Picha: Wananchi warudisha kadi za CCM, Lissu azichoma moto - Ifakara


L

Lua

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
704
Likes
2
Points
0
L

Lua

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
704 2 0
baada ya kutoa hotuba nzito na zenye kugusa matatizo ya wananchi, wananchi hao walirudisha kadi zao na kwa kuwa kadi hizo lissu hakuja nazo akazichoma moto.
 

Attachments:

WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,907
Likes
266
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,907 266 180
Hahahah ama kweli kazi ipo!!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Kwanini CHADEMA Mnaanza kipya halafu Wengine Wanafuata???

Ukiangalia MAGWANDA... ULIBERALI na Sasa hiyo ya MAFUTA ya TAA KADI... mnatuumiza ROHO zetu Wengine hatujui how to OUTPERFORM tunaongea Maneno Machafu Kwenye Majukwaa...
 
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
393
Likes
70
Points
45
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2013
393 70 45
habari njema
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Kwa kuzichoma hizo kadi ni sawa kabisa kwani ukibaki nayo/nazo mwisho wa siku wanakuzushia ya Dr. Slaa.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Chomaaaa kabisa haya Maccm
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Akachome ya dkt Slaa, kadi hata zenyewe hata tano hazifiki jamani. Katibu wangu ccm udom ana kama mia na ushenzi zimerudishwa withi one month.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Dawa ya kiburi ni jeuri by sugu...........nakumbuka kuna kipindi jamaa mmoja kule iramba alimvisha mbwa bendera ya cdm
 
N

nsekangaye.kagabo

Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
N

nsekangaye.kagabo

Member
Joined Dec 21, 2011
53 0 0
Mashujaa wanaoweza kuthubutu wanaongezeka. Lisu kawazidi ubunifu kina nepi na mwigulu sijui hili la kuchoma kadi za magamba watalijibu vipi.
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Hizo ni indicators za ukombozi wa ki-fikra.
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Akachome ya dkt Slaa, kadi hata zenyewe hata tano hazifiki jamani. Katibu wangu ccm udom ana kama mia na ushenzi zimerudishwa withi one month.
Tumesha wazoea nyie masalia na taarab zenu, yaani bila kumtaja Dr. Slaa mkono hauendi kinywani.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Nape , Kinana na Mwigulu mpo hapooooooooooooooooooo!!!!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Siasa za namna hiyo ni hatari sidhani kama zinasaidia kukuza demokrasia zaidi ya visasi, kesho utaona CCM nayo wanatafuta kadi za Chadema wanazichoma moto.
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,393
Likes
27,422
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,393 27,422 280
Akachome ya dkt Slaa, kadi hata zenyewe hata tano hazifiki jamani. Katibu wangu ccm udom ana kama mia na ushenzi zimerudishwa withi one month.
Ndo kawaida ya matoto ya Mlacha..miaka yote huwa wanafanya ivo,wanajua na kina Mavunde Anthony wanawadanganya wakimaliya tu,CCM itawapa kazi
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Likes
1
Points
35
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 1 35
Tundu ana kichaa huyu huwezi choma moto kadi za chama cha watu
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,192
Likes
1,664
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,192 1,664 280
Mashujaa wanaoweza kuthubutu wanaongezeka. Lisu kawazidi ubunifu kina nepi na mwigulu sijui hili la kuchoma kadi za magamba watalijibu vipi.
Tundu Antipas Lissu, The undisputed,
Kaanzisha, magamba lazima yataiga.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,912
Likes
486
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,912 486 180
Hivi waliberali wa magwanda kweli?
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Mashujaa wanaoweza kuthubutu wanaongezeka. Lisu kawazidi ubunifu kina nepi na mwigulu sijui hili la kuchoma kadi za magamba watalijibu vipi.
MAGAMBA wasivyo kuwa na ubunifu, utasikia kadi za CHADEMA wamezitumbukiza chooni! Wewe subiri utasikia leo hii!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,352
Members 489,924
Posts 30,448,280