Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Kuwa na wahudhuriaji weng co kwamba wanamuelewa but wanaenda kahakikisha km kweli ni zito yuleyule ameamua kuusaliti ukombozi na kumsindikiza kwa macho anavyokufa kisiasa kijana mdogo

wewe ni geniaz mkuu
 
ile misukule ya bavicha/bawacha na yale mandondocha ya uvccm yanakaribishwa kutukana kama kawaida yao.
ACT mbele kwa mbele nyuma mwiko a. k. a mwendo mdundo
 
Tunawasubiri oct ukweli utajulikana kama kweli watu wamewakubali wasaliti ama wanakwenda tu kuwasikiliza porojo zao na kuwafahamu kwa sura.

Una akili sana wewe inaonekana hata darasa la 7 ulipasi, endelea kujiliwaza
 
Kuwa na wahudhuriaji weng co kwamba wanamuelewa but wanaenda kahakikisha km kweli ni zito yuleyule ameamua kuusaliti ukombozi na kumsindikiza kwa macho anavyokufa kisiasa kijana mdogo

kumbe hata 2010 cdm mlikuwa mnajaza watu wasio wapenda kisha mkasema mumeibiwa kura.
 
Leo nime ushuhudia usaliti wa zito live huku vijaNa wa ccm kahama waki msha ngilia sana eti ana asema yeye ni mkia hauwezi kumtikiaa ngombe ana zihaki chama kilicho mlea kisa pesa za ccm.wana kahama wana ongelea ukawa yy ana leta habari za mgodi wa buzwagi eti una fungwa mwakani zito ni mnafiki wa kutupwa na ata wakamata wajinga tu.pipooozzzzzz...!ukawa tuko tayari

Utakufa kwa presha,mlidhani Mziki wa Zitto ni wakitoto?

Wananchi tunajua alivyokitolea kutetea wanyonge,Mawakala wa Rugemalila na Werema mnahangaika.
 
Tukimaliza awamu ya kwanza ya kusambaza uzalendo tunaanza Ziara ya Mikoa ya Arusha,Mbeya na Kilimanjaro.

Mpaka muhame nchi kama mnashabikia mafisadi.

Mwambieni Rugemalola,Werema na Singasinga kuwa Zitto hazuiliki,ni moto wa pumba mpaka mafidadi mkimbie nchi.

Fyeka fyka fyeka fyeka toa magugu maji,vichaka gogogo ACT wazalendo Singasinga sijui Rugemalila mwaka huu sijui watakimbilia wapi manake kule south africa ndo hakukaliki
 
Ni Kweli Mkuu Sasa Bila kuzungumza KAULI Kama hizi ili kujipa matumaini "Psychologically".Natoa TAMKO Sasa-Kama vile CUF(Upinzani) ilivyoiua NCCR(Upinzani),Kama vile CHADEMA ilivyoiua CUF(Upinzani).Lazima na sisi(ACTWazalendo-Upinzani) tuiue CHADEMA.Kwahiyo CHADEMA zama zenu zimekwishaaaaa..Kaeni kimya msiweweseke.If you cant beat them,JOIN THEM.

ndo maana yake...Wazalendo
 
ACT-Wazalendo inazidi kuteka nchi,walinidanganya kuwa hawatapata wafuasi mikoani.kumbe jamaa wanatisha saana
 
weng waliokuja kumsikiliza ni wapigakura wa ccm tena weng niwale wasiomjua wanamsikiatu hawakuwai kumuona kwan kwenye arakat zakujenga Chama kama m4c nk.hajawai kuuza sura naweng kumtambua hivyo wanajitokeza wamshuhudie yule mtu mwenye roho ngum yausalit ambae wao wanampongeza kwakua amekuja kuwaraisishia njia yakunyakua majimbo kata naurais
 
Back
Top Bottom