SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,110
- 75,564
Kama walivyozaliwa.Mnavaaga nini?
Kama walivyozaliwa.Mnavaaga nini?
View attachment 1187052
View attachment 1187054
View attachment 1187055
View attachment 1187056
Tanzania ya viwanda ni nchi yenye maajabu mengi. Siajabu huyu mama alishikishwa kitu kidogo na mchungaji ili kuvuta waumini wengi kanisani.
Nawe haujaelewa pia. U Jotti unaoongelewa hapo ni kukusapoti wewe uliyesema kuwa kinachoendelea hapo ni maigizo.Dah aisee
Kwa nini mkuu wangu kwa nn mnilinganishe na joti akati mimi ni mtanzania mwenye haki ya kutoa maoni yake
Mnanihuzunisha sana
Hilo mkuu umeliona na ndicho kinachoendelea.1.Wanausalama wameingizwa chaka tena. Kule pwani kuna yule kijana Kuli aliyekula dili na mganga akajifanya kaiba mzigo na ameshinwa kuutua,
2. Kule Mwanza kuna mtu anajiita nabii sumaridi alileta vijana kutoka Kigoma akajifanya wamenasa kwenye kanisa lake wananchi walipotaka kuwaua akawatetea
3. Leo hii mchongo huu wa wazi unatengenezw tena. mchungaji msukuma, anayejifanya mchawi msukuma... ili kesho wateja wajae kanisani kwake ,kwamba ana nguvu za kunasa wachawii!!!!!!???
assumption, kwanini unaamini kuwa mchungaji alimshilikisha huyu mama na huamini kuwa hawa watu wapo? dunia inamambo mengi usiyo yajua!View attachment 1187052
View attachment 1187054
View attachment 1187055
View attachment 1187056
Tanzania ya viwanda ni nchi yenye maajabu mengi. Siajabu huyu mama alishikishwa kitu kidogo na mchungaji ili kuvuta waumini wengi kanisani.
Teh we jamaa mi nmeelewa bhanaNawe haujaelewa pia. U Jotti unaoongelewa hapo ni kukusapoti wewe uliyesema kuwa kinachoendelea hapo ni maigizo.
Yule mama nabii wa magumashi aliyetengeneza kiki alienda kuwadhamini tena yeye mwenyewe eti anaenda kuwaombea waache vitendo vya ushirikinaHilo mkuu umeliona na ndicho kinachoendelea.
Ila tukio la Mwanza lilivuta wengi, lakini sikuelewa kisa hicho kilipoishia.