PICHA YANGU YA LEO HIYOooooo

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,514
2,000



Hapa hata Mnyama wa Taifa anapatikana Mbuzi wa Kikatoliki safi sana........ Haleluya......
 

leonardo da vinc

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,106
2,000
Suala la uchinjaji lishaanza kusahaulika ni vema kukemea kwa nguvu zote dhana hii ya kibaguzi inewahi kutughalimu na itaendelea kutughalimu tukiendelea kuikumbatia
 

Victor wa happy

JF-Expert Member
Apr 24, 2013
11,686
2,000
Mimi ni mkristo ila sijapenda,mambo haya ni hatari kwa ustawi wa Taifa.
Sidhan km nchi zilizoendelea zinabishana nani achinje
 

Apolinary

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
5,499
2,000
Hii mbaya! Na daladala zikiwa za wakristo, migahawa ikawa ya wakristo n.k hatutafika


Mkuu tembea uone.

Mimi kwa masikio yangu kuna watu kadhaa huja kuniuliza ni wa hotel ya kiislam ilipo niende kula huko?

Mimi huwa nawaelekeza tu kule ambako nadhani kweli ni waslam wanapika humo ndani.

Maswali yananibaki kichwani.
Kwanini wanaulizia dini?
Kwa mantiki hio kusema hakuna vitu vyenye misingi ya kidini nakataa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom