PICHA: Tofautisha kati ya Magufuli na Lowassa

PICHA: Tofautisha kati ya Magufuli na Lowassa

Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Mhh maneno yako yanaweza kumkosesha mtu amani! aisee
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Lowasa mkomavu kisiasa na amejiandaa kuwa rais kwa takribani miaka kama20 huyo magufuli ni mtendaji tu nasio kiongozi ameokota dodo chini ya mwarobaini chichiemu mtulie tuliiii dawa iwaingie hata isipo watibu utawapunguzia maradhi
 
Mtoa mada umeonyesha lowasa akienda kuchukua fomu mbona hujatuonyesha maguful akienda kuchukua fomu?

Na pia umetuonyesha mkutano wa mgombea urais wa ccm kwa nn usingesubir na lowasa afanye mkutano ndo ulinganishe watu?


Mkuu

Asante kwa kunirekebisha kwani sikutaka kuiweka kabla lile tukio la Magufuli kuchua fomu kwa sababu maalum.

Lakini kwa kuwa umehitaji, mimi sipendi kuwa muongeaji naomba fuatilia katika LINK hii chini upate ilivyokuwa:-

Dk Magufuli achukua fomu kimyakimya | Magazeti ya leo| Tanzania News |Tanzania Today


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Kaoshe nyapu na steel wire
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.
Muhuza majini wewe kaa kimya.


swissme
 
Huu ulinganifu pia haupo relevant kwasababu Lowasa ilitangazwa na Magufuli haikutangazwa.


Hilo tangazo unataka litoke kwa nani????

Mh. Magufuli alitangaza NIA kimya kimya (Yaani aliwatangazia familiya yake) pia alienda kuchukua fomu kimyakimya.

Mh. Magufuli kwanza hakutegemea kama atateuliwa kupeperusha bendera ya chama, imekuwa kama ameokota embe DODO chini ya Mti wa Mbuyu.

Na yote kwa yote hata kama angetangaza kuwa anaenda kuchukua fomu hakuna ambaye angeliamua kuacha shughuli zake na kwenda kumpa support, kwani hakubaliki na wengi hivyo angeishia kupata wale marafiki wa karibu tu.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Upo nje ya mada pili tumia vizur maneno yako
 
Rais ni Magufuli, Lowasa analiwa pesa na wachagga.

nani atamchaguwa mgonjwa asiyeweza hata kunyoosha maneno?

Kuna dalili za kuonesha kuwa daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kanyimwa mgao!

Wajinga Ndiyo Waliwao.

Sasa ni zamu ya mfumo kristu.. POMBE magufuli au Lowassa chagua DIVAI pombe au Lowassa
 
"Gamba" ni jina la mtu hilo.

Wakati wa kampeni bado, hapo ndipo utakapoijuwa kuwa CCM ni nambari wani.

Wajinga Ndiyo Waliwao.

He he heeee!

Mwaka huu unalo mtu wangu. Nakushauri join the winning side; dont be on a wrong side of history we ajuza! Ni mbayaaa

Its #TeamLowassa kama hutaki kale malimao
 
Wote wana maamuzi magumu lakini MhLowasa kazidi,kujitoa CCM mchana kweupe inahitaji moyo wa mwendawazimu. Mpaka kesho naamini kuna wana CCM kama mm tunatamani kuondoka CCM baada ya chama kupuuza misingi iliyowekwa na waasisi lakini tunaona vigumu kiusalama,aibu na fedheha.
 
Tuna experience kubwa sana na manyomi ya Tanzania but Kwa Manyomi ya CHADEMA huwa balaa na kwa kuharibu kabisa sijui Nyomi la UKAWA + Lowassa litakuwaje nadhani watu watakufa kwa kukosa HEWA. Andaeni AMBULANCE za kutosha.

Mziki huo wa ukawa +el =gharika
 
Lowasa mkomavu kisiasa na amejiandaa kuwa rais kwa takribani miaka kama20 huyo magufuli ni mtendaji tu nasio kiongozi ameokota dodo chini ya mwarobaini chichiemu mtulie tuliiii dawa iwaingie hata isipo watibu utawapunguzia maradhi

Hana ukomavu wowote kisiasa, angekuwa mkomavu kisiasa asingemwaga fedha kama hana akili vizuri.

Na asingetemwa na CCM, CCM mpaka ikuteme ujuwe wewe tena basi, hufai hata bure.

Wajinga Ndiyo Waliwao.
 
Back
Top Bottom