Picha: Wake wawili wawili:sheria ya serikali inasema nini na pesa za walipa kodi?


M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
2.jpg


Bi Zakia Bilal

asha%2B2.JPG


Bi Asha Bilal

9.jpg


3.JPG


02.jpg





Mhe Ali H Mwinyi tunajua alikuwa nao. Huyu VP naye naona ana wake wawili. Tetesi: kuwa JK naye ana wake wawili. Hivi sheria za serikali zinasema nini kuhusu kuwa gharamia hawa mabibi ?
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Kama ningekuwa mwalimu Malaria Sugu kwa swali hilo ningekupa o kubwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa yenye masikio makubwa ya rangi nyekundu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Sheria ya kiislamu inasema ukiwa fankshenlesi, basi kuwa bwabwa

ndiyo maana mashoga wengi ni waislamu.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,645
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,645 803 280
mmmoja wa utotoni ( wa kupewa na Wazazi) mwingine wa kuchagua mwenyewe baada ya kupata pesa au nafwasi. Yaani kama lilivyo kuwa Geshi retu ra zamani unaanza koplo huna hela una mke wa kijijini, ukisha kuwa meja au pororo lina patikana kwa saana una upgrade na wale wenye kujichubua.
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Malaria Sugu, hii haiusiani na Dr Slaa. Mimi la Dr Slaa kuwa na kimada silifagili hata kidogo. Najua sheria za dini zina ruhusu kuoa ata wake 4 kama utaweza kutimiza masharti ya dini. Swali langu ni kuhusu sheria za serikali na gharama zinazotumika na pesa za walipa kodi na sio pesa za Dr Bilal.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Naomba ufanye citation au utupe kifungu cha sheria kinachosema ukiwa hauna mke uoe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
mashoga wengi waislam. Lkn wanolawiti wengi watoto ni mapadri wako, wabakaji ndani ya madhbahu kisingizio cha kulea
hahaha!

tunaijua miradi yenu muliyoianzisha kulivuruga kanisa.

lakini haitafanikiwa.

Kwa nini huwa munakula tende?
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Sheria ya kiislamu inasema ukiwa fankshenlesi, basi kuwa bwabwa

ndiyo maana mashoga wengi ni waislamu.
Jaribu kujadili bila kuleta udini, sio sababu ya hii post. Ahsante
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Jamani, hoja za udini hapa sio mahala pake. Malaria Sugu na Ng'anangwa kila mtu ana haki ya kuamini anayotaka, naomba tuwache chuki za kidiini kwa sababu hizo hazijengi taifa letu!
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Sheria ya kiislamu inasema ukiwa fankshenlesi, basi kuwa bwabwa

ndiyo maana mashoga wengi ni waislamu.
mashoga wengi waislam. Lkn wanolawiti wengi watoto ni mapadri wako, wabakaji ndani ya madhbahu kisingizio cha kulea
hahaha!

tunaijua miradi yenu muliyoianzisha kulivuruga kanisa.

lakini haitafanikiwa.

Kwa nini huwa munakula tende?
Haya ndio matatizo ya udini. Tunawacha kujadili mambo ya msingi yanayoweza kulisaidia taifa letu, tunabaki na chuki za kidini zinazobomoa umoja wetu. Shame !
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Duh, umenifunguwa macho, hivi yule Slaa aliacha upadri akaoa halafu akaongeza na mke wa mtu, kumbe ndio lengo lake. Nampa pole sana, kwani inabidi ajaribu tena baada ya miaka mitano.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
2.jpg


Bi Zakia Bilal

asha%2B2.JPG


Bi Asha Bilal

9.jpg


3.JPG


02.jpg





Mhe Ali H Mwinyi tunajua alikuwa nao. Huyu VP naye naona ana wake wawili. Tetesi: kuwa JK naye ana wake wawili. Hivi sheria za serikali zinasema nini kuhusu kuwa gharamia hawa mabibi ?
wewe hii thread yako si mahali pake, mambo ya sheria yana forum yake, kama vp weka ktk thread ya watu maarufu, unatuchafulia hewa na wehu wenzio tu humu mods tafadhali tuondolee hii post ktk hili MV Mapenzi
 
dkims

dkims

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
148
Likes
3
Points
35
dkims

dkims

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
148 3 35
mijutu mingine bana, mnaulizwa mavi mnajibu mkojo!! jibuni hoja na sio kuleta udini tuuuuuuuuuu
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
MOD, kwa mtazamo wako hii inahusu mapenzi. Kwa Mtanzamo wangu hii inahusu siasa za Taifa letu. Hawa ni viongozi wa siasa, na sheria inayohusu gharama za viongozi wenye wake wawili au zaidi. NI KUHUSU PESA ZA WALIPA KODI NA SIO MAPENZI.

Ombi: Irudishe kwenye jukwaa la siasa ili walipa kodi wajue ni nini kinachoendelea kuhusu viongozi wenye wake wawili au zaidi na gharama za serikali....
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
wewe hii thread yako si mahali pake, mambo ya sheria yana forum yake, kama vp weka ktk thread ya watu maarufu, unatuchafulia hewa na wehu wenzio tu humu mods tafadhali tuondolee hii post ktk hili MV Mapenzi
Hii lina wagusa walipa kodi, siasa na viongozi. Sio mwala la mapenzi. Ni Gharama sinazotokana na walipa kodi, walipa kodi wanahaki ya kujua pesa zao zinatumika vipi...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hii lina wagusa walipa kodi, siasa na viongozi. Sio mwala la mapenzi. Ni Gharama sinazotokana na walipa kodi, walipa kodi wanahaki ya kujua pesa zao zinatumika vipi...

ndiomaana nikasema umekosea pa kuposti, yaani wewe umeposti thread bila kujua unaiweka wapi matokeo yake ndio hayo, na wenzio wamekurupuka kuchangia bila kukuelewa, hili ni jukwaa la mapenzi, urafiki na mahusiano, siasa za nini, hata kama ni pesa za walipa kodi kilio chako kiwekwe mahala Husika, hapa ni mapenzi nyinyi ndio mnaokimbia jukwaa la siasa kuhamia huku bila hodi sasa angalia unachofanya , nakukumbusha tena hapa ni mapenzi tu.............................ONLY LOVE IS SPOKEN HERE..............AM I COMMUNICATING?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
and who is the first woman? au inategemea uliko amkia!!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,880
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,880 280
sHERIA INASEMA UKIWA HUNA MKE UOE, PADRI HARUHUSIWI KUWA RAIS
Inaelekea ndoa yako ya kwanza ni ya mkeka. Ya pili baada ya chuo..................!!!! Ndiyo maana malaria haikuishi kichwani!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,728