Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

acha ujinga ww kwani kuachwa ndiyo mwisho wa maisha.
 
hiyo sio game ni explicit tu hiyo tukiwa 6 hadi kwapa nilikua nanyonya

Duh! Hiyo kunyonya mikwapa na miguu hata sio issue aisee!
Mara nyengine nyonya hata mkund*! Weh! Atajinyongoaje! Na zaidi w/me wengi hawatoi iyo huduma, aisee hatakusaliti ng'o!
 
dah usinikumbushe machungu yani we acha tu,nmeishia kutemwa kwa aibu kama Ngasa

Machungu......kung'uta vumbi songa mbele.Labda kipaji chako kina mushkel.
Wenzio mpaka kabang walinyonya lakin wameekwa pending.....
 
Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani

hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
1146642_703466606348678_909963191_n.jpg

duh?...
 
yaani we mwekundu na ujanja wako wote unanyonyeshwa dole gumba nawe unanyonya tuuuuu! nani alikwambia kwa kufanya hivyo ndivyo utamkamata mpenzi? hapo alikuwa anakusanifu tu na kukuona hamnazo looooo! pole we!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom