Plane crash at Kabuku! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plane crash at Kabuku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdadisi, Jun 29, 2010.

  1. M

    Mdadisi Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimetumiwa text msg kuwa kuna ndege imeanguka punde na kugonga gari eneo la segera na barabara imefungwa. Wadau mnaombwa kufuatilia news hii

    ======
    UPDATE:

    It's confirmed, ndege imeanguka eneo hilo (maeneo ya Kabuku) na imeliangukia gari ambalo inahisiwa ni la watalii, mwandishi wetu anafuatilia kwa karibu tutawafahamisha zaidi
     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Zipo taarifa kuwa ndege inayosadikiwa kumilikiwa na Jeshi imenguka barabarani katika barabara Kuu Chalinze-Segera eneo la Kabuku na mtu mmoja amepoteza maisha hadi sasa. Inasidkiwa iligongana na gari la watalii. Barabara hiyo haipitiki kwa sasa. Na kama ada uokoaji wetu ni duni sana vyombo husika havijafika eno la tukio.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Aksante kwa habari mkuu, endelea kutuhabarisha ni ndege ya aina gani na kama imeleta maafa.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    tusaidie kupata taarifa kamili juu ya suala hilo
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wadau nasikiliza CloudsFM hapa; kuna ndege imedondoka katikati ya barabara na kugonga lori lilokuwa imebeba watalii huko Kabuku Tanga.

    Mpaka sasa inasemekana watu wote waliokuwa kwenye ndege wamekufa kwani imeharibika vibaya na ilikuwa ikimilikiwa Jeshi ; kambi ya Ngerengere!

    Wenye habari watujuze zaidi
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Tafadhali waleta habari wawe specific.wengine wanasema Segera wengine Kabuku nashindwa kuelewa ni sehemu gani haswa hiyo ajali imetokea.Kuna umbali mkubwa kutoka Kabuku na Segera almost 21 km,tena kuna vijiji vingi btw eg Michungwani,Chang'ombe,kwedizinga na nk.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Dah poleni sana vipi nanihii alikuwepo au??
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,288
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wale madalali weu wanaouza ndege chakavu wakidhani ni vyuma chakavu wanasikia haya?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ni kabuku wadau,kuna mdogo wangu yupo kwenye basi anaenda arusha ndio kanipa habari.
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Confirmed
     
  11. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja tucheki na wadau walioko njiani sasa
     
  12. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,597
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Unamuuliza mugombea wa chama tawala?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,484
    Likes Received: 9,904
    Trophy Points: 280
    Sugu nenda kaiokoe Mbeya mjini mwana.
    Much love, respect and support
     
  14. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,632
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Majanga haya yataishi lini, kila siku ni ajali MUNGU TUNUSURU NA HAYA
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,619
    Likes Received: 13,770
    Trophy Points: 280
    Mh! mbona hapa sipo mkuu?
     
  16. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Poleni, RIP kwa marehemu. We all headed there.
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Subirini na ATCL
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wengine wanasema MBWEWE!
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana!
     
  20. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Antonovo 225?
     
Loading...