Pikipiki safi ya Safari inauzwa

Pikipiki safi ya Safari inauzwa

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Posts
614
Reaction score
322
Nauza pikipiki YAMAHA YZ ni kama ofa kutokana na shida zangu ni used safi kabisa haina tatizo lolote ni ruff road CC: 450 ipo Zanzibar kisiwa cha Pemba urahisi ni kupokelea Tanga ama hata Dar inawezekana bei ni fixed price TZS. 2,500,000/=
0777433260/0626 544813
IMG_20181002_090453.jpg
IMG_20181002_090518.jpg
IMG_20181002_090435.jpg
Screenshot_2018-10-01-19-35-33-572_com.whatsapp.jpg
 
Haina hata side mirror
Hio ni pikipiki ya ruff road pikipiki ya safari mkoa to mkoa haina side mirror wala speedo merter ukiona unakaribia kufa inapunguza mwenyewe ila sehemu ya kuweka hivyo vitu zipo imekuwa haina kwa matumizi waliokua wakitumia wao.
 
Si kuna tra zanzibar,isajiri kwa namba za bara kwanza
 
Tuache unafiki hii ngoma imesimama na pia reasonable price
 
Tuache unafiki hii ngoma imesimama na pia reasonable price
Hio price iko vzr mie najua hapo hio kusafirisha baada ya kuwalipa TRA basi haiwezi kuzidi laki 5 sasa ukipata mashine kama hio kwa 3M ni rahisi sana
 
Back
Top Bottom