PICHA: Tofautisha kati ya Magufuli na Lowassa

PICHA: Tofautisha kati ya Magufuli na Lowassa

Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Laiti kama Allah angekufumbua macho ujue kuwa afya na hatma ya maisha ya mtu yeyote iko mikononi mwake usingalitoa maneno ya kejeli kama haya kwa bin adam mwenzako. Allah akusamehe kwani hujui ulisemalo.
 
Laiti kama Allah angekufumbua macho ujue kuwa afya na hatma ya maisha ya mtu yeyote iko mikononi mwake usingalitoa maneno ya kejeli kama haya kwa bin adam mwenzako. Allah akusamehe kwani hujui ulisemalo.

Aaamina, Ee Mola Turehemu Kwa Makosa Kutokana Na Ujinga Wetu!
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Naona umekimbia CUF umeamua kukimbilia CCM, ukidhani magufuli ataendelea kuwa hivyo alivyo ilhali mfumo anaoutumikia ni mbovu.....bora ungekuja CHAUSTA
 
Laiti kama Allah angekufumbua macho ujue kuwa afya na hatma ya maisha ya mtu yeyote iko mikononi mwake usingalitoa maneno ya kejeli kama haya kwa bin adam mwenzako. Allah akusamehe kwani hujui ulisemalo.

Ni MTU mjinga kama faiza ndio anaweza kujiona yeye ni mzima zaidi ya mwenzie wakati hajui siku wala saa,nadhani hawakujifunza Kwa marehemu komba aliyesema Mzee warioba amekaribia kufa na kinyume chake akatangulia yeye
 
Gari ya Mrema ilisukumwa lakini hata 40% hakupata
 
Pole Sana fox kwakufumbwa ufahamu kiasi hicho hadi kwamba umeshajua sekunde moja tu iliyopo mbele yako?
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Kumbe upo !!! Muda naona umepotea nikadhani ulihama na Lowassa Rais ajaye
 
Naona umekimbia CUF umeamua kukimbilia CCM, ukidhani magufuli ataendelea kuwa hivyo alivyo ilhali mfumo anaoutumikia ni mbovu.....bora ungekuja CHAUSTA

Kwi kwi kwi teh teh unaota? Lini nilikuwa CUF? hata haya huna? ndiyo maana uko kwenye lichama ambalo hata halijulikani, halina hata mwenyekiti mmoja wa serikali za mitaa!
 
Kwi kwi kwi teh teh unaota? Lini nilikuwa CUF? hata haya huna? ndiyo maana uko kwenye lichama ambalo hata halijulikani, halina hata mwenyekiti mmoja wa serikali za mitaa!

Bora huku hakuna sifa ya ufisadi wala kuhamahama chamani wala kukumbatia mafisadi
 

Umati wa Watu waliohudhuria Mkutano wa Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM. Mkutano huu ulifanyika Mkoani Singida.




Umati wa Watu waliohudhuria tukio la kuchuka fomu ya kugombea Urais kwa tiketi ya UKAWA. Tukio hili lifanyika ofisi za CHADEMA Kinondoni Mkoani DSM.


==========================================================

MIZMBWA
INANIUMA SANA!!!

Serikali ya mseto hapo.
 
Naona umekimbia CUF umeamua kukimbilia CCM, ukidhani magufuli ataendelea kuwa hivyo alivyo ilhali mfumo anaoutumikia ni mbovu.....bora ungekuja CHAUSTA

Mpaka uje kustukia kwamba Ccm wanakuchezea shere tayar ushapigwa ki.do.le
 
Ni MTU mjinga kama faiza ndio anaweza kujiona yeye ni mzima zaidi ya mwenzie wakati hajui siku wala saa,nadhani hawakujifunza Kwa marehemu komba aliyesema Mzee warioba amekaribia kufa na kinyume chake akatangulia yeye
Ila tukubaliane. Lowassa ni mgonjwa jamani. Ya nini kuficha?
 
Back
Top Bottom