuwahi kumaliza, la sivyo mambo yanakwenda haraka. Baada ya hapo huwa sirudii tena, hamu inakata. Mazoezi nafanya, yani sijui nini shida, stress au nini. Naombeni msaada wanaume wenzangu.
 
Jaribu kwenda Hospital Ukaangalie Afya yako.

1. Mfumo mzima wa Mkojo..
2. Hernia.
3. Vidonda vya Tumbo.
4. Tezi Dume.
5. Sukari.
6. Maumivu ya nyonga na mgogo.

Ukifanikiwa kupima na kama bado una Tatizo utanitafuta nitakuelekeza Dawa ya kudumu.
 
Hellow wanandugu jamaa.

Nina changamoto kwenye suala la kufanya mapenzi, yani nikianza tu huwa nahitaji kuwahi kumaliza, la sivyo mambo yanakwenda haraka. Baada ya hapo huwa sirudii tena, hamu inakata. Mazoezi nafanya, yani sijui nini shida, stress au nini. Naombeni msaada wanaume wenzangu.
Acha umalaya, wa kula kila mara, anaza kula kwa week 2 mara moja
 
Back
Top Bottom