DAN LOKOMOTIVE
JF-Expert Member
- Dec 16, 2016
- 1,536
- 1,998
kitu ambacho binadamu wa kawaida hawezi kukielewa na huyo sio mchawiMnavaaga nini?
kitu ambacho binadamu wa kawaida hawezi kukielewa na huyo sio mchawiMnavaaga nini?
Nimemnukuu Nemo judex samahani nduguDah aisee
Kwa nini mkuu wangu kwa nn mnilinganishe na joti akati mimi ni mtanzania mwenye haki ya kutoa maoni yake
Mnanihuzunisha sana
Mama anaigiza kuwangakitu ambacho binadamu wa kawaida hawezi kukielewa na huyo sio mchawi
Hahaha nakutania kiongozi usnchukulie serious sanaNimemnukuu Nemo judex samahani ndugu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mchawi anavaa sweta
Wachawi hatupo hivyo
Ni kwa sababu sheria imekuwa kali siku hizi wangemchapa kakiboko kamoja tuu anefunguka mchongo mzimaHuyu mama alipandishwa kwa ngazi amelala vizuri kwenye concrete
Mwifwa kwani nadanganya ?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sikujua kama wewe ni Mchawi, naomba tu usiweze kusoma PM zetu[emoji23][emoji23][emoji23]Mwifwa kwani nadanganya ?
Afu ndio ukute zile ambazo hazifutiki weweeee ni mwake😆Hahaha nakutania kiongozi usnchukulie serious sana
Rafik angu kachora tatoo ya jina la dem wake juzi... leo kaskia dem wake anaolewa nipo nae apa tunasubiri pasi ipate moto...
😂😂😂😂😂😂😂
Hahaha mkuu inshort siamini kama uchawi upoSikujua kama wewe ni Mchawi, naomba tu usiweze kusoma PM zetu[emoji23][emoji23][emoji23]
We unawangaga eeeh!!!!umejuajeKaniki nyeusi na mara nyingi kifuani panabaki wazi.....
Eeh mkuu leo nimemtembelea,rafiki yangu mida ya saa saba hivi na tayari alikuwa amesonga ugali nikamtuma nje wakati anatoka nje nikaongeza maji kwenye sufuria kumbe sikujuwa alipima maji kulingana na unga uliobaki sasa hivi tunakunywa uji hatuongeleshani .Afu ndio ukute zile ambazo hazifutiki weweeee ni mwake[emoji38]
Mama anaonekana kabisa wa kilabuni kapewa elfu 50 ya ulanzi kaingia studio. Hii Ni muvi kabisa. Angalia sura ya maza huyo
Naunga mkono hojaView attachment 1187052
View attachment 1187054
View attachment 1187055
View attachment 1187056
Tanzania ya viwanda ni nchi yenye maajabu mengi. Siajabu huyu mama alishikishwa kitu kidogo na mchungaji ili kuvuta waumini wengi kanisani.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha mkuu inshort siamini kama uchawi upo
Ila naamini uwepo wa Mungu
Nishawahi toa mwezi nikiwa advance wachawi wowote shule waniroge daah wakashindwa nkaongeza mieezii mpaka pepa la necta bado sikurogwa
Nkaondoka na kijiti changu
Hilo chezo tu,juzi Kakobe kawaumbua kuwa hizi ni movie tu za kuwahadaa wajinga ili watoe hadi ada za watoto ili kupata miujiza.Mchawi anavaa sweta
Wachawi hatupo hivyo