Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

Picha mbili zinayofikirisha - Mikutano ya Kinana

wafanye hivyo kwa watoto wetu wa mjini kama hatujapachimba.upuuzi huu uishie huko huko vijijini.
 
Ni aibu sana mtu kama Kinana au Nape kusafiri all the way kwenda kukagua gwaride la watoto wa shule ya msingi. Angemuagiza balozi wa nyumba kumi kufanya hiyo kazi.

The good thing muda huo aliokuwa hapo Tembo wetu wamepumzika kidogo, labda kama anajua Multitasking
wana take advantage ya umasikini wa watanzania,
huu upuuzi wanaufanya shule za st kanumba na ndio div 0 ndipo zitokapo,hawawezi kwenda feza,marian sec kufanya ujinga huu
 
5.jpg
hata aibu hawana waone na mibuti yake.....
 
Kutumia watoto wa shule kwenye siasa si kitu kizuri hasa wakati huu wa vyama vingi vya siasa nchini. Je Chadema, CUF, NCCR nao wataruhusiwa kuwatumia watoto hao kwenye mambo ya siasa?.

Jamani tafadhali tuache upuuzi huu mara moja.
 
Mimi sina maneno mengi, nataka muangalie picha hizi kisha mtakachokiona mkitafakari.

8.jpg

Kinana anawanunua wazee waliokuwa awanachama wa CHADEMA.
Weka mbali na Tembo anajua biashara sana huyu!


0

Hapa wazee wanafurahia mauzo ya kadi za CHADEMA.

Angalia nyumba kabisa ya picha hiyo......kuna nini?

Sisi hatuwekezi kwa hawa kwani nao wamekwishakuwa expired kama CCM yenyewe, mtaji wa CDM ni vijana makini tu.
 
Mbona wana simanzi kikundi cha wanaohitaji pension ya jamii ndio wana hongwa vihera poleni wa bibi na babu

8.jpg
 
Inaelekea hata chipukuzi hawawataki hapo wako 34 tu duh kazi kweli wanayo MACCM nyuso zao huzuni tupu
 
Mimi sina maneno mengi, nataka muangalie picha hizi kisha mtakachokiona mkitafakari.

8.jpg

Kinana anawanunua wazee waliokuwa awanachama wa CHADEMA.
Weka mbali na Tembo anajua biashara sana huyu!


0

Hapa wazee wanafurahia mauzo ya kadi za CHADEMA.

Angalia nyumba kabisa ya picha hiyo......kuna nini?


Alaa !!! bilioni 29 za Presidential Delivery Unit ndio kazi yake!!
 
sizani kama hao walishiba hapo mbele watoto wao huko english medium wanaweza kufanya ujinga kama huu. kwakweli huu ni unyanyasaji kutaka kutengeneza tabaka la kuabudu wengine kama tunavyoona wabunge mabubu wanaosubiri kusema tu ndiooo. angalia hao walimu walivyo konedana halafu wanalalamika malimbikizo, mishahara, likizo wakati wenyewe ndio wanafuga ugonjwa. nchii hii bado safari ni ndefu sana.
 
Ha! Ha! Ha! Ha! Hiyo picha ya hao watoto imenichekesha sana ! Pia imenifikirisha sana , kweli kuwa Masikini ni dhambi kubwa sana mbele ya Mwenyezi Mungu .
 
Back
Top Bottom