Pichaz Pichaz Pichaz Pichaz

M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Mkuu Tbag Hatari kwa nini umemuwazia hivyo huyo jamaa aise
inawezekana ndio alivyo mkuu hana dharau aise
 
Last edited by a moderator:
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Moyo wangu umetulia hapa! Duh! Napenda sana picha za wanyama hasa pundamilia.
It is beautiful! kama ningekua na mshiko ningekupa one-day ofa kule kwenye kibanda cha baba ukaangalia kwa raha zako mtoto wa kike !!
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,133
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,133 2,000
Hii nimeipenda,Kamera gani umetumia?
 

Forum statistics

Threads 1,327,034
Members 509,683
Posts 32,243,805
Top