PICHANI: SAKATA la Kugombea Kuchinja Lazusha Balaa TUNDUMA

PICHANI: SAKATA la Kugombea Kuchinja Lazusha Balaa TUNDUMA

Anetaka kula chura ale, kwani viti moto nani huwa anawachinjia?
 
why always chadema,??? Huyo diwani angekua chama cha magamba wangemhusisha na hizi vurugu? Serikali iache kutafuta majibu mepesi kwa maswa mazito,
Nchi itaangamia kama wenye madaraka wataendelea kutafuta watu wa kuwatupia lawama badala ya kutafuta chanzo cha tatizo.
 
Sikujua kuwa NCHINI Sasa kuna MABUCHA ya WAKRISTO na WAISLAMU... Tunaiharibu NCHI sisi wenyewe... ni kwanini hatujaribu angalau kupata MISAADA ya USULUHISHI TOKA NJE?

Au MPAKA tumwage DAMU???

Ndugu yangu tayari kuna mabenki ya waislamu na wakristo, kuna maduka ya bidhaa za waislamu "halal" na yale yenye bidhaa za watu wa kawaida ' makafir'. Kuna mgawanyo katika mambo mengi sana katika ajira, nafasi za mashule ya juu, bodi za mikopo, n,k Hoja kila mara ni kuwa kila kitu kiwe nusu kwa nusu. Timu ya taifa nusu kwa nusu, wakuu wa wilaya, mawaziri, kamati kuu za vyama na sasa ni zamu ya mabucha nayo nusu kwa nusu!!!!!
 
Hivi wanaogombea kuchinja hapa ni nani


Mipiga picha weka na uharibifu wa msikiti
 
mpaka siku awamu ya nne inaondoka tutakuwa na historia mpya ya ajabu ajabu.

Chama legelege huzaa serikali legelege uumba nchi iliyogawika gawika
 
Sikujua kuwa NCHINI Sasa kuna MABUCHA ya WAKRISTO na WAISLAMU... Tunaiharibu NCHI sisi wenyewe... ni kwanini hatujaribu angalau kupata MISAADA ya USULUHISHI TOKA NJE?

Au MPAKA tumwage DAMU???
Hiyo ndio Serikali zetu inavyotaka nyinyi Wananchi wenyewe kwa wenyewe Wakristo na Waislam Mugombane kwa sababu za kipuuzi Serikali kwao ndio furaha maana ukitakata kuwatawala Wananchi lazima wawe ni wajinga . Badala ya kugombania Maendeleo ya nchi Eti mnagombana mambo ya kuchinja Ahh kweli sisi Wa-Danganyika ni Watu wajinga sana nngu007
 
Kweli ukimwamsha aliyelala, utalala wewe.
Waliotuletea hizi DINI za mapokeo wao wanakula bata wakati sisi tunakuwa kama ndiyo waanzilishi wa hizi DINI.

Hakuna kitu kibaya katika jamii kama kupata uhuru usio na mipaka inayoeleweka wakati jamii imejaa watu wajinga.
 
Kinachotokea hapa ni chuki binafsi, na tusipojirekebisha tutafika mbali sana kule ambako hatuwezi kurudi mpaka turudurishwe. Mtawa mmoja siku moja aliniambia kwamba wenzake wengi wenamchulia sana JK akasema lakini yeye anampenda kwa sababu anjua kaifanyia nchi mengi. Mtu huyu huenda Amerika mara kwa mara, akasema Tanzania chini ya JK sasa angalau inatambulika kimataifa, ameitangaza sana. Vilevile, tusisahau maneno ya kifalsafa kuhusu ujenzi wa jamii: Jamii hujengwa kwa watu kukubali kupoteza baadhi ya haki na frusa zao. Hata wewe na rafiki yako hamuwezi kuendana pamoja mpaka na wewe ukubali kufata baadhi ya matakwa yake na yeye akubali kufata baadhi ya matakwa yako. Akiwa na shida basi utumie muda na rasilimali zako kumsaidia na wewe halkadhalika. Liangalieni sana hili, sio kudai katiba haituzuii kufanya hili wala lile. Ahsanteni.

Wa kwanza kabisa kukamatwa alitakiwa awe Steven Wassira kwani wakati mgogoro huu unaanza kule Kanda ya Ziwa hakuwajibika kuutatua zaidi ya kuuchochea na kuufanya uenee hadi katika maeneo mengine nchini.
 
Ndugu yangu tayari kuna mabenki ya waislamu na wakristo, kuna maduka ya bidhaa za waislamu "halal" na yale yenye bidhaa za watu wa kawaida ' makafir'. Kuna mgawanyo katika mambo mengi sana katika ajira, nafasi za mashule ya juu, bodi za mikopo, n,k Hoja kila mara ni kuwa kila kitu kiwe nusu kwa nusu. Timu ya taifa nusu kwa nusu, wakuu wa wilaya, mawaziri, kamati kuu za vyama na sasa ni zamu ya mabucha nayo nusu kwa nusu!!!!!

Kwa swala la mabenki hata nchi za ulaya yapo, waislam kula riba ni haramu. Hata hivyo katika mabenki hayo hata wakristo ni kati ya Customers wakubwa.
 
Me hata i dont care nani kachinja! Mradi ipikwe vizuri na iwe salama!
Watz naona tunatingisha kiberiti...

siku utakapozuiwa kuchinja kitoeo chako hapo kwako au kwenu ndiyo utajua ni tatizo!..kinacho wauzi ni wakristo ni kuambiwa wenye haki ya kuchinja ni waislamu sasa tujiulize nani kawapa hiyo haki na katiba ya nchi iko wazi kuwa kila mtu ana ruhusiwa kuchinja na serikali yetu tunajua aina dini
 
Kwa swala la mabenki hata nchi za ulaya yapo, waislam kula riba ni haramu. Hata hivyo katika mabenki hayo hata wakristo ni kati ya Customers wakubwa.
mwambie huyo,Amana Bank ina wateja wasio waislam ingawa benki ni ya kiislam
 
Ee Mungu tuepushe na huu udini unaotutafuna waTZ
 
Wanapigania vitu vilivyopitwa na wakati.
Red meat is dangerous. Sisi wingine tunakula kuku na samaki tu. Na hao kuku tunachinja wenyewe nyumbani.
...........Watajiju na minyama yao inayovuja damu.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Misaada mingapi tunapata toka nje, ila hili jambo hautwezi hata kuulizia,unapata picha kuna watu tu wanaosababisha, hili jambo ni la kimataifa wala si la kitanzania, Dunuani kote hili swala la kulisha nyamafu watu wote lilikataliwa na likawa united.
 
Huu ni upuuzi wa serikali kulealea mambo ya hovyohovyo,kitu gani kinachoshindikana kama Rais kutoa tamko na kila mtu akatekeleza hata kama wengine watakuwa hawakubaliani nalo?Natamanai ningepewa nafasi ya kuwa Rais japo kwa siku mbili tu.
 
Sikujua kuwa NCHINI Sasa kuna MABUCHA ya WAKRISTO na WAISLAMU... Tunaiharibu NCHI sisi wenyewe... ni kwanini hatujaribu angalau kupata MISAADA ya USULUHISHI TOKA NJE?

Au MPAKA tumwage DAMU???

hii nchi ni huru, kila mtu au dini na haki ndani ya katiba hatuwezi kulazimishwa kuchinjiwa wanyama wetu, kama hawali unhalal kama wanavyodai ni nani anayetaka kula halal yao? wakumbuke hiyo halal ni kwao tu! kwetu ni laana tunakula na kumkufuru mungu kwa kula kafara za wapinga kristo!
 
Unfortunately, wakristo,hasa wale wanaoshika dini vya kutosha, hawaiamini kabisa kuran. Naongea kwasababu mimi nilishawahi kuwa mkristo conservative sana pamoja na kwamba siku hizi nimekuwa liberal kidogo. TUNACHOFUNDISHWA MAKANISANI, na tunachoamini wakristo dunia nzima ni kwamba, kuran si kitabu kisafi, ni kitabu cha shetani, na alah si Mungu wa kweli, ni mungu shetani aliyekuja kuipinga Biblia Neno la Mungu. wakristo wanaamini kuran ni chafu kwasababu ndani yake inaruhusu hata kufuga majini, wanaweza kumwombea mtu al badir akafa, mashehe ndio wengi waganga wa kienyeji na wauza madawa ya kienyeji, na mashehe dunia nzima huogopwa kwa nguvu za giza. HIVYO NDIVYO WAKRISTO WANAVYOAMINI TANGU ENZI, NA NDIVYO TUNAVYOFUNDISHWA.

TATIZO LINAKUJA WAPI? pale tukiwa tumehubiriwa mahubiri kama haya, halafu wakagundua kuwa MISTARI YA KURAN inatumika kuchinja nyama, that means, nyama nzima imechinjwa kwa koran ambayo wao wanaamini si kitabu kitakatifu, hivyo nyama yote imechafuka, pengine imeingizwa majini ya kuran etc, this is what most of christians have in their minds, hata mimi nilikuwa na akili kama hii pamoja na kwamba kwa sasa niko liberal, naweza kula tu bila shida kwa kuiombea.

KATIKA mazingira kama hayo, PINDA akija na kusema wenye haki kuchinja ni waislam tu, baadhi ya wakristo ni vigumu kuelewa. cha muhimu hapa ni kuwaweka chini viongozi wote wa kikristo na kiislam tujadili, kama haiwezekani BASI TUCHINJE KWA MASHINE KAMA ILIVYO ULAYA, SAUDI ARABIA NA NCHI ZA KIISLAM, mbona huko hawachini wanadamu zinachinja mashine na waislam wanakula tu na ni waislam walioweka mashine hizo zichije?....ni tz peke yake ambayo waislam wanayo sole right kuchinja,. nenda kenya, nenda south africa, malawi, drc etc,....ni tz peke yake.
 
Huu ni upuuzi wa serikali kulealea mambo ya hovyohovyo,kitu gani kinachoshindikana kama Rais kutoa tamko na kila mtu akatekeleza hata kama wengine watakuwa hawakubaliani nalo?Natamanai ningepewa nafasi ya kuwa Rais japo kwa siku mbili tu.

suala hapa siyo rahisi kutoa tamko, bali wakristo warudishiwe uhuru wao wa kuchinja kwani ni haki yetu kikatiba! ni nani kawapa waislamu haki ya kutuchinjia? mpaka wanakuwa na kiburi ukristo siyo dini na ndiyo maana tunawachinjia! mabucha yawe identified kama zilivyo shule na benki za kiislamu anayetakula kununua kitoweo cha mkristo butcher na aende kwenye hayo mabutcher mengine waende! tumechoka kula kafara za watu wanaotuita makafiri!
 
Back
Top Bottom