frank wa moyo
JF-Expert Member
- Jun 25, 2013
- 480
- 114
we noma kama suarez
Nayo pia nimepata sana cancer
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Mwenyewe unaonyesha udhaifu wako, halafu unalamika kwanini umepigwa chini?Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani
hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
![]()
Hivi nyie wadada tuwafanyieni nini mtupe amani ya moyo kwa mapenzi ya dhati,fedha mnatuchuna,kitandani tunawajibika tena sana hadi unanisifia kwa rafiki zako,naku care hadi nakulamba miguu na papuchi ila bado tu.........hamna shukurani ,na ukaamua kunitosa ,,,,lol........ nenda dada nenda dada "am a fool again" lakini malipo hapahapa duniani
hembu niambie wapi nimekosea wana MMU wenzangu:embarrassed1:
![]()
Utamaliza mate jameni, kwani wewe hujawahi kumfanyia mpenzi wako hivyo, hata kusafiri mpaka uvinza tu?Mmmmmh- ptuuuuu