kali linux
JF-Expert Member
- May 21, 2017
- 2,303
- 6,123
We jamaa ni genius kinoma
We jamaa ni genius kinoma
Huko ndiko watakapoenda kutupwa walokole wanaokunywa pombe
Ni bongo si ulaya.Ukosahihi 100%
Siku hizi hata four figure inaonekana kituko
Hesabu zimegeuzwa multiple choice
Yaani full midebwedo
Mafanikio huja kwa kupenda unachofanya,si wingi wa akili uliomfanya Einstein afike pale bali ni interest aliyokuwa nayo na kazi yake, jamaa alifanya research kwa miaka 10 wala kizazi cha zamani hakijazidi kizazi cha sasa kwa akili,hata Messi ni Genius kwenye mpira na samaki siku zote huwezi kumlazimisha apande mti.Albert Eistein alikuwa na akili sana, alishazungumzia hii kitu miaka mingi iliyopita.
Kwel nimeamin kizaz kilichopita kilikuwa kizaz cha Magenius waliopitiliza
Sent using Jamii Forums mobile app
😁😁😁😁😁😁😁😁😁Huko ndiko watakapoenda kutupwa walokole wanaokunywa pombe
Uyo punga alikua anamaanisha black hole ingine
shimo linakuwaje zito mbona sielewi ?Haki miliki ya pichaEHT COLLABORATIONImage caption![]()
Picha ya kwanza ya shimo jeusi . limezungukwa na gesi inayovutwa ndani na shimo hilo
Wanaanga wamefanikiwa kuchukua picha za kwanza kuhusu shimo jeusi ambalo linapatikana katika sayari ilio mbali.
Shimo hilo lina ukubwa wa kilomita bilioni 40 kwa upana ikiwa ni mara milioni 3 zaidi ya dunia na limetajwa na wanasayansi kuwa 'dubwana'.
Shimo hilo jeusi lipo umbali wa kilomita milioni 500 na lilipigwa picha na jumla ya darubini nane kote duniani
Maelezo yamechapishwa katika jarida la wananaga la Astrophysical .
Haki miliki ya pichaDR JEAN LORRE/SCIENCE PHOTO LIBRARY![]()
Profesa heino Falcke wa chuo kikuu cha radboud nchini Uholanzi , ambaye alipenedekeza jaribio hilo, alimbia BBC kwamba shimo hilo lilipatikana katika sayari kwa jina M87.
Kile tunachokiuna ni kikubwa zaidi ya mfumo wote wa jua, alisema.
![]()
Shimo hilpo lina uzito mara bilioni 6.5 zaidi ya Jua. na ni mojwawapo ya mashimo meusi ambayo tunadhani yapo. Ni dubwana kwa kweli, likiwa ndio shimo lenye uzito mkubwa zaidi ya yote ulimwenguni.
Yale yale. Upo zako Katavi huko na mizinga yako ya nyuki daily halafu simple tu unaita kazi za watu uongo?Uongo wa NASA utatusumbua sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yale yale. Upo zako Katavi huko na mizinga yako ya nyuki daily halafu simple tu unaita kazi za watu uongo?
Kwa hiyo tuache kuwaamini NASA tukuamini wewe ambae kila siku tunashinda hapa Jf tunapiga soga? No way!!!Embu achaneni na hizi kamva za mtu mweupe
Sent using Jamii Forums mobile app
Tutolee uharo wako hapa.Nani kachimba hilo shimo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Tutolee utaira wako hapaEmbu achaneni na hizi kamva za mtu mweupe
Sent using Jamii Forums mobile app
We una shida ya akiliUongo wa NASA utatusumbua sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mafanikio huja kwa kupenda unachofanya,si wingi wa akili uliomfanya Einstein afike pale bali ni interest aliyokuwa nayo na kazi yake, jamaa alifanya research kwa miaka 10 wala kizazi cha zamani hakijazidi kizazi cha sasa kwa akili,hata Messi ni Genius kwenye mpira na samaki siku zote huwezi kumlazimisha apande mti.
Kuna uwezekano siku moja dunia ikaingia kwenye kumi na nane za hilo dubwana so itavutwa na kupotelea humo na ndo ukawa mwisho wa duniaSo, nn umuhimu wa hii kitu kwenye maisha ya kisayansi....or is just a discovery...
Sent using Jamii Forums mobile app