Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

Picha;nilimfanyia hadi hivi........lakini bado kanitosa

Dammit...kama ni hivi basi Mentor sijui mapenzi...iyo bado sana!!!!


...miaka 800.
 
Last edited by a moderator:
Kupenda kwingine siko, ukipata fangasi ulaumu
 
mapenzi ya kimagharibi bhana.....jtahdi nayo lakn sidhan kama huku tunayajua na kuyakubali hayo, labda kwa kuiga. Na unajua cha kuiga sio halisi eee.
 
Inawezekana UNAPENDA USIPOPENDWA!, HUJUI KUPENDA!,AU UNAMAPENZI YA TAMTHILIYA! jichunguze!
 
WW Ndg Mwekundu hapo ulikuwa unatafuta kansa ya koo. Hayo mambo ya kuiga iga hayakufai.

hayo mambo ya kulambana na kunyonyana ni ya hovyo na sie waafrika tumeiga kwa wazungu.

Ww huyo ungemgusa ktk G-spot asingekusumbua angekuwa anataka kula mara kwa mara. Hiyo sehemu mwanamke akigusa anachagawa sana na hata akitimukia kwingine atakukumbuka daima. Mie kuna mmoja nilikuwa namtekenya ktk g-Spot alikuwa anasheki mpaka kitanda kinataka kukatika. Hadi kesho huwa ananikumbuka sana na anatamani sana apate tena.
 
mapenzi ya kimagharibi bhana.....jtahdi nayo lakn sidhan kama huku "tunayajua" na kuyakubali hayo, labda kwa kuiga. Na unajua cha kuiga sio halisi eee.
 
Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani

hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
1146642_703466606348678_909963191_n.jpg
Mwenyewe unaonyesha udhaifu wako, halafu unalamika kwanini umepigwa chini?
 
Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani

hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
1146642_703466606348678_909963191_n.jpg


mshikaji una moyo,na mifangasi yote hiyo....chakufia nini?
 
Achana na hii mambo, fanya hata kilimo.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
dah yani sina mbavu hii picha...pole yako wee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom