Pichani - Lulu na Marehemu Kanumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani - Lulu na Marehemu Kanumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Apr 26, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Rest in Peace/Rest in Jail
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeee,nilitaka kushangaa leo kusiwe na siredi ya kanumba kweli?
     
  4. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    m/mungu amlipe kutokana na matendo yake.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Na hii kitu ilishaletwa hapa jamvini!!!!
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Matendo gani,KULAWITI?
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Hii kanumbaism inachosha sasa hebu tufikirie mambo mengine in other words waache wafu wazike wafu wenzao
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kumbe Lulu ni mtoto mdogo bado, huenda hata umri wake si sahihi, hakupaswa kujihusisha na ngono kwa kiwango hiki, na hivyo kumweka katika mazingira ya utata angali mdogo ni wingu ambalo halitatoka maishani mwake.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mada yaniboa au kunichosha huwa sina haja ya kuisoma au kuchangia, nawaachia wengine, kwanini nilalamike?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa mpwa nisamehe tuendelee kusherehekea muungano wetu wa bara na ziwani
     
  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majibu yako yaonesha ukomavu, watu wote wangekuwa hivi...............
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lulu alidanganyiiiika.

    Hili tukio ni fundisho kwa wale jamaa wanaopenda ndogo ndogo na kwa ndogo ndogo zinazopenda chipsi kuku.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Na tatizo kubwa zaidi hawa dogo hawako confidence na mmoja, they just plyaing games, jama anaweza kujutuma mzima mzima bila kuisoma saikoloji wa dogo wafanyavyo. Na kilichomwua Stefen kinabaki siri ya dogo, na ipo siku ataropoka, maana umri huu ni dogo kumtafutia dogo mwenzake yote yatakuwa hadharani.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Tumechoka na hizi story sasa!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,514
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mpwa kwa compliment, naamini jukwaa hili si kwa ajili ya kulumbana kubaya bali kuelekezena na hakuna kitu kizuri kama kukubali kosa na kuanza upya
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Waache waigizaji na maigizo yao-Waigizaji wa maigizo na sio filamu- Tanzania hakuna filamu bali maigizo-
     
Loading...