Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

We mpumbavu kweli unawezaje kumsaidia mtu 20000 au 30000 muelimishe namna ya kufanya kazi na kujikwamua akienda kununua ugoro au pombe itamsaidia nini,acheni kufikiri kwa kutumia umasaburi.
 
tulivyokuwaga wadogo baadhi ya misamiati ilikuwa migumu sana kwetu kuielewa, hapa kwa yule asiyeelewa maana ya UNAFIKI/MNAFIKI hii picha inaweza kumsaidia zaidi!
8.jpg
 
We mpumbavu kweli unawezaje kumsaidia mtu 20000 au 30000 muelimishe namna ya kufanya kazi na kujikwamua akienda kununua ugoro au pombe itamsaidia nini,acheni kufikiri kwa kutumia umasaburi.

Huo sio msaada.
Ananunua kafi za CHADEMA.

Hapo ni Gairo, mkutano wa juzi.
 
Tatizo mchakato wa katiba mpya umebakwa na maccm tutegemee katiba mbovu isiyo kuwa na tija kwa taifa
Nguvu ambazo tumepanga kuzitumia 2015 kuing'oa CCM nadhan itabd baadhi tuzitumie katika kuhakikisha mchakato wa katiba unaenda salama maana tukishapata katiba nzuri, ni obvious ushindi 2015 unatuhusu.
 
Nani bora huyu anaye msaidia bibi au nyie mnaochangisha wananchi kujenga nyumba binafsi?
Acha kufikili kwa kutumia mkono kumsaidia bibi kizee ni mpaka usubiri kwenye mikutano ya hadhara? Hospital ziko hoi hamna dawa,uwezeshaji kwa wazee haupo,makazi yao duni huko kusaidia kwa nyekundu nyekundu kutafaa nini?

Na ukombozi kamili ndugu yangu haununuliwi,Nyerere alichangiwa na wanainchi kuikomboa Tanganyika,na leo wanainchi bila kulazimishwa wanachangia harakati za kudai haki zao.hii safi sana hii imekaa vizuri.

CCM bila kutoa pesa hawana mvuto, na wanainchi wamewajulia kuwa ukitaka kula unakula ccm na kura unapeleka cdm.safwi sana.
 
Hivi haya mambo hawajaacha tuu? Sasa tume za nini kuuliza kwa nini division zero ni za kufikia tuu? Jibu ndio hili,mchana kweupe wakati watoto wao wako shule wa wengine wanawachezesha gwaride.
Mmm, haiwaumi roho, kuchezzea maisha ya watoto wa wenzao.
 
Na hawa ni watoto wa Misukule sio......

nilicho jifunza kuwa watu wengi hawajui wanacho kiongea kuusu hii picha ukweli nikwamba watoto wandogo waonajifunza mambo ya sisiemu kupitia chipukizi na maranyingi inakua sio muda wa masomo sasa .sasa utakuta watu wana provoko vitu wasivyo vifua kwa kutafusili mambo wasiyo wajua ..
kuchukiua muda kidogo kufanya mambo ya chama .
mbona sisi tulikua chipukizi na tumefanya vizuri shuleni acheni kupotosha watu
 
Mimi sina maneno mengi, nataka muangalie picha hizi kisha mtakachokiona mkitafakari.

8.jpg

Kinana anawanunua wazee waliokuwa awanachama wa CHADEMA.
Weka mbali na Tembo anajua biashara sana huyu!


0

Hapa wazee wanafurahia mauzo ya kadi za CHADEMA.

Angalia nyumba kabisa ya picha hiyo......kuna nini?



jamani kutunza mtu ni zambi...???
 
Ndiyo siasa zimekatazwa, lakini wenye haki ya kuziendesha mashulen ni sisi sisiem, kwani huelewi bro!!! hii ndiyo nchi yetu ya utawala wenye maamuzi yenye sub standards.keep
 
Mimi sina maneno mengi, nataka muangalie picha hizi kisha mtakachokiona mkitafakari.

8.jpg

Kinana anawanunua wazee waliokuwa awanachama wa CHADEMA.
Weka mbali na Tembo anajua biashara sana huyu!


0

Hapa wazee wanafurahia mauzo ya kadi za CHADEMA.

Angalia nyumba kabisa ya picha hiyo......kuna nini?

ccmagamba wanaita takrima amakweli ccm nijanga la kitaifa
 
Afadhali Kinana anamsaidia mama fedha. Slaa anachangisha fedha kwa ajili ya kufanya ufuska. Si mnafahamu mchumba wake Ms Mshumbuzi anavyotanua na fedha za ruzuku. Halafu muwape nchi wahuni hawa?
 
Afadhali Kinana anamsaidia mama fedha. Slaa anachangisha fedha kwa ajili ya kufanya ufuska. Si mnafahamu mchumba wake Ms Mshumbuzi anavyotanua na fedha za ruzuku. Halafu muwape nchi wahuni hawa?
28.gif
 
nilicho jifunza kuwa watu wengi hawajui wanacho kiongea kuusu hii picha ukweli nikwamba watoto wandogo waonajifunza mambo ya sisiemu kupitia chipukizi na maranyingi inakua sio muda wa masomo sasa .sasa utakuta watu wana provoko vitu wasivyo vifua kwa kutafusili mambo wasiyo wajua ..
kuchukiua muda kidogo kufanya mambo ya chama .
mbona sisi tulikua chipukizi na tumefanya vizuri shuleni acheni kupotosha watu
06S-ufDjd.gif
 
Afadhali Kinana anamsaidia mama fedha. Slaa anachangisha fedha kwa ajili ya kufanya ufuska. Si mnafahamu mchumba wake Ms Mshumbuzi anavyotanua na fedha za ruzuku. Halafu muwape nchi wahuni hawa?

sikuwa na mpango wa kuchangia hii mada lakini umeniprovoke, jamani unapotaka kuchangia ujikague kwanza fuska kati ya Kikwete na Dr Slaa ni nani... anaetumia hela za wananchi kuhonga, kuwapeleka nje vimada na si wachumba ni nani??
hivi tukianza kuhorodhesha ufuska wa Mwenyekiti wako hapa hata watoto wake si watamkana sio Baba yao?? acha Bwana hata walinzi wake wanajua ni tatizo .... Panya anategwa na Nyama yeye kwa sketi anauwezo wa kumuuzia Banda ziwa nyasa....
 
Back
Top Bottom