Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Mm mwenyewe nilikiwepo hapo cdt na mm ni chadema damu zitto hana sera wala mawazo mapya yoyte na ukichunguza sana utagundua a c t ni zitto bila zitto hakuna chama pale na nimewambia vijana kama a c t wana jihamini wafanye mkutano bila zitto wata pata aibu ya mwaka!!
 
Mm mwenyewe nilikiwepo hapo cdt na mm ni chadema damu zitto hana sera wala mawazo mapya yoyte na ukichunguza sana utagundua a c t ni zitto bila zitto hakuna chama pale na nimewambia vijana kama a c t wana jihamini wafanye mkutano bila zitto wata pata aibu ya mwaka!!

Ulitaka ACT awe nani? Acha majungu yako wewe, 40% ya wakazi wa kahama ni waha wa kigoma, kibondo na kasulu, hapo kura anazipata bila ubishi kwa kahama na lake zone yote
 
Tuangalie na uhusiano wa mikutano ya ACT na ajali zinazotokea kila wakifanya mkutano.
 
Kila Anakopita Watu Hufa.... Morogoro Walikufa... Kahama wamekufa mshirikina huyo freemason.....
Ashindwe kwa Jina La Yesu!
 
kwenye ule waraka. kama jamaa alikuwa anapokea Dola 250000/= wawezeshaji watashindwaje kumfadhilia chama chake kiimarike.

Leo niliwaza kitu kwamba Kwa kawaida lazima ccm ing'oke sio lazima 2015 au 2020.

Katika muda huo ACT itakuwa nguvu labda kuliko chama kingine. Sasa bad hata act ikiingia madarakan madam ni chama Dada cha ccm hakuna madhara makubwa tofauti na kikiingia let say chadema
 
Kazeni buti bado mkombali sana...
 

Attachments

  • 1429300953740.jpg
    1429300953740.jpg
    32.1 KB · Views: 138
Hizi picha zinafanya safari ya Dr.Slaa iwe ngumu sana huko Marekani najua lazima atakuwa anazichungulia hizi picha.
 
kwenye ule waraka. kama jamaa alikuwa anapokea Dola 250000/= wawezeshaji watashindwaje kumfadhilia chama chake kiimarike.

Leo niliwaza kitu kwamba Kwa kawaida lazima ccm ing'oke sio lazima 2015 au 2020.

Katika muda huo ACT itakuwa nguvu labda kuliko chama kingine. Sasa bad hata act ikiingia madarakan madam ni chama Dada cha ccm hakuna madhara makubwa tofauti na kikiingia let say chadema
Kamanda uma meno kwa nguvu dawa chungu sana lakini inatibu.
 
Kila Anakopita Watu Hufa.... Morogoro Walikufa... Kahama wamekufa mshirikina huyo freemason.....
Ashindwe kwa Jina La Yesu!
Utakuwa unasali kwa mzee wa Upako wewe.AKILI 2KB
 
Hizi picha zinafanya safari ya Dr.Slaa iwe ngumu sana huko Marekani najua lazima atakuwa anazichungulia hizi picha.

Ndomana mbowe amejikatia tamaa,anatamani awe gaidi ajilipue,maana juz kasema moto utawaka...kumchukia Zitto,nikuumiza moyo bila sababu,maana ni sawa na kumchukia messi hasifunge,unaumiza moyo tu,au ni sawa na kuchukia maendeleo ya Diamond,watapata vidonda vya tumbo tu
Zitto ni Mess wa Siasa za bongo
ACT ni bancelona ya siasa bongo
 
Back
Top Bottom