Rasmi Lissu ni baba wa taifa

Rasmi Lissu ni baba wa taifa

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
61,813
Reaction score
179,083
Kwa mikono yao sisiem sasa ni rasmi Lissu ni baba wa taifa.

Sisiem wamempa ufalme mheshimiwa Lissu kwa kishindo sana 😅

Nilipo ona ile cream ya watu wenye akili timamu hapo mbogamboga inapigwa vita nilijua hawa nyumbu kwisha habari yao😊
 
Kwa mikono yao sisiem sasa ni rasmi Lissu ni baba wa taifa.

Sisiem wamempa ufalme mheshimiwa Lissu kwa kishindo sana 😅

Nilipo ona ile cream ya watu wenye akili timamu hapo mbogamboga inapigwa vita nilijua hawa nyumbu kwisha habari yao😊
Mimi namkubali Lissu, hili la kuwa Baba wa taifa kwangu hapana.
Labda huko chadema mumpe ubaba wa chadema.
Lissu abaki na heshima yake ya kupambania haki.
 
Mimi namkubali Lissu, hili la kuwa Baba wa taifa kwangu hapana.
Labda huko chadema mumpe ubaba wa chadema.
Lissu abaki na heshima yake ya kupambania haki.
Unataka kusema baba wa taifa ni nani sasa unadhani mchonga meno angepitia hekaheka hizi angeshikilia bomba?
 
Kwani definition ya “baba wa taifa” ni nini? Just curious
Inategemea unaongelea taifa gani .
Kama ni Tanzania Baba wa taifa ni hayati Mwl JK Nyerere.
Sasa wewe unayekurupuka na kusema Lissu ni Baba wa taifa unafiki Nyerere alipewa ubaba wa taifa humu kwenye mitandao na keyboard worrier mmoja?
 
Inategemea unaongelea taifa gani .
Kama ni Tanzania Baba wa taifa ni hayati Mwl JK Nyerere.
Sasa wewe unayekurupuka na kusema Lissu ni Baba wa taifa unafiki Nyerere alipewa ubaba wa taifa humu kwenye mitandao na keyboard worrier mmoja?
Nyerere ana kipi cha kumshinda lisssu?
 
Nimesema Nyerere hakupewa ubaba wa taifa na keyboard worrier mmoja humu JF na akawa Baba wa taifa.
Kama wewe unampa Tundu Lissu ubaba wa taifa wewe mpe. Huo ni ubaba wa taifa wa humu JF tuu.
Uzuri mmoja kizazi cha sasa kina ona umuhimu wa lissu na wa Nyerere kwa maslai ya sasa
 
Inategemea unaongelea taifa gani .
Kama ni Tanzania Baba wa taifa ni hayati Mwl JK Nyerere.
Sasa wewe unayekurupuka na kusema Lissu ni Baba wa taifa unafiki Nyerere alipewa ubaba wa taifa humu kwenye mitandao na keyboard worrier mmoja?

Sijali alipewa na nani nataka kujua vigezo tu mkuu, zingatia sijasema mie ila nataka kujua qualifications za ubaba wa taifa! Is it perception, age, utawala, mbegu nyingi, usisiemu mkubwa, etc, why yeye?
 
Hii katiba yetu ambayo Mimi naona ina mapungufu kwa 99% kama alihusika kuiandaa kwa lengo la kulinda cheo basi Nyerere tunamvua cheo cha baba wa Taifa ataitwa baba wa mabumunda.


Cheo anapewa Lissu MTU mwenye akili kuwahi kutokea tangu Tangayika iundwe
 
Back
Top Bottom