Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Picha: Mkutano ACT-Wazalendo wilaya ya Kahama

Huyu mama ndiye mwenye akaunti huko German ambako ccm walimpitishia ZZK pesa. Watanzania amkeni jamani
 
Cha ajabu wote wanao coment ni against chadema hapo ndipo napoanini act wapo against upinzani na kama sijakosea wote wanao coment ni ccm na kama ni swala la watu kujaa Hata mimi ningekuwa miongoni mwa hao wanaoenda simply because kwa kuwa hata kupoteza muda au kwa kuwa namsikia tu so kumtia machoni si shambi hata kama sina mpango naye....

Machadema c ndio hayataki kuona ACT?? na mwaka huu wanaweza pata wabunge 3
 
kupata waudhuriaji wengi si shughuli ndogo, zitto anapendwa sana

Endelea kuota ndoto za mchana, October mtakimbiana.Wenzenu wana wanachama na matawi nchi nzima yakifanya kazi usiku na mchana nyie mnafurahia kujaza watu kwenye mkutano? hats akitua hapo Ibrahimu Lipumba wahudhuriaji ni hao hao na watajaa
 
Hata mimi nategemea kwenda kusikiliza pumba zake huyo Msaaliti hapa Furahisha, staki kupotoshwa na wahuni waliojazana kwa I'd fake hapa jf
 
Ulitaka ACT awe nani? Acha majungu yako wewe, 40% ya wakazi wa kahama ni waha wa kigoma, kibondo na kasulu, hapo kura anazipata bila ubishi kwa kahama na lake zone yote

kwa hyo waha wote ni act? Unapotea kijana! 40 percent ya khm ni waha!!!!!!!! Unajidanganya
 
Back
Top Bottom