Carasco Putin
JF-Expert Member
- Apr 23, 2022
- 14,229
- 40,094
Mnyama Leo atashuka dimbani kumenyana na fountain Gate.
Majira ya saa 16:15 jioni
Simba wazee wa kazi
Wazee wa vichapo
Wazee wa kutoa vipondo
Simba imebarikiwa kutandaza soka safi mithili ya Spain
Mtanange wa kukata na shoka
Kwa dunia ya sasa hivi wanakwambi ni heri ukose kufanya mapenzi kuliko kuangalia mechi ya simba mechi ya simba ni zaidi sex
NB; SIMBA AKIFUNGWA MNIPIGE BAN LA MWAKA
Majira ya saa 16:15 jioni
Simba wazee wa kazi
Wazee wa vichapo
Wazee wa kutoa vipondo
Simba imebarikiwa kutandaza soka safi mithili ya Spain
Mtanange wa kukata na shoka
Kwa dunia ya sasa hivi wanakwambi ni heri ukose kufanya mapenzi kuliko kuangalia mechi ya simba mechi ya simba ni zaidi sex
NB; SIMBA AKIFUNGWA MNIPIGE BAN LA MWAKA