Picha : Serikali mna mpango gani kuwajengea uwezo vijana wabunifu kama hawa..


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,991
Likes
14,837
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,991 14,837 280
Habari wanabodi

Hii picha nimeipiga eneo la Tabata mataa kila mtu alikuwa anashangaa kuona chombo cha aina hii.

Hapo zimetumika injini mbili za pikipiki huku zikiwa zimeunganishwa kwa pamoja kwa ubunigu wa hali Juu.


RAI : Serikali ifike wakati muanze kuwajengea uwezo watu wa aina hii ili kuweza kuweza kutumia vyema vipaji na uwezo wao kwa faida yao, jamii na nchi kwa ujumla.


uploadfromtaptalk1467564292587-jpg.362609
uploadfromtaptalk1467564313258-jpg.362610
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
mimi naweza.zaidi.ya.hapo..niweze kufanya overall ya injini kubadilisha ring pistons inishinde kuunga ingine..gearbox..differential kitu kitembee..usimtukane mtu kabla ya kumfahamu
 
just-imagine

just-imagine

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
321
Likes
316
Points
80
just-imagine

just-imagine

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
321 316 80
mimi naweza.zaidi.ya.hapo..niweze kufanya overall ya injini kubadilisha ring pistons inishinde kuunga ingine..gearbox..differential kitu kitembee..usimtukane mtu kabla ya kumfahamu
Mwana ila na wewe umekosea kama na wewe unajua kufanya zaidi ya hvyo halaf haufanyi ni kazi bure..."nguvu ya elimu ina umuhimu pale elimu IKITUMIKA"
sio unakosoa unga na wewe tuone au kama unacho chako tupia tukupe respect.....
Unaonesha una wivu
 
jiwekuu770

jiwekuu770

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
1,459
Likes
840
Points
280
jiwekuu770

jiwekuu770

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
1,459 840 280
mimi naweza.zaidi.ya.hapo..niweze kufanya overall ya injini kubadilisha ring pistons inishinde kuunga ingine..gearbox..differential kitu kitembee..usimtukane mtu kabla ya kumfahamu
Kafanye naww!! Mwenzio kafanya we unatuletea maneno!!!...we mdomo tu ndo unaoweza
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
sawa nimewaelewa makurugenzi..Mimi ni fundi mkongwe..nakata gear box..nabadilisha inset..shocknicers...hub sleeve...pressure plate..clutch plate..top shaft..hahaa.....hapo kwenye engine napiga..valve seal...piston rings...piston..connecting rings...grankshafts..cane shafts...hahaaaa
 
jiwekuu770

jiwekuu770

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2015
Messages
1,459
Likes
840
Points
280
jiwekuu770

jiwekuu770

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2015
1,459 840 280
Habari wanabodi

Hii picha nimeipiga eneo la Tabata mataa kila mtu alikuwa anashangaa kuona chombo cha aina hii.

Hapo zimetumika injini mbili za pikipiki huku zikiwa zimeunganishwa kwa pamoja kwa ubunigu wa hali Juu.


RAI : Serikali ifike wakati muanze kuwajengea uwezo watu wa aina hii ili kuweza kuweza kutumia vyema vipaji na uwezo wao kwa faida yao, jamii na nchi kwa ujumla.


View attachment 362609 View attachment 362610
Ikija SKU tukapata viongozi wenye vision na mission Tanzania tungetengeneza hata ndege tukawauzia mataifa mengine
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,486
Likes
2,405
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,486 2,405 280
Tangu lini watanzania wakabuni vitu? anyway Mungu amuonyeshe njia iliyokuu ili apite kwa raha zake
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
jamaa ni mkali kwa kwelii..cio mchezo..nimeamua kujua vinywa vyenu vinamatusi gani..na mnabusara kiasi gani...yaishe wakuu wangu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,357
Likes
31,571
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,357 31,571 280
Hicho chombo kinaruhusiwa kuingia barabarani kweli?
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
ci yameisha wakuu..mbona majungu..hamtaniwi aisee..nisingecomment ningejuaje kuwa mpo online..duh
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,451
Likes
4,435
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,451 4,435 280
mi nikajua katengeneza ndege inapaa kumbe hizi takataka tu ,kwanza ngoja trafik wamkamate sidhani kama hiki chuma chakavu kinachotambaa kimesajiliwa,
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
9,988
Likes
4,399
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
9,988 4,399 280
Registration yake ipoje tra maana ni vyombo viwili vyenye usajili tofauti (ni ndoa ya pikipiki)
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
zio mbunifu..maana injini cio yake..kila kitu cha wazungu..huyo ni muunganishaji wa vitu vya wazungu
Unataka kusema anayetengeneza nguo lazima atengeneze na Uzi? Ama Mimi sijui maana ya kubuni.
 
Pampula 1

Pampula 1

Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
37
Likes
20
Points
15
Pampula 1

Pampula 1

Member
Joined Apr 29, 2016
37 20 15
mimi naweza.zaidi.ya.hapo..niweze kufanya overall ya injini kubadilisha ring pistons inishinde kuunga ingine..gearbox..differential kitu kitembee..usimtukane mtu kabla ya kumfahamu
Kama unaweza si ungefanya tuone jomba sio kukandia wanayofanya wenzako. Ova
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,169