Picha Zinatisha: Akamatwa na kichwa cha binadamu huko Mbeya


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,991
Likes
14,836
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,991 14,836 280
Katika hali ya kushangaza wengi mwanaume mmoja ambaye ni mfanyabiashara huko Mkoani Mbeya, amekamatwa na kichwa cha binadamu baada ya kufukua kaburi na kachukua kichwa cha marehemu, inadaiwa alifikia maamuzi hayo ili afanikiwe kibiashara.
uploadfromtaptalk1467568850933-jpg.362739
uploadfromtaptalk1467568866319-jpg.362740
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,424
Likes
968
Points
280
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,424 968 280
Tukio la kinyama sana,hope vyombo vya dola vitalifanyia kazi suala hilo, waganga wa kienyeji waangaliwe kwa jicho la tatu
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Hatariiiii
 
weed

weed

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
2,124
Likes
2,173
Points
280
weed

weed

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
2,124 2,173 280
Mbeya sehemu gani
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Ni mbeya kweli??
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Mambo ya pesa hayo
 
Mtingozi

Mtingozi

Senior Member
Joined
Jun 6, 2015
Messages
164
Likes
120
Points
60
Mtingozi

Mtingozi

Senior Member
Joined Jun 6, 2015
164 120 60
Ama hakika utu sasa umekwisha dhahiri bin shahiri,umebakia unyama
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,179
Likes
1,968
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,179 1,968 280
Daah kweli picha inatisha. Kwa jinsi kichwa cha maiti kinavyoonekana ni rahisi kwa ndugu kumtambua mpendwa wao aliyefukuliwa na kunyofolewa kichwa chake. Fikiria maiti iwe ni ya ndugu yako kisha uone kichwa chake kimekatwa na kubebwa vile!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Mbeya tena!
 
NANGANA

NANGANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2012
Messages
639
Likes
184
Points
60
Age
26
NANGANA

NANGANA

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2012
639 184 60
Hell forward the man as soon as possible
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,779
Likes
7,875
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,779 7,875 280
sio kabila la wale wenye magorofa kkoo
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286