Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Ulitaka ACT awe nani? Acha majungu yako wewe, 40% ya wakazi wa kahama ni waha wa kigoma, kibondo na kasulu, hapo kura anazipata bila ubishi kwa kahama na lake zone yote
Ndugu
ndo Unamaanisha Waha Niwengi Kuliko Wasukuma Na Wanyamwezi Hapo Kahama? Umesahau Kuwa Ukianza Kuingalia Kigoma Kwa Waha Pekee Wamanyema Watataka Lao Na Wao Ukimaliza Ukabila Utaibukiwa Na Zimwi La Udini, Wanakahama Hawahitaji Mtu Wa Kuazima Utanzania Usiwalevye Mbona Kwenye Mkutano Wake Hakuna Alie Tamka Kumtaka Agombee?
 
Wapo watu wanafanya mzaha na ACT,kumbkeni MAZAHA MZAHA ...............,ACT haina mahusiano yoyote na CCM,
 
Mm mwenyewe nilikiwepo hapo cdt na mm ni chadema damu zitto hana sera wala mawazo mapya yoyte na ukichunguza sana utagundua a c t ni zitto bila zitto hakuna chama pale na nimewambia vijana kama a c t wana jihamini wafanye mkutano bila zitto wata pata aibu ya mwaka!!
Kumbee!sawa Mushi...
 
Cha ajabu wote wanao coment ni against chadema hapo ndipo napoanini act wapo against upinzani na kama sijakosea wote wanao coment ni ccm na kama ni swala la watu kujaa Hata mimi ningekuwa miongoni mwa hao wanaoenda simply because kwa kuwa hata kupoteza muda au kwa kuwa namsikia tu so kumtia machoni si shambi hata kama sina mpango naye....
 
Ulitaka ACT awe nani? Acha majungu yako wewe, 40% ya wakazi wa kahama ni waha wa kigoma, kibondo na kasulu, hapo kura anazipata bila ubishi kwa kahama na lake zone yote

Ndoto za alinacha! 40% ya wakazi Wa Kahama wakiwa Waha najiua! Lake zone ipi unayoizungumzia Wewe? Nakwambia kama watapata jimbo hata 1 huku kanda ya ziwa najitoa JF wala hamtaniona tena! Wakuishusha UKAWA hajazaliwa! CCM na mke wao tutawavurumisha mpaka watuombe radhi!!
 
Andrea Cordes amsifia Zitto
 

Attachments

  • 1429332045679.jpg
    1429332045679.jpg
    42.9 KB · Views: 203
ACT inahushishwa na ajali zinazoendelea nchini wakamatwe na kuhojiwa
 
Kuna chama kimefuja hela ya ruzukuku hadi aibu
1. Mil 500 magari 10
2. Mil 30 genereta mbovu
3. Sheria ya hela ya ruzuku ni ac 1, wao wana ac zaidi ya 200.
 
Kuwa na wahudhuriaji weng co kwamba wanamuelewa but wanaenda kahakikisha km kweli ni zito yuleyule ameamua kuusaliti ukombozi na kumsindikiza kwa macho anavyokufa kisiasa kijana mdogo
kupata waudhuriaji wengi si shughuli ndogo, zitto anapendwa sana
 
Kuna chama kimefuja hela ya ruzukuku hadi aibu
1. Mil 500 magari 10
2. Mil 30 genereta mbovu
3. Sheria ya hela ya ruzuku ni ac 1, wao wana ac zaidi ya 200.

Hutasikia wakihuji uhalali wa hayo manunuzi.
Kesho utasikia wakiambiwa wachangia Chama Utawaona wanatoka kifua mbele .
 
Back
Top Bottom