Picha mbaya


Kibunago

Kibunago

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2008
Messages
288
Likes
8
Points
0
Kibunago

Kibunago

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2008
288 8 0
Nimeshangaa sana. ITV imeonesha Mh. Rais anatoa maelekezo na ufafanuzi muhimu kwa Baraza la Mawaziri & Manaibu wao HUKU BAADHI YAO WANAONEKANA HAWANA HABARI KABISA (NOT PAYING ATTENTION AT ALL) NA WENGINE WAKIANZISHA MIJADALA YAO PEMBENI NA MAJIRANI ZAO VITINI.

AMA

ITV wametoa picha mbaya (poor Video production) ya kuunga picha ambayo Rais anatoa maelekezo wakati picha ya Mawaziri ni ya wakati mwingine pengine wakiwa wanapumzika na kunywa.

AU

Baadhi ya Mawaziri wamejisahau na kuleta mazoea hata katika vikao muhimu vilivyoitishwa na mkuu aliyewateua na kuwaapisha mbele ya Watanzania.

N.B Endeleeni kuangalia ITV nadhani watairudia unless waitoe au wairekebishe na nitakuja juu wakiirekebisha bila kuomba msamaha kwa usumbufu waliousababisha!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Nimeshangaa sana. ITV imeonesha Mh. Rais anatoa maelekezo na ufafanuzi muhimu kwa Baraza la Mawaziri & Manaibu wao HUKU BAADHI YAO WANAONEKANA HAWANA HABARI KABISA (NOT PAYING ATTENTION AT ALL) NA WENGINE WAKIANZISHA MIJADALA YAO PEMBENI NA MAJIRANI ZAO VITINI.

AMA

ITV wametoa picha mbaya (poor Video production) ya kuunga picha ambayo Rais anatoa maelekezo wakati picha ya Mawaziri ni ya wakati mwingine pengine wakiwa wanapumzika na kunywa.

AU

Baadhi ya Mawaziri wamejisahau na kuleta mazoea hata katika vikao muhimu vilivyoitishwa na mkuu aliyewateua na kuwaapisha mbele ya Watanzania.

N.B Endeleeni kuangalia ITV nadhani watairudia unless waitoe au wairekebishe na nitakuja juu wakiirekebisha bila kuomba msamaha kwa usumbufu waliousababisha!
ITV Hawana kosa tatizo liko kwa hao ambao hawakuwa wakisikiliza....mkuu wa kaya kazi anayo!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Nimeshangaa sana. ITV imeonesha Mh. Rais anatoa maelekezo na ufafanuzi muhimu kwa Baraza la Mawaziri & Manaibu wao HUKU BAADHI YAO WANAONEKANA HAWANA HABARI KABISA (NOT PAYING ATTENTION AT ALL) NA WENGINE WAKIANZISHA MIJADALA YAO PEMBENI NA MAJIRANI ZAO VITINI.

AMA

ITV wametoa picha mbaya (poor Video production) ya kuunga picha ambayo Rais anatoa maelekezo wakati picha ya Mawaziri ni ya wakati mwingine pengine wakiwa wanapumzika na kunywa.

AU

Baadhi ya Mawaziri wamejisahau na kuleta mazoea hata katika vikao muhimu vilivyoitishwa na mkuu aliyewateua na kuwaapisha mbele ya Watanzania.

N.B Endeleeni kuangalia ITV nadhani watairudia unless waitoe au wairekebishe na nitakuja juu wakiirekebisha bila kuomba msamaha kwa usumbufu waliousababisha!
duh!!!!
kumbe siyo slaa pekee, hata wateule wake hawamkubali!!! lol
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
Poa tu, mkuu sasa wewe ulitaka ITV wachakachue? Tatizo sio la ITV au rais aliyekuwa akiongea.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Poa tu, mkuu sasa wewe ulitaka ITV wachakachue? Tatizo sio la ITV au rais aliyekuwa akiongea.
Nakubali tatizo sio ITV(hilo sina mjadala nalo), lakini napinga kwamba tatizo sio mkuu aliyekuwa akiongea.Tatizo ni yeye kuruhusu wateule wake kutompa heshima/attention anayostahili
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
duuuuuuuuuuuuuuuuuu joyce mwavile ajaipata nn hiii maana fasta tu watu wangepigwa chini jinsi huyo dada alivyokua mnoko.
 
E

Elifasi

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
180
Likes
0
Points
0
E

Elifasi

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
180 0 0
Naomba nieleweshwe... kwani KILE KILIKUA KIKAO RASMI CHA BARAZA LA MAWAZIRI AU kama kawaida ya bro kupenda ujiko (kama ule wa ngurdoto 2005) aliita waandishi aonekana anachapa kazi? Na kama kaanza kazi rasmi, je VYOMBO VYA HABARI vinaruhusiwa kuingia katika vikao vya baraza? Na kama ndiyo, je na wao (WAANDISHI) wanapewa viapo kama vile vya mawaziri KUTOKUTOA SIRI ZA BARAZA LA MAWAZIRI? Maana si siri tena kama nchele wamwagwa azaran yakhe! Au mi ndo sielewi..... Sku iz lkn ngumu sana kuelewa mambo nchi hii, wala mi si kiraza ivo!!!!!
 
A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,395
Likes
324
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,395 324 180
Unajua bado wanafuraha ya kuteuliwa sasa hata usikivu wao n i mdogo sana!!!!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
siddhan kama kile kilikua kikao rasmi,labda walikua wameitana kuvunja kamati iliyowasaidia kuchakachua uchaguzi na wao kupewa fadhila za ma ujiko ya vyeo..

Waangalie cabinet meetings za nchi zengine,viongozi hata simu zao za mkononi huziacha nje,no media no wat,hulishwa viapo kutotoa siri n.k, sasa sie eti cabinet meeting ina hadi waandish wa habari tena wa vyombo binafsi???
 
KIGHERA

KIGHERA

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
83
Likes
25
Points
15
KIGHERA

KIGHERA

Member
Joined Nov 19, 2010
83 25 15
Hata mi sikuipenda ile habari lkn mi nadhani ni editing ya ile habari ilikuwa mbaya maana isingewezekana bosi wao anaongea then na wao waanzishe mijadala.
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,408
Likes
205
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,408 205 160
Kuna uwezekano kuwa mkutano huo ulikuwa wa faragha, lakini waandishi waliruhusiwa kupiga picha kabla ya kuanza kwake wakati ambapo waheshimiwa walikuwa wanchat , na baadaye watu wa habari wa ikulu walirekodi clip ndogo ya hotuba ya JK (waliyoichagua) na kusambaza katika TV station, AMA waandishi wa Ikulu walitoa video hiyo na clip ya hotuba huku kukiwa na kasoro hizo...
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ndiyo utamaduni wa watanzania. Ninyi huwa haamwoni katikati ya kikao cha bunge wakati hoja nzito inapojadiliwa baadhi ya wabunge utaona wanauchapa usingizi kama kawa!!!!!! Hiyo ndiyo bongoland, hata kwenye kikao kikubwa kama hicho kinachoamua mambo mazito ya nchi wajumbe wanaendelea kukumbushana mambo ya jana kwenye maeneo yao ya starehe na wengine wanauchapa usingizi.
 
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
538
Likes
1
Points
35
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2009
538 1 35
Hiyo ni ishara kuwa hawamtambui kama ni rais maana wanajua ameingia kwa kura za wizi. Hawawezi kumheshimu. Pili hana point ndio maana mtu huwezi kumsikiliza mtu anayetoa pumba
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Acheni zenu nyie sasa mlitaka ziweje?:bump:
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Actually I think we should "thank" ITV for portraying this unprofessional behavior of some cabinet members; yaani wametusaidia kuona picha halisi ya hawa wababaishaji wa nchi; given the fact that ITV is pro CCM I am sure hata wao hawakuona mbali-kwamba it will have a negative implications for the people. Maana wanafikiri Watanzania ni wajinga tu, kwamba they will not analyze and interpret things....we have changed, but this time for the good of ourselves and for our country
 
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
554
Likes
46
Points
45
Mlangaja

Mlangaja

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
554 46 45
Binafsi sijafurahishwa kabisa na tabia ya mababa makubwa yanatafuna bazoka wakati raisi anaongea. Ni ukosefu wa adabu na lack of table manners(hata kama walikuwa kwenye chakula).
Hii si mara ya kwanza naona tabia hii, hata bungeni utakuta mawaziri mara nyingi wanaongea yao tu na kugonga. Huwa inaniuma sana, wanapaswa kuwa na adabu kuonesha kwamba wanatuheshimu hata kwa mda wa dakika chache tu wakiwa bungeni au mikutanoni. Mimi nadhani wanapaswa kufundishwa adabu. Kwa maoni yangu warusi shule ya msingi wakafunzwe adabu maana shule walizokwenda inaonesha hawakufundishwa adabu kabisa.
Mungu atusaidie kwa picha hii waliyoonesha.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Joka la Kibisa hamna anayeliogopa kwani halina madhara yoyote
Nimeshangaa sana. ITV imeonesha Mh. Rais anatoa maelekezo na ufafanuzi muhimu kwa Baraza la Mawaziri & Manaibu wao HUKU BAADHI YAO WANAONEKANA HAWANA HABARI KABISA (NOT PAYING ATTENTION AT ALL) NA WENGINE WAKIANZISHA MIJADALA YAO PEMBENI NA MAJIRANI ZAO VITINI.

AMA

ITV wametoa picha mbaya (poor Video production) ya kuunga picha ambayo Rais anatoa maelekezo wakati picha ya Mawaziri ni ya wakati mwingine pengine wakiwa wanapumzika na kunywa.

AU

Baadhi ya Mawaziri wamejisahau na kuleta mazoea hata katika vikao muhimu vilivyoitishwa na mkuu aliyewateua na kuwaapisha mbele ya Watanzania.

N.B Endeleeni kuangalia ITV nadhani watairudia unless waitoe au wairekebishe na nitakuja juu wakiirekebisha bila kuomba msamaha kwa usumbufu waliousababisha!
 

Forum statistics

Threads 1,235,584
Members 474,641
Posts 29,227,899