pinda apokewa na mabango yanayoishutumu CHADEMA

pinda apokewa na mabango yanayoishutumu CHADEMA

WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda, amepokewa wilayani Missenyi kwa mabango yanayokemea kauli za CHADEMA zinazoashiria uvunjivu wa amani.

Katika hali inayoonyesha kukerwa na siasa za namna hiyo, wananchi hao jana walibeba mabango yanayosomeka 'maandamano, vurugu, jeshi haviwezi kuongoza nchi, hiyo si demokrasia' na ëTendwa chukua hatua dhidi ya CHADEMA sasa'


Hata hivyo, mabango mengine yalikuwa yakitoa pongeza na kumkaribisha Pinda wilayani humo, ambayo yalisomeka: ëHongera Rais Jakaya Kikwete kwa ushindi katika uchaguzi mkuu' na 'Karibu Missenyi mtoto wa mkulima Mizengo Pinda'.Waziri Mkuu alipokewa kwa mabango hayo katika uwanja wa Mashujaa, Gunazi, ambako aliyasoma baadhi kabla ya kuanza kuhutubia wananchi.

"Tangu nimeanza ziara mkoani Kagera sijakutana na hali hii," alisema Pinda baada ya kusoma mabango hayo yaliyokuwa yamebebwa na wananchi wa rika tofauti.

Awali, akiwa katika wilaya za Karagwe na Ngara, Pinda aliwataka wananchi kukataa kitu chochote kinachoweza kuwaondoa katika amani waliyoizoea.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo baada ya baadhi ya wananchi waishio mipakani kutoa kilio chao kuwa, viongozi wa vyama vya upinzani wamekuwa wakipita na kuwatisha, wakitaka wawaunge mkono kuiondoa serikali madarakani watakapoamua kuingia msituni kutumia nguvu ya umma.

Pinda aliwataka wananchi kutokubali jambo lolote linaloweza kuhatarisha amani na usalama wa nchi, hivyo wapuuze wanaoneza chuki.

ìUkimuona mtu anahamasisha watu kufanya maandamano na kuwashawishi kutumia mapanga ili wapate serikali huyo ni mtu aliyekosa kazi ya kufanya, msimsikilize wala kumpa nafasi. Wasiwanyime usingizi, fanyeni kazi ili kujiletea maendeleo, alisema.

[/QUOTE]
Iwe na Pinda wawe mulibarwaile nimulemaza abana baitu na amabango mwafakara!!!!. Tena wagonjwa wa akili, CDM hawaongi watu ili wabebe mabango, wanaandamana wenyewe.

Pinda wa watu adanganywa kuwa ni watu wa Misenyi kumbe ni hila za CCM na yeye anakubali. Hata bila CDM watu wakiona mambo yanazidi kuwa magumu wataandamana tuu, mkiwauwa mtapelekwa Hague mkajibu tuhuma za mauaji!!!!! Waulize kina Ocampo Six Nairobi, upo!!!!!!!!!!!!

Tena ni Bunazi sio Gunazi!
 
Mbona sionoi picha zinazothibitisha hilo. Hata hivyo siyo wana sisiemu wote ni kama Sumaye na Guninita. Walio kama Wasira bado ni wengi sana!

Haishangazi lakini weka picha basi sababu hali halisi ilivyo unalolisema ni feki ile mbaya, feki kweli kweli!
 
NIWAELIMISHE NDUGU ZANGU:
CCM tukitaka tukubalike kwa wananchi KWA HIARI, tutekeleze ilani ya Chama na ahadi za uchaguzi. pia tuache kuogopana na kupendeleana....hivi vtiatuondoa madarakani na kukataliwa katika jamii, tupende tusipende huo ndio mwelekeo. MWENYE MACHO? KILA MWENYE SIKIO....
mkuuu mimi mwenyewe ni mwanaccm NAKUBALIANA NA KAULI YAKO KWA 100% NA WALA TUSIDANGANYANE! MAKAMBA.
 
Mie ni miongoni mwa walioshiriki kuandaa Mambango hayo. Kuliletwa maelekezo kutoka juu kuwa tuandae mabango hayo ili kuonesha UMMA kuwa Wananchi wanachukia CDM.

Kidogo nilibisha wazo hilo kwa kuwauliza kuwa kama leo itaonekana kuwa wananchi wanayapinga maandamano ya CDM hapa kwetu, je, wale waloshiriki maandamano walikuwa ni wa TZ au la? Wazo langu lilipingwa na kuamuriwa kutengeneza mabango hayo.

Nilitaka kuwaelezeni kuwa hayo ya mabango ni cooked!
 
Wana ccm wamevamia humu ndani,badala ya kuleta hoja na ushahidi wao wanakariri na kukopi na kupest mawazo ya akina chiligati,tambwe na akina makamba ambao wanadhani kuwa matatizo ya nchi hii yanaweza kumalizwa na propaganda za ccm na serikali yake....wameoza ubongo
 
tatizo watanzania wengi tumeelimika ila tunashindwa kujiongeza.tuna utamaduni kuwa amani inadumishwa badara ya kuijengwa ndiyo maana tunayatazama maovu yanayo fanywa na viongozi wetu.tusipo angalia kama watu watazidi kufumbia macho hayo basi watajutia maana ardhi itagoma kuzalisha na hawana pa kujiegemesha yatatokea ya tunisia na misri kwani walianzaje?:hatari:
 
Wajinga hawatakosekana mpaka kiama.Kazi ya wenye akili ni kuwalazimisha kufikiri.
 
WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda, amepokewa wilayani Missenyi kwa mabango yanayokemea kauli za CHADEMA zinazoashiria uvunjivu wa amani.Katika hali inayoonyesha kukerwa na siasa za namna hiyo, wananchi hao jana walibeba mabango yanayosomeka 'maandamano, vurugu, jeshi haviwezi kuongoza nchi, hiyo si demokrasia' na ëTendwa chukua hatua dhidi ya CHADEMA sasa'.


Hata hivyo, mabango mengine yalikuwa yakitoa pongeza na kumkaribisha Pinda wilayani humo, ambayo yalisomeka: ëHongera Rais Jakaya Kikwete kwa ushindi katika uchaguzi mkuu' na 'Karibu Missenyi mtoto wa mkulima Mizengo Pinda'.Waziri Mkuu alipokewa kwa mabango hayo katika uwanja wa Mashujaa, Gunazi, ambako aliyasoma baadhi kabla ya kuanza kuhutubia wananchi.

"Tangu nimeanza ziara mkoani Kagera sijakutana na hali hii," alisema Pinda baada ya kusoma mabango hayo yaliyokuwa yamebebwa na wananchi wa rika tofauti.

Awali, akiwa katika wilaya za Karagwe na Ngara, Pinda aliwataka wananchi kukataa kitu chochote kinachoweza kuwaondoa katika amani waliyoizoea.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo baada ya baadhi ya wananchi waishio mipakani kutoa kilio chao kuwa, viongozi wa vyama vya upinzani wamekuwa wakipita na kuwatisha, wakitaka wawaunge mkono kuiondoa serikali madarakani watakapoamua kuingia msituni kutumia nguvu ya umma.

Pinda aliwataka wananchi kutokubali jambo lolote linaloweza kuhatarisha amani na usalama wa nchi, hivyo wapuuze wanaoneza chuki.

ìUkimuona mtu anahamasisha watu kufanya maandamano na kuwashawishi kutumia mapanga ili wapate serikali huyo ni mtu aliyekosa kazi ya kufanya, msimsikilize wala kumpa nafasi. Wasiwanyime usingizi, fanyeni kazi ili kujiletea maendeleo, alisema.

Jina Kashaga ka la mkimbizi wa Uganda au Rwanda .Jamani CDM wana Kagera ni waelewa na wanampiduzi msife moyo na mamluki.Karibu Kamachumu(centre of democray in Muleba-Nyerere hana hamu na Kamachumu chupu chupu kupinduliwa 1980's)

Kama ujanipata vizuri Kamachumu ni nyumbani kwa Muhanika-mwandishi wa kitabu kuhusu Dr. slaaa, Ndimara T,Jen.Ulimwengu, RIP Christopher Ngaiza Mzee wa CDM,RIP Cardinal Rugambwa, Halfcaste(MP CDM to be 2015-Muleba Kaskazini) etc....

Peeeeeeeeeeepoooooooooooooooooozzz!!!
 
Crap of the month!

(congratulations kashaga, ama kweli we umeshaga sana by the way huko makwetu kushaga= kuzidi)
Wewe unafikiri Kashaga anaweza kuiponda CCM wakati yeye anakula hayo mabaki ya mafisadi. Kwa taarifa huyo kashaga ni moja ya wenyeviti wa CCM katika wilaya ya Misenyi.
 
KASHAGA -kazi mnayo naona unafarijika pinda kupokewa na mabango na achidodo kuwataka maskini wa misenyi kuwapuuza chadema. Nawaonea huruma CDM ni taasisi ambayo inakubalika kwa sasa hata muwazuie watu kwa maji ya kuwasha, mabomu ya gongo la mboto, risasi na virungu, wananchi wataifuata CDM 24/7, sana sana mwambie generali shimo, na usalama wa mafisadi waanagalie panga la katiba mpya liwaache salama, la sivyo ki ukweli mtakuwa mmedondoka soon and very soon.

Labda ingesaidia kama watawala na masultani waliokutuma wangeacha unafiki na kutatua kero za raia vingenevyo mziki wa chadema usipime
 
Siamini kama hili limetokea, naomba picha tafadhali!!!!!
 
haahaaa ikiuma meza panadol
sidhani kama wewe haikuumi, kama kweli wewe ni mtanzania halisi, nafikiri wewe ndo uwe wa kwanza kunywa metakeflin ili tuwe na watu wenye afya na akili bora kwa ajili ya mabadiliko ya nchi. badilika na uchukue hatua, acha ushabiki, tunataka mabadiliko na maendeleo
 
Hizi ni bangi kabisa , hawa jamaa wa misenyi hawawezi fanya upuuzi kama huo, kama waliweza kumkataa Phd Kamala!.... hawawezi kubeba mabango ya kulaani CDM wakati ndio chama walichkichagua kabla ya kuibiwa kura zao! Ni yaleyale ya wakati wa kampeni...Kubeba wana CCM toka mkoa mmoja kwenda kwingine. Nilishangaa juzi huko Kagera jamaa PM anahutubia watoto wadogo kibao, wananchi hawapo zaidi ya viongozi wa wilaya, nadhani watoto walikwenda kushuhudia su..yake!

Walivurumushwa mashuleni!!!
 
'maandamano, vurugu, jeshi haviwezi kuongoza nchi, hiyo si demokrasia' na Tendwa chukua hatua dhidi ya CHADEMA sasa'.

Hongera Rais Jakaya Kikwete kwa ushindi katika uchaguzi mkuu' na 'Karibu Missenyi mtoto wa mkulima Mizengo Pinda'.

Ukiangalia hii taarifa yako utagundua kichwa cha habari kinatofautiana na hoja ulizoturushia.

Kwanza Chadema hawaongozi nchi kwa kutumia Maandamano, Vurugu na Jeshi. Pili, nafikiri ujumbe mkubwa unaoeleweka ni huo wa hypocritically wa kumpongeza Rais kwa ushindi na Kumkaribisha mtoto wa mkulima Misenyi.

Kama mabango hayo yalitengenezwa ili yabebe ujumbe wa kichwa cha habari hicho, basi mtengenezaji /watengenezaji siyo watu makini hata kidogo.
 
WAZIRI Mkuu Mizengo Pinda, amepokewa wilayani Missenyi kwa mabango yanayokemea kauli za CHADEMA zinazoashiria uvunjivu wa amani.Katika hali inayoonyesha kukerwa na siasa za namna hiyo, wananchi hao jana walibeba mabango yanayosomeka 'maandamano, vurugu, jeshi haviwezi kuongoza nchi, hiyo si demokrasia' na ëTendwa chukua hatua dhidi ya CHADEMA sasa'.


Hata hivyo, mabango mengine yalikuwa yakitoa pongeza na kumkaribisha Pinda wilayani humo, ambayo yalisomeka: ëHongera Rais Jakaya Kikwete kwa ushindi katika uchaguzi mkuu' na 'Karibu Missenyi mtoto wa mkulima Mizengo Pinda'.Waziri Mkuu alipokewa kwa mabango hayo katika uwanja wa Mashujaa, Gunazi, ambako aliyasoma baadhi kabla ya kuanza kuhutubia wananchi.

"Tangu nimeanza ziara mkoani Kagera sijakutana na hali hii," alisema Pinda baada ya kusoma mabango hayo yaliyokuwa yamebebwa na wananchi wa rika tofauti.

Awali, akiwa katika wilaya za Karagwe na Ngara, Pinda aliwataka wananchi kukataa kitu chochote kinachoweza kuwaondoa katika amani waliyoizoea.

Waziri Mkuu Pinda alitoa kauli hiyo baada ya baadhi ya wananchi waishio mipakani kutoa kilio chao kuwa, viongozi wa vyama vya upinzani wamekuwa wakipita na kuwatisha, wakitaka wawaunge mkono kuiondoa serikali madarakani watakapoamua kuingia msituni kutumia nguvu ya umma.

Pinda aliwataka wananchi kutokubali jambo lolote linaloweza kuhatarisha amani na usalama wa nchi, hivyo wapuuze wanaoneza chuki.

ìUkimuona mtu anahamasisha watu kufanya maandamano na kuwashawishi kutumia mapanga ili wapate serikali huyo ni mtu aliyekosa kazi ya kufanya, msimsikilize wala kumpa nafasi. Wasiwanyime usingizi, fanyeni kazi ili kujiletea maendeleo, alisema.




Usidanganye watu wewe kada wa ccm.
Tuwekee picha tuone.
Hakuna mtu wa kushabikia ccm isipokuwa wale tu walio tumwa.(mazezeta).
 
asanteni kwa maoni yenu yoote ila mi ninachoamini Tanzania ni nchi ya amani na hatuna utamaduni wa kutukanana, ila nimeshangazwa sana na watanzania wenzagu walionitusi ila mimi sijalelewa hivyo nimewasmehe wote kwa moyo mweupe! ninachoamini kwamba JF ni jukwaa huru kwa kila mtanzania na hata raia wa kigeni ambao wana itikadi mbalimbali, sasa ninashangaa sana ninaposhambuliwa eti mi ni mvamizi na jf hainuhusu kwavile mimi ni ccm!! mimi sio ccm na ila habari zangu nitazitoa bila kubeba chama chochote na hata kama habari hiyo haitawapendeza baadhi ya wafuasi wa kundi fulani, mimi ni msomi na kijana ninayejiamini so siwezi kuyumbishwa na hoja hafifu au kuwa discouraged na matusi! mi najua mtanipenda tuu mwisho wa siku. ALUTA CONTINUA
 
Nilikuwa najiuliza hivi ile ziara ilikuwa ya kichama au kiserikali? Manake mibendera ya ccm tu? Na kama ndo hivi ulitegemea mabango yaandikwe aje?
 
watz kwa unafiki hatupo nyuma, hao hao waliobeba mabango kwa mh pinda, operation sangala ikifika wao ndio wakwanza kuyanyanya dhidi ya serikali.

Watanzania hatuna tofauti na Bendera, upepo ukivuma nasi hao!
 
Back
Top Bottom