Dr.Chichi
JF-Expert Member
- Apr 30, 2008
- 2,393
- 639
Nyerere wa pili kulia msitari wa juu amevaa Lubega..picha yake ya ujanani, kama hamuifahamu iyo picha naiweka muda c mrefu
huyo siyo nkurumah?
Nyerere wa pili kulia msitari wa juu amevaa Lubega..picha yake ya ujanani, kama hamuifahamu iyo picha naiweka muda c mrefu
Nyerere wa pili kulia msitari wa juu amevaa Lubega..picha yake ya ujanani, kama hamuifahamu iyo picha naiweka muda c mrefu
Picha unayoongelea ya lubega ni Kwame Nkuruma. Nyerere yupo kushoto kwa Nelson Mandela. Aliyepost hii thread ana lake jambo kwani siamini kama ni kweli hamwoni Baba wa Taifa Mwl. Julius Kambarage Nyerere.
huyo ni Nkwame Nkurumah sio Nyerere mkuu