Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

Flana za hao watoto wa shule za msingi zimeanzikwa uvccm.hao ni vijana au watoto?alafu zote mpya waligaiwa siku hiyo hiyo
 
picha zinajieleza zenyewe waswahili husema kusoma hujui hata picha uoni? Sasa picha tumeona jinsi Kinana anavyonunua watu lakini mi nasema ukiangalia asilimia kubwa ya hawa watu wanaonunuliwa umri umeend kidogo, sasa ni jukumu letu sisi vijana wa sasa hivi tusikubali kurubuniwa wa kudanganywa kwa njia yeyote ile. kwani mabadiliko ya TANZANIA yataletwa na watanzania wenyewe hasa wazalendo vijana ambao ndio taifa la leo.Hebu fikira mfano mdogo tu tangu tupate uhuru mpaka hii leo kuna baadhi ya vijiji havina maji wala umeme, mashule hayana madawati, sehemu nyingine hakuna vituo vya afya watu wanatembea umbali mrefu kutafuata huduma za afya alafu leo hii mtu anasimama jukwaani anakwambia anakwambia Viongozi wa serikali ya CCM ni waadilifu wachapakazi.
Mimi nasema vijana tusipokuwa makini tutakuja kuulizwa maswali na watoto zetu ambayo majibu tutakosa'
Tusiogope kusema ukweli penye ukweli na tusiogope kuhoju maslahi ya nchi yetu.
 
Kwa mwendo huu, Division 4 katika hali hii ni lazima. Halafu wanaunda Tume Kutafuta sababu ya vijana kufeli.
 
2.jpg
Mi nikute mwanangu amevaa hii miguo naweza kuua mtu,wawavalishe watoto wao wanaotumbua nchi,mtoto wa singida au morogoro katoka kulala kwenye tembe unamvalisha hii miguo itamsadia nini kuboresha maisha yake?
 
Back
Top Bottom