Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

yaani we mwekundu na ujanja wako wote unanyonyeshwa dole gumba nawe unanyonya tuuuuu! nani alikwambia kwa kufanya hivyo ndivyo utamkamata mpenzi? hapo alikuwa anakusanifu tu na kukuona hamnazo looooo! pole we!


Nyie kibaya hukiona kizuri na kizuri mnakiona kibaya

Nyie viumbe nyieeee!!!!!!

Aaaaaaaahhhhhhhhhh!!!!!!!
 
Nyie kibaya hukiona kizuri na kizuri mnakiona kibaya

Nyie viumbe nyieeee!!!!!!

Aaaaaaaahhhhhhhhhh!!!!!!!
Bora wewe umesema mkuu


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
yaani we mwekundu na ujanja wako wote unanyonyeshwa dole gumba nawe unanyonya tuuuuu! nani alikwambia kwa kufanya hivyo ndivyo utamkamata mpenzi? hapo alikuwa anakusanifu tu na kukuona hamnazo looooo! pole we!
Sasa ungeiona ya kunyonya kwapa si ungenidharau kabisa!!


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Nyie kibaya hukiona kizuri na kizuri mnakiona kibaya

Nyie viumbe nyieeee!!!!!!

Aaaaaaaahhhhhhhhhh!!!!!!!

Hiki kimezidi bwanaaaaa, lazima nawe uwe mjanja maana sio kila unaloambiwa unalifanya tuuuuuu, ona sasa mtu mzima ananyonyeshwa fangasi za vidole.
 
Haukunyonya kidole vizuri wewe!
Dark City na Kongosho mpooo?
Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani

hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
1146642_703466606348678_909963191_n.jpg
 
Last edited by a moderator:
mkuu wewe mguu tu ndio una lialia, watu huwa wana nyonya mpaka minkabang na bado wana kula vidochi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom